Phân phối dây cáp quang Multimode 4FO OM2 hãng Cablexa, 4 sợi quang, tốc độ 1Gb, sử dụng trong các môi trường treo, chôn trực tiếp, luồn cống【Sẵn hàng, giá tốt】 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cáp quang Multimode 4FO OM2

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cáp quang Multimode 4FO OM2
  • Part Number: GYXTW-4FO-OM2
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 15,000 đ
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cáp quang Multimode 4FO OM2 tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang Multimode 4FO OM2 được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang Multimode 4FO OM2 chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Cáp quang Multimode 4FO OM2 GYXTW-4FO-OM2 hãng Cablexa

Cáp quang 4FO Multimode OM2 sở hữu những ưu điểm vượt trội trong thiết kế cũng như tính năng hoàn hảo đảm bảo sự ổn định cho đường truyền mạng là sự lựa chọn số một của các doanh nghiệp, đã và đang được ứng dụng trong nhiều lĩnh vực khác nhau.

Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết hơn các đặc điểm trong cấu tạo của loại dây cáp quang này.

Dây cáp quang Multimode 4FO chính hãng

Hình ảnh: Dây cáp quang Multimode 4FO chính hãng

Cấu tạo của dây cáp quang Multimode 4FO OM2 GYXTW-4FO-OM2 hãng Cablexa

Dây cáp quang 4FO Multimode OM2 dễ dàng nhận biết so với dây cáp quang Singlemode bởi kết cấu nhiều lớp của dây cáp.

Có lẽ đây cũng chính là một trong những điểm khác biệt rõ trông thấy. Khi mà vỏ cáp được làm từ chất liệu nhựa HDPE và được trộn với những thành phần phụ gia có tính khó cháy và giúp cho lớp vỏ thêm cứng cáp hơn.

Cấu tạo dây cáp quang Multimode 4FO

Hình ảnh: Cấu tạo dây cáp quang Multimode 4FO

Nếu bạn đã từng thử dùng dao, kéo hay kìm cắt chuyên dụng với loại cáp này bạn sẽ thấy điều đó, rất khó để bóc được lớp vỏ cứng cáp này. Không những thế bên trong còn có thêm 2 sợi dây gia cường bằng thép với vai trò giúp cáp có sức căng, tải trọng lớn lơn, có thể sử dụng ở trong các môi trường đặc thù như dưới lòng đất hoặc treo.

Khi xảy ra các sự cố hỏa hoạn cáp dường như không thể cháy và thậm chí nếu bị cháy cũng tạo ra rất ít khói, cũng chính bởi vậy mà dây cáp được sử dụng linh hoạt chứ không phân loại riêng biệt như dây cáp quang Singlemode.

Sự chắc chắn của dây cáp Multimode 4FO GYXTW-4FO-OM2 còn được tăng cường bởi một lớp ống bằng kim loại chứa các sợi cáp nhỏ bên trong. Ống này có nhiệm vụ tăng sự chỉu tải, lực đè nén đảm bảo sợi cáp bên trong không bị gãy hay gập quá mức.

Kho cáp quang Multimode tại Unisystem

Hình ảnh: Kho cáp quang Multimode tại Unisystem

Các đặc trưng của cáp quang Multimode 4FO OM2

Cáp quang Multimode OM2 GYXTW-4FO-OM2, cáp đa mode có đường kính lõi lớn hơn so với cáp Singlemode 50/125um, ống Loose

Thích hợp cho việc sử dụng ở các môi trường điều kiện khác nhau như: Chôn trực tiếp, luồn cống, cáp treo (khoảng vượt).

Công nghệ ngăn nước bằng Gel Loose Tube

Đường kính ống đơn nhỏ, tiết kiệm không gian bên trong ống.

Lớp vỏ bảo vệ có thể chống lại các tia cực tím bên ngoài trời, cùng với đó là độ ma sát thấp giúp dễ dàng di chuyển.

Dây cáp được làm từ nhiều thành phần khác nhau trong đó có thành phần tạo độ cứng và chất khó cháy, trên dây cáp có in nổi các thông tin cơ bản để người dùng dễ dàng nhận biết.

Lõi sợi quang có các màu được mã hóa theo tiêu chuẩn TIA / EIA-598 để dễ dàng nhận diện.

