CBS350-8P-E-2G-EU Cisco Business 350 Series 8 gigabit PoE+ ports, external power phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

CBS350-8P-E-2G-EU

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm CBS350-8P-E-2G-EU
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua CBS350-8P-E-2G-EU tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm CBS350-8P-E-2G-EU được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về CBS350-8P-E-2G-EU chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

CBS350-8P-E-2G-EU Cisco Business 350 Series 8 gigabit PoE+ ports, external power chính hãng, sẵn có

Để dẫn đầu trong một thị trường cạnh tranh, các doanh nghiệp cần phải kiếm từng đồng. Điều đó có nghĩa là nhận được nhiều giá trị nhất từ các khoản đầu tư công nghệ của bạn, nhưng cũng có nghĩa là đảm bảo rằng nhân viên có quyền truy cập nhanh chóng, đáng tin cậy vào các công cụ kinh doanh và thông tin họ cần. Mỗi phút một nhân viên đợi ứng dụng không phản hồi và mỗi phút mạng của bạn bị gián đoạn đều ảnh hưởng đến lợi nhuận của bạn. Tầm quan trọng của việc duy trì một mạng lưới kinh doanh mạnh mẽ và đáng tin cậy chỉ phát triển khi doanh nghiệp của bạn có thêm nhiều nhân viên, ứng dụng và độ phức tạp của mạng.

Khi doanh nghiệp của bạn cần các tính năng mạng nâng cao và bảo mật cho quá trình chuyển đổi kỹ thuật số của bạn nhưng giá trị vẫn là yếu tố cân nhắc hàng đầu, bạn đã sẵn sàng cho thế hệ thiết bị chuyển mạch được quản lý mới: Thiết bị chuyển mạch Cisco Business 350.

CBS350-8P-E-2G-EU Cisco Business 350 Series 8 gigabit PoE+ ports, internal power có gì nổi bật?

Thiết bị chuyển mạch Cisco Business 350 Series, một phần của dòng giải pháp mạng Cisco Business, là một danh mục các thiết bị chuyển mạch được quản lý giá cả phải chăng cung cấp một khối xây dựng quan trọng cho bất kỳ mạng văn phòng nhỏ nào. Bảng điều khiển trực quan của Cisco CBS350-8P-E-2G-EU giúp đơn giản hóa việc thiết lập mạng và các tính năng nâng cao đẩy nhanh quá trình chuyển đổi kỹ thuật số, trong khi bảo mật phổ biến bảo vệ các giao dịch quan trọng của doanh nghiệp.

Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-8P-E-2G-EU cung cấp sự kết hợp lý tưởng giữa khả năng chi trả và khả năng cho văn phòng nhỏ, đồng thời giúp bạn tạo ra lực lượng lao động hiệu quả hơn, được kết nối tốt hơn.Thiết bị chuyển mạch CBS350-8P-E-2G-EU là dòng thiết bị chuyển mạch Ethernet được quản lý cấu hình cố định. Tuy nhiên, không giống như các giải pháp chuyển mạch doanh nghiệp nhỏ khác chỉ cung cấp các khả năng mạng được quản lý trong các mô hình đắt tiền nhất, CBS350-8P-E-2G-EU còn hỗ trợ khả năng quản lý bảo mật nâng cao và các tính năng mạng mà bạn cần để hỗ trợ dữ liệu cấp doanh nghiệp, thoại, bảo mật và công nghệ không dây .

Đồng thời, Cisco CBS350-8P-E-2G-EU rất dễ triển khai và cấu hình, cho phép bạn tận dụng các dịch vụ mạng được quản lý mà doanh nghiệp của bạn cần.

CBS350-8P-E-2G-EUCisco Business 350 những thông số quan trọng

Hiệu suất
Dung lượng tính bằng Hàng triệu gói mỗi giây (mpps) (gói 64 byte) 14.88
Công suất chuyển đổi tính bằng Gigabit trên giây (Gbps) 20
Chuyển mạch lớp 2 Giao thức Spanning Tree
Nhóm cổng / tổng hợp liên kết
- Lên đến 8 nhóm
- Lên đến 8 cổng cho mỗi nhóm với 16 cổng ứng cử viên cho mỗi VLAN tổng hợp liên kết 802.3ad (động)
-Hỗ trợ đồng thời lên đến 4.094 VLAN
-Dựa trêncổngvà 802.1Q các VLAN dựa trên thẻ;VLAN dựa trên MAC;VLAN dựa trên giao thức;VLAN dựa trên mạng con IP
-Quản lýVLAN-Quản lý VLAN
riêng tư với cổng cộng đồng, riêng lẻ và
riêng tư -Private VLAN Edge (PVE), còn được gọi là cổng được bảo vệ, với nhiều liên kết lên
#NAME?
-Chỉ định VLAN động qua máy chủ RADIUS cùng với xác thực máy khách 802.1x
#NAME?
VoiceVLAN Multiticast
TV VLAN
Dịch VLAN
Q-in-Q
Chọn lọc Q-in-Q
Giao thức đăng ký VLAN chung (GVRP) / Giao thức đăng ký thuộc tính chung (GARP)
Phát hiện liên kết một chiều (UDLD)
Giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) Chuyển tiếp tại
Giao thức quản lý nhóm Internetlớp 2( IGMP) phiên bản 1, 2 và 3 theo dõi
IGMP Querier
Head-of-Line (HOL) chặn
Loopback DetectioN
Lớp 3 Định tuyến IPv4 - Định tuyến
tốc độ cao của các gói IPv4 -Lên
tới 990 tuyến tĩnh và lên đến 128 giao diện IP
Định tuyến IPv6Giao diện
lớp 3
-Cấu hìnhgiao diệnlớp 3 trên cổng vật lý, Tổng hợp liên kết (LAG), giao diện VLAN hoặc giao diện
lặp lại Định tuyến liên miền không lớp (CIDR)
Định tuyến dựa trên chính sách (PBR)
DHCP Server
DHCP relay tại chuyển tiếp
Giao thức dữ liệu người dùng (UDP)lớp 3
Bảo vệ Giao thức Secure Shell (SSH)
Lớp cổng bảo mật (SSL)
IEEE 802.1X (Vai trò trình xác thực) Xác thực
dựa trên web
Đơn vị dữ liệu giao thức cầu STP (BPDU) Bảo vệ
STP Root Guard
STPBảo vệlặp lại
DHCP snooping
IP Source Guard (IPSG)
Kiểm tra ARP động ( DAI)
IP / MAC / Cảng Binding (IPMB)
bảo vệ Core Technology (SCT)
bảo mật nhạy cảm dữ liệu (SSD)
hệ thống đáng tin cậy
VLAN Private
layer 2 ly Private VLAN Edge (PVE) với cộng đồng VLAN
Cảng an ninh
RADIUS / TACACS +
RADIUS chiếm
bão kiểm soát
phòng chống DoS
Nhiều cấp độ đặc quyền của người dùng trong CLI
ACLs Hỗ trợ lên đến 1.024 quy tắc
Sự quản lý Giao diện người dùng web
SNMP
Giám sát từ xa (RMON)
IPv4 và IPv6 ngăn xếp kép
Nâng cấp chương trình cơ sở
Cổng phản chiếu
VLAN phản chiếu
DHCP (tùy chọn 12, 66, 67, 82, 129 và 150
)
Tự động cấu hình bản sao an toàn (SCP) với tải xuống tệp Bản sao bảo mật (SCP)
Tệp cấu hình có thể chỉnh sửa văn bản
Smartports
Auto Smartports
Textview CLI
Dịch vụ đám mây
Nhúng đầu dò cho Cisco Business Dashboard Tác nhân
Mạng Cisco Plug and Play (PnP) Bản
địa hóa
Biểu ngữ đăng nhập
Quản lý khác
Cấp nguồn qua Ethernet (PoE)
Nguồn dành riêng cho PoE 67W
Số cổng hỗ trợ PoE 8
Sự tiêu thụ năng lượng
Mức tiêu thụ điện của hệ thống 110V = 17,35W
220V = 17,95W
Mức tiêu thụ nguồn (với PoE) 110V = 83,17W
220V = 82,63W
Tản nhiệt (BTU / giờ) 283.79
Phần cứng
Tổng số cổng hệ thống 10 Gigabit Ethernet
Cổng RJ-45 8 Gigabit Ethernet
Cổng kết hợp (RJ 45 + Có thể cắm hệ số dạng nhỏ [SFP]) Kết hợp 2 Gigabit Ethernet
Cổng điều khiển Cổng bảng điều khiển mini USB Type-B / RJ45 Chuẩn của Cisco
khe cắm USB Khe cắm USB Loại A trên bảng điều khiển phía trước của công tắc để quản lý tệp và hình ảnh dễ dàng
nút Nút reset
Loại cáp Cặp xoắn không được che chắn (UTP) Loại 5e trở lên cho 1000BASE-T
Đèn LED Hệ thống, Liên kết / Hành động, PoE, Tốc độ
Tốc biến 256 MB
CPU 800 MHz ARM
Bộ đệm gói 1,5 MB
Thuộc về môi trường
Kích thước đơn vị (W x H x D) 268 x 323 x 44 mm (10,56 x 12,73 x 1,73 in)
Đơn vị trọng lượng 3,5 kg (7,72 lb)
Quyền lực 100-240V 50-60 Hz, nội bộ, phổ quát
Chứng nhận 23 ° đến 122 ° F (-5 ° đến 50 ° C)
Nhiệt độ bảo quản -13 ° đến 158 ° F (-25 ° đến 70 ° C)
Độ ẩm hoạt động 10% đến 90%, tương đối, không ngưng tụ
Độ ẩm bảo quản 10% đến 90%, tương đối, không ngưng tụ
Tiếng ồn âm thanh và thời gian trung bình giữa sự cố (MTBF)
QUẠT Không quạt
Tiếng ồn âm thanh N / A
MTBF ở 25 ° C (giờ) 1,786,412

Switch Cisco SMB đang được sử dụng phổ biến

Mã sản phẩm Thông tin sản phẩm
Switch Cisco SG350 10 port, 28 port
SG350-10-K9-EU Cisco SG350-10 10-port Gigabit Managed Switch
SG350-10MP-K9-EU Cisco SG350-10MP 10-port Gigabit POE Managed Switch
SG350-10P-K9-EU Cisco SG350-10P 10-port Gigabit POE Managed Switch
SG350-28-K9-EU Cisco SG350-28 28-port Gigabit Managed Switch
SG350-28MP-K9-EU Cisco SG350-28MP 28-port Gigabit POE Managed Switch
SG350-28P-K9-EU Cisco SG350-28P 28-port Gigabit POE Managed Switch
SG350X-24MP-K9-AU Cisco SG350X-24MP 24-port Gigabit POE Stackable Switch
SG350X-24MP-K9-UK Cisco SG350X-24MP 24-port Gigabit POE Stackable Switch
SG350X-48P-K9-AU Cisco SG350X-48P 48-port Gigabit POE Stackable Switch
Cisco SG350XG 12 ports, 24 ports, 48 ports
SG350XG-24F-K9-EU Cisco SG350XG-24F 24-port Ten Gigabit (SFP+) Switch
SG350XG-24T-K9-EU Cisco SG350XG-24T 24-port 10GBase-T Stackable Switch
SG350XG-2F10-K9-EU Cisco SG350XG-2F10 12-port 10GBase-T Stackable Switch
SG350XG-48T-K9-EU Cisco SG350XG-48T 48-port 10GBase-T Stackable Switch
SG355-10P-K9-EU Cisco SG355-10P 10-port Gigabit POE Managed Switch
Switch Cisco SG350 10 ports, 20 port, 28 port, 52 port
SG350-10SFP-K9-EU Cisco SG350-10SFP 10-port Gigabit Managed SFP Switch
SG350-20-K9-EU Cisco SG350-20 20-port Gigabit Managed Switch
SG350-28SFP-K9-EU Cisco SG350-28SFP 28-port Gigabit Managed SFP Switch
SG350-52-K9-EU Cisco SG350-52 52-port Gigabit Managed Switch
SG350-52MP-K9-EU Cisco SG350-52MP 52-port Gigabit Max-PoE Managed Switch

Cisco Business Switch CBS110 CBS250 CBS350 chính hãng

Mã Cisco CBS110 CBS250 CBS350 Mô tả ngắn
CBS110-5T-D-EU Cisco Business 110 Series Unmanaged Switches 5 port
CBS110-8T-D-EU Cisco Business 110 Series 8 port gigabit Unmanaged Switch
CBS110-8PP-D-EU Cisco Business 110 Series Unmanaged Switches 8 port PoE
CBS110-16T-EU Switch Cisco Layer 2 16 Cổng GE
CBS110-16PP-EU Switch Cisco 16 Ports (8 support PoE with 64W power budget)
CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink
CBS110-24PP-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE, 2 GE Combo Uplink
CBS250-8T-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports Gigabit, 2 Combo Uplink
CBS250-8PP-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports PoE+ 45W, 2 Combo Uplink
CBS250-8P-E-2G-EU Switch Cisco 8 Cổng PoE+ 67W, 2 Combo Uplink
CBS250-8FP-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports PoE+ 120W, 2 GE Uplink
CBS250-16T-2G-EU Cisco Bussiness 250 16 Ports GE, 2 GE SFP Uplink
CBS250-16P-2G-EU Cisco 16 Ports PoE+ 120W, 2 Gigabit SFP
CBS250-24T-4G-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP
CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 PoE+ ports 195W, 4 Gigabit SFP
CBS250-24PP-4G-EU Cisco 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 100W, 4 Gigabit SFP
CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink
CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink
CBS250-24FP-4X-EU Cisco Business 250 with 24 Ports PoE+ 370W, 4 SFP+ Uplink
CBS250-48T-4G-EU Switch Cisco 48 10/100/1000 ports, 4 GE SFP Uplink
CBS250-48T-4X-EU Switch Cisco 48 10/100/1000 ports, 4 10 Gigabit SFP+ Uplink
CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ Uplink
CBS250-48PP-4G-EU Cisco 48 10/100/1000 PoE+ ports 195W, 4 Gigabit SFP
CBS350-8P-2G-EU Cisco Business 350 Series 8 gigabit PoE+ ports, internal power
CBS350-8P-E-2G-EU Cisco Business 350 Series 8 gigabit PoE+ ports, external power
CBS350-8FP-2G Cisco Business 350 Series 8x10/100/1000 PoE+ ports
CBS350-8FP-E-2G-EU Cisco Business 350 Series 8 gigabit PoE+ ports, external power
CBS350-16T-2G-EU Cisco Business 350 Series 16x10/100/1000 ports, internal power
CBS350-16T-E-2G-EU Cisco Business 350 Series 16x10/100/1000 ports, external power
CBS350-16P-2G-EU Cisco Business 350 Series 16x10/100/1000 PoE+ ports, internal power
CBS350-16P-E-2G-EU Cisco Business 350 Series 16x10/100/1000 PoE+ ports, external power
CBS350-16FP-2G-EU Cisco Business 350 Series 16x10/100/1000 ports PoE+ 240W
CBS350-24T-4G-EU Cisco Business 350 Series 24x10/100/1000 ports
CBS350-24FP-4G-EU Cisco Business 350 Series 24x10/100/1000 ports full PoE+
CBS350-24P-4G Cisco Business 350 Series 24x10/100/1000 ports PoE+
CBS350-8T-E-2G-EU Cisco Business 350 Series 8x10/100/1000 ports
CBS350-48T-4G-EU Cisco Business 350 Series 48X10/100/1000 ports
CBS350-48P-4G-EU Cisco Business 350 Series 48X10/100/1000 ports PoE+
CBS350-48FP-4G-EU Cisco Business 350 Series 48X10/100/1000 ports full PoE+
CBS350-24T-4X-EU Cisco Business 350 Series 4x10 Gigabit SFP+
CBS350-24P-4X-EU Cisco Business 350 Series 4x10 Gigabit SFP+
CBS350-24FP-4X-EU Cisco Business 350 Series 24 ports PoE+, 4x10 Gigabit SFP+
CBS350-48T-4X-EU Cisco Business 350 Series 48 ports, 4x10 Gigabit SFP+
CBS350-48P-4X-EU Cisco Business 350 Series 48 ports PoE+, 4x10 Gigabit SFP+

Bạn nên biết thông tin các module quang Cisco SFP 1Gb và SFP+ Module 10Bb

Hỗ trợ Cisco SFP/SFP+ Module quang
SKU Mã Chọn cáp quang Tốc độ Speed Max Distance khoảng cách
MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m
MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
MGBT1 UPT cat 5 1000 Mbps 100 m
GLC-SX-MMD Multimode fiber 1Gbps 550 m
GLC-LH-SMD Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-TE UTP cat 5e 1Gbps 100 m
GLC-BX-U Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-BX-D Single-mode fiber 1Gbps 10 km
SFP-H10GB-CU1M Copper coax 10G 1 m
SFP-H10GB-CU3M Copper coax 10G 3 m
SFP-H10GB-CU5M Copper coax 10G 5 m
SFP-10G-SR Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR Single-mode fiber 10G 10 km
SFP-10G-SR-S Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR-S Single-mode fiber 10G 10 km
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco có rất nhiều, tuy nhiên để có thể lựa chọn được một dòng sản phẩm thích hợp hẳn không phải là chuyện dễ dàng gì? Nếu bạn đang cần tư vấn hỗ trợ vậy thì hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline có trên Website để được tư vấn và hỗ trợ nhanh nhất.

CBS350-8P-E-2G-EU datasheet specs


CBS