Phân phối cáp quang treo Singlemode 4FO FTTH (cáp thuê bao 4FO) hãng Cablexa【Sẵn hàng, Giá tốt】✅Uy tín số 1️⃣ ✅Miễn phí vận chuyển ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Hết hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cáp quang treo Singlemode 2FO FTTH hãng Cablexa giá rẻ

Cáp quang treo 4FO hay vẫn được dân công nghệ gọi là cáp thuê bao 4FO, cáp FTTH 4FO, với tính linh hoạt trong thiết kế và sự vượt trội trong các tính năng. Cáp quang 4FO đã và đang là một loại cáp được ứng dụng rất rộng rãi trong các lĩnh vực của cuộc sống hiện nay. Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết các đặc điểm, thông tin về sản phẩm này trong bài viết dưới đây.

Cáp quang treo Singlemode 4FO FTTH có cấu tạo như nào?

Cáp FTTH-4FO thuộc phân khúc cáp ITU-T G.65x, chúng hoạt động trong khoảng bước sóng 1310nm – 1550nm với chuẩn Singlemode và hỗ trợ truyền dẫn ghép kênh phân đoạn bước song thô (CWDM). Cáp quang treo Singlemode có kết cấu 4 sợi quang được bảo vệ vởi rất nhiều lớp cấu tạo khác nhau.

Dây cáp quang thuê bao 4FO ống lỏng có tẩm dầu và là loại dây cáp quang có dây gia cường được làm bằng thép mạ, đường kính sợi thép từ 1mm – 1,2mm. Lớp vỏ bọc sợi cáp được làm bằng lớp vỏ nhựa HDPE có tính đàn hồi cao mềm dẻo dễ uốn công khi thi công, lắp đặt, khó cắt khó cháy giúp hạn chế tối đa các rủi do đảm bảo tín hiệu đường truyền ổn định.

Cáp quang 4FO Singlemode

Hình ảnh: Cáp quang 4FO Singlemode hãng Cablexa

Có một điểm tương đồng với các loại cáp khác đó là trên vỏ của mỗi sợi cáp quang đều có có in nổi các thông tin cơ bản như hãng sản xuất, loại cáp, số mét để người dùng dễ dàng hơn khi sử dụng. Riêng phần lõi truyền dẫn được làm từ chất liệu thủy tinh hoặc nhựa Plasic chuyên sử dụng để truyền dẫn tín hiệu ánh sáng. Lõi sợi cáp mỏng nhỏ và tương đối dễ gãy khi bị gập cong.

Cáp quang 4FO khác gì so với cáp quang 2FO

Là hai loại dây cáp quang được ưa chuộng sử dụng rộng rãi trên thị trường tuy nhiên, giữa 2 loại cáp này lại có sự phân loại rõ rệt về phân khúc người dùng. Nếu như cáp quang 2FO được sử dụng chủ yếu cho việc kết nối mạng ở các hộ gia đình thì dây cáp quang 4FO lại được các doanh nghiệp ưa chuộng tin dùng.

Cáp 4FO Singlemode có cấu tạo 4 sợi quang truyền dẫn tín hiệu và bởi vậy trong quá trình triển khai và sử dụng hệ thống mạng doanh nghiệp, nhà máy hay thâm trí trong các phòng trung tâm dữ liệu luôn mang đến một giải pháp dự phòng hiệu quả với 2 sợi còn lại.

Đây được đánh giá là một giải pháp hoàn hảo tính tới thời điểm hiện tại, khi dây cáp quang 4FO giúp cho các doanh nghiệp dễ dàng kiểm tra và khắc phục khi có sự cố. Không chỉ vậy với giá thành chỉ 3.500 vnđ / mét cáp quang 4FO Cablexa còn là sự lựa chọn giúp tiết kiệm chi phí hiệu quả.

Đặc điểm của cáp quang treo 4FO hãng Cablexa

- Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.

- Cáp 4FO Singlemode được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...

Cáp quang 4FO Singlemode những thuộc tính quan trọng

Thuộc tính sản phẩm Mô tả thuộc tính sản phẩm cáp quang 2FO Singlemode
Hãng Cablexa
Nhà phân phối Unisystem
Tên sản phẩm Cáp quang treo Sinlemode 4FO FTTH ( cáp quang 4Core FTTH )
Mã sản phẩm FTTH-4FO
Loại Singlemode ( đơn mode )
Bước sóng 1310nm – 1550nm
Khoảng cách truyền dẫn 120Km
Số sợi quang 4
Tiêu chuẩn sợi quang ITU-T G.652D, G.655
Hệ số suy hao <0.2dB
Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km
Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km
Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm
Cấu trúc của Cáp 2FO FTTH hình số 8 dây treo kim loại
Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C
Sợi gia cường Sợi tổng hợp
Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn
Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm
Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Một số loại cáp quang Singlemode nổi bật của hãng Cablexa như:

Cáp quang treo Singlemode 2Fo FTTH: https://sieuthimang.vn/san-pham/Thiet-bi-mang-Cablexa/Cap-quang-treo-Singlemode-2Fo-FTTH.html

Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH: https://sieuthimang.vn/san-pham/Thiet-bi-mang-Cablexa/Cap-quang-treo-Singlemode-8Fo-FTTH.html

Cáp quang treo Singlemode 24Fo FTTH: https://sieuthimang.vn/san-pham/Thiet-bi-mang-Cablexa/Cap-quang-treo-Singlemode-24Fo-FTTH.html

Tại sao cáp quang 4FO Singlemode được ưa chuộng?

Như các bạn cũng biết dây cáp quang Singlemode này còn được gọi là cáp quang FTTH-4FO, cáp thuê bao, điều đó có nghĩa ngoài việc sử dụng để kết nối mạng Internet thông thường loại dây cáp này còn được dùng để kết nối đường thoại.

Dây cáp được các nhà mạng sử dụng rất nhiều bởi giá thành và ứng dụng của chúng trong hệ thống mạng dân dụng. Không chỉ có vậy, với đặc điểm có thể truyền tải tín hiệu ở khoảng cách lên đến 120Km dây cáp quang 4FO dễ dàng giúp giải quyết khó khăn, vấn nạn ở những môi trường, địa hình không thuận lợi.

Mua cáp Singlemode 4FO ở đâu?

Trên thị trường đang có rất nhiều những đơn vị cũng như thương hiệu cung cấp loại cáp này, tuy nhiên Cablexa chắc hẳn sẽ là một sự lựa chọn bạn không thể bỏ qua khi muốn tìm kiếm giải pháp hoàn hảo qua những sản phẩm chất lượng tốt, giá thành hợp lý.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ và nhận báo giá tốt nhất về sản phẩm.

Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH datasheet specs


Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH


Phân phối Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH tận nơi
báo giá Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH chính hãng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn