Cisco C9200-24T-A Catalyst 9200 24-port Data Switch, Network Advantage phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

C9200-24T-A

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm C9200-24T-A
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Số cổng SFP: None ports
  • Bộ tính năng: Network Advantage
  • Mã sản phẩm: C9200-24T-A
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 9200
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng: 24 ports
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Vui lòng liên hệ - List Price: 2,489 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua C9200-24T-A tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm C9200-24T-A được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về C9200-24T-A chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm C9200-24T-A kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco C9200-24T-A Catalyst 9200 24-port Data Switch, Network Advantage

Thiết bị chuyển mạch Cisco catalyst C9200-24T-A là giải pháp tuyệt vời của ngành với khả năng phục hồi khác biệt và kiến trúc tiến bộ cho chi nhánh hiệu quả. Cisco C9200-24T-A được thiết kế với 24-port Data Switch, Network Advantage, Need to order DNA License sở hữu nhiều những điểm vượt trội ở thiết kế và bộ tính năng.

Bộ các thiết bị chuyển mạch Catalyst C9200 Series này giúp khách hàng đơn giản hóa sự phức tạp, tối ưu hóa CNTT và giảm chi phí vận hành. Bộ chuyển mạch Switch Catalyst C9200-24T-A cung cấp các tính năng bảo mật bảo vệ tính toàn vẹn của phần cứng cũng như phần mềm và tất cả dữ liệu chảy qua công tắc. Thiết bị này cung cấp khả năng phục hồi giúp doanh nghiệp của bạn luôn hoạt động tốt. Kết hợp với các API mở của Cisco IOS XE và khả năng lập trình của công nghệ UADP ASIC.

Tìm hiểu về Switch Cisco Catalyst 9200 và những dòng sản phẩm nổi bật

Module quang Cisco SFP 10G và những sản phẩm nổi bật

Có nên lựa chọn sử dụng thiết bị chuyển mạng Switch Cisco 9200L

Cisco C9200-24T-A chính hãng

Hình ảnh: Cisco C9200-24T-A chính hãng dòng Cisco Catalyst C9200 Series

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200-24T-A 24 Port

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết
Model C9200-24T-A
Hãng sản xuất Cisco
Downlinks total 10/100/1000 or PoE+ copper ports 24 ports data
Uplink configuration Modular uplink options
Default primary AC power supply PWR-C5-125WAC
Fans FRU redundant
Software Network Advantage
Stacking bandwidth 160 Gbps
DRAM 4 GB
Flash 4 GB
Switching capacity 128 Gbps
Forwarding rate 190.4 Mpps
Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 13.8 in
  4.4 x 44.5 x 35.0 cm
Weight 5.0 Kg

Thông tin về Switch Cisco C9200-24T-A chính hãng

  • Tối đa 48 cổng khả năng Cấp nguồn qua Ethernet Plus (PoE +)
  • Khả năng phục hồi với các đơn vị thay thế trường (FRU) và nguồn điện dự phòng, quạt và đường lên mô-đun
  • Tùy chọn đường xuống linh hoạt với dữ liệu hoặc PoE +
  • Hiệu quả hoạt động với xếp chồng bảng nối ngược tùy chọn, hỗ trợ băng thông xếp chồng lên tới 160 Gbps
  • UADP 2.0 Mini với CPU tích hợp cung cấp cho khách hàng quy mô tối ưu hóa với cấu trúc chi phí tốt hơn
  • Tăng cường bảo mật với mã hóa AES-128 MACsec, phân đoạn dựa trên chính sách và các hệ thống đáng tin cậy
  • Các khả năng của Lớp 3, bao gồm OSPF, EIGRP, ISIS, RIP và truy cập được định tuyến
  • Giám sát mạng nâng cao bằng NetFlow linh hoạt hoàn toàn
  • Truy cập được xác định bằng phần mềm của Cisco (SD-Access):
  • Đơn giản hóa các hoạt động và triển khai với tự động hóa dựa trên chính sách từ cạnh sang đám mây được quản lý với Công cụ dịch vụ nhận dạng của Cisco (ISE)
  • Đảm bảo mạng và thời gian giải quyết được cải thiện thông qua Cisco DNA Center ™
  • Đã bật Plug and Play (PnP): Một ưu đãi đơn giản, an toàn, thống nhất và tích hợp để dễ dàng triển khai hoặc cập nhật thiết bị trong trường hoặc chi nhánh mới cho mạng hiện có
  • Cisco IOS XE: Hệ điều hành dựa trên cấp phép phổ biến cho nhóm sản phẩm Cisco Catalyst 9000 dành cho doanh nghiệp với sự hỗ trợ cho khả năng lập trình theo mô hình và truyền phát từ xa
  • ASIC với khả năng lập trình và khả năng của động cơ vi mô, cùng với phân bổ có thể định cấu hình của chuyển tiếp Lớp 2 và Lớp 3, Danh sách điều khiển truy cập (ACL).

C9200-24T-A Specification

Downlinks total 10/100/1000 or PoE+ copper ports

24 ports data

Uplink configuration

Modular uplink options

Default primary AC power supply

PWR-C6-125WAC

Fans

FRU redundant

Software

Network Advantage

Chassis Dimensions

1.73 x 17.5 x 13.8 in

4.4 x 44.5 x 35.0 cm

Virtual Networks

4

Stacking bandwidth

160 Gbps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

14,000 (10,000 direct routes and 4,000 indirect routes)

IPv4 routing entries

4,000

IPv6 routing entries

2,000

Multicast routing scale

1,000

QoS scale entries

1,000

ACL scale entries

1,600

Packet buffer per SKU

6 MB buffers for 24- or 48-port Gigabit Ethernet models

Flexible NetFlow (FNF) entries

16,000 flows on 24- and 48-port Gigabit Ethernet models

DRAM

4 GB

Flash

4 GB

VLAN IDs

4096

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

1000

Jumbo frames

9198 bytes

Wireless bandwidth per switch

Up to 48 Gbps on 24-port and 48-port Gigabit Ethernet model

Switching capacity

128 Gbps

Forwarding rate

190.4 Mpps

Mean time between failures (hours)

587,800

Sản phẩm hỗ trợ Cisco C9200-24T-A

Network modules

C9200-NM-4G

Catalyst 9200 4 x 1GE Network Module

C9200-NM-4X

Catalyst 9200 4 x 10GE Network Module, spare

C9200-NM-BLANK

Catalyst 9200 BLANK Network Module

StackWise-80 and StackWise-160 Kit and cables

C9200-STACK-KIT=

C9200 Stack Kit Spare

C9200L-STACK-KIT=

C9200L Stack Kit Spare

STACK-T4-50CM

50CM Type 3 Stacking Cable

STACK-T4-1M

1M Type 3 Stacking Cable

STACK-T4-3M

3M Type 3 Stacking Cable

Soft Licenses

C9200-DNA-P-24

C9200 DNA Premier Term, 24-Port: Includes Term Licenses for DNA Advantage, 25 ISE Base & 25 ISE Plus Endpoints, 25 Stealthwatch Flows (including Virtual Flow Collector & Management Console). Requires separate purchase of ISE appliance/ISE VM and DNA Center appliance

C9200-DNA-P-24-3Y

C9200 DNA Premier, 24-port, 3Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH

C9200-DNA-P-24-5Y

C9200 DNA Premier, 24-port, 5Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH

C9200-DNA-P-24-7Y

C9200 DNA Premier, 24-port, 7Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH

Power supplies

PWR-C6-125WAC/2

125WAC power supply spare

Các sản phẩm liên quan dòng Switch Cisco Catalyst 9200

Mã sản phẩm Mô tả sản phẩm
C9200-24T-A Catalyst 9200 24-port Data Switch, Network Advantage
C9200-24T-E Catalyst 9200 24-port Data Switch, Network Essentials
C9200-24P-A Catalyst 9200 24-port PoE+ Switch, Network Advantage
C9200-24P-E Catalyst 9200 24-port PoE+ Switch. Network Essentials

Bom thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-24T-A

Mã sản phẩm Mô tả sản phẩm
C9200-24T-A Catalyst 9200 24-port data only, Network Advantage
CON-SNT-C920024A SNTC-8X5XNBD Catalyst 9200 24-port data only, Network
PWR-C5-BLANK Config 5 Power Supply Blank
C9200-NW-A-24 C9200 Network Advantage, 24-port license
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
C9200-DNA-A-24 C9200 Cisco DNA Advantage, 24-port Term Licenses
C9200-DNA-A-24-3Y C9200 Cisco DNA Advantage, 24-Port, 3 Year Term License
PI-LFAS-T Prime Infrastructure Lifecycle & Assurance Term - Smart Lic
PI-LFAS-AP-T-3Y PI Dev Lic for Lifecycle & Assurance Term 3Y
NETWORK-PNP-LIC Network Plug-n-Play Connect for zero-touch device deployment

Network Module thường sử dụng cho Cisco C9200-24T-A

Mã sản phẩm Mô tả sản phẩm
C9200-NM-4G Catalyst 9200 4 x 1G Network Module
C9200-NM-4X Catalyst 9200 4 x 10GE Network Module

Lựa chọn Module SFP cho switch Cisco C9200-24T-A

Mã sản phẩm Mô tả sản phẩm
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module, RJ45
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 1310nm, DOM
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
SFP-10G-LR Cisco SFP-10G-LR 10GBASE LR SFP+ Module
SFP-10G-LR-S Cisco SFP-10G-LR-S 10GBASE LR SFP+ Module, Enterprise-Class

Cisco Catalyst C9200-24T-A cung cấp các tính năng bảo mật bảo vệ tính toàn vẹn của phần cứng cũng như phần mềm và tất cả dữ liệu chảy qua công tắc. Thiết bị này cung cấp khả năng phục hồi giúp doanh nghiệp của bạn luôn hoạt động tốt. Kết hợp với các API mở của Cisco IOS XE và khả năng lập trình của công nghệ UADP ASIC.

C9200-24T-A datasheet specs


C9200-24T-A được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN SỐ 1️⃣ VIỆT NAM

Siêu thị mạng phân phối C9200-24T-A chính hãng

Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 616 3333 baogia@sieuthimang.vn



Phân phối C9200-24T-A chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng C9200-24T-A chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm C9200-24T-A được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm C9200-24T-A kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm C9200-24T-A do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua C9200-24T-A từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng C9200-24T-A tận nơi
báo giá C9200-24T-A chính hãng
Datasheet catalogue thiết bị mạng