Thông số chính của cáp quang Multimode 4FO OM2

Hãng : Cablexa

Nhà phân phối: Unisystem

Mã sản phẩm: GYXTW-4FO-OM2

Loại cáp: Multimode OM2

Số sợi quang: 4 sợi

Bước sóng hoạt động: 750nm – 850nm

Tốc độ: 1Gb

Môi trường sử dụng: Treo, chôn dưới lòng đất, sử dụng dưới ống cống

Đường kính sợi cáp: 8mm

Thành phần: RoSH (khó cháy)

Chiều dài: 4000m / cuộn

Sự khác biệt giữa cáp quang Multimode 4FO và cáp Singlemode 4FO

Sự khác biệt của hai loại cáp này bạn đã có thể dễ dàng nhận thấy thông qua cấu tạo của 2 loại dây cáp quang này. Tuy nhiên, chính điều đó lại làm ảnh hưởng hay nói cách khác là ưu điểm của từng loại cáp.

Sở hữu cấu tạo nhiều lớp chắc chắn dây cáp Singlemode có thể sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau trên cùng 1 loại dây cáp. Ngược lai, với cáp quang Singlemode sẽ có sự phân loại rõ ràng hơn, trong mỗi môi trường sẽ sử dụng từng loại riêng biệt thích hợp với môi trường đó. Ví dụ cáp có thể là cáp treo Singlemode, cáp chôn trực tiếp Singlemode hoặc cáp luồn cống Singlemode.

Dây cáp quang Singlemode và Multimode

Hình ảnh: Dây cáp quang Singlemode và Multimode

Điểm khác biệt tiếp theo có thể kể tới như là tốc độ của dây cáp. Cáp quang 4FO Multimode hoạt động ở bước sóng 750-850nm và truyền tín hiệu bằng nhiều tia Laser ở khoảng cách ngắn nên tốc độ đạt 1Gb và có thể lên đến 10Gb với cáp OM3.

Cáp Singlemode lại hoạt động ở bước sóng 1310-1550nm và truyền 1 đường tín hiệu nên khoảng cách có thể lên tới 120Km, tuy nhiên tốc độ chỉ đạt 1Gb nên thường được dùng phổ biến hơn cho các ựng kết nối và truyền tín hiệu diện rộng.

Với những điểm khác biệt này mà giá cáp Multimode 4FO có giá thành cao hơn nhiều so với cáp quang 4FO Singlemode.

Xuất xứ và lý do nên sử dụng cáp quang Multimode 4FO Cablexa

Khác biệt so với phần đa các dòng sản phẩm, các thương hiệu cáp quang hiện đang có trên thị trường Việt Nam hiện nay, dây cáp quang Multimode Cablexa được sản xuất trực tiếp tại Mỹ với các công nghệ hiện đại hàng đầu. Bởi vậy, dây cáp quang luôn đảm bảo sự ổn định về chất lượng đường truyền tín hiệu mang tới cho người dùng sự yên tâm.

Không chỉ có thế, dây cáp quang Multimode 4FO OM2 còn sở hữu một cấu trúc cáp bền vững với nhiều lớp chất liệu cứng cáp và có thể chống trọi trong nhiều môi trường điều kiện thời tiết khắc nghiệt. Thực quan rất nhiều khách hàng đã sủ dụng và kiểm chứng chất lượng và có những nhận xét tích cực về sản phẩm. Một điểm cộng khác mà Cablexa tạo ra so với phần còn lại đó chính là giá thành.

Nếu như bạn đang thắc mắc, đang tự đặt ra cho mình những câu hỏi " Chắc giá thành sẽ cao lắm ". Cablexa lại mang tới cho bạn thêm một bất ngờ bởi sản phẩm dây cáp quang Multimode 4FO Cablexa có giá thành rất cạnh tranh so với thị trường mặt bằng chung hiện tại.

Chất lượng tốt, giá thành thấp cáp quang Multimode 4FO sẽ là giải pháp, sự lựa chọn hoàn hảo cho doanh nghiệp của bạn.

Mua dây cáp quang Multimode 4FO OM2 ở đâu?

Unisystem đơn vị danh tiếng chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco , Juniper, thiết bị quang hãng Cablexa chính hãng, chất lượng tốt với đầy đủ giấy tờ CO,CQ.

Khi đến với chúng tôi bạn sẽ được sở hữu những sản phẩm chính hãng với giá thành cạnh tranh nhất, bên cạnh đó bạn cũng được tư vấn miễn phí các giải pháp, hỗ trợ kỹ thuật trong triển khai lắp đặt và khắc phục sự cố.

Cáp luôn sẵn tại kho Unisystem

Hình ảnh: Cáp luôn sẵn tại kho Unisystem

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về giá cũng như các giải pháp liên quan tới sản phẩm.


Sản phẩm Cáp quang Multimode 4FO OM2 được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666



BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cáp quang Multimode 4FO OM2


Phân phối Cáp quang Multimode 4FO OM2 chính hãng

Cáp quang Multimode 4FO OM2 và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm cũ (fake) kém chất lượng.

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang Multimode 4FO OM2 tận nơi
báo giá Cáp quang Multimode 4FO OM2 chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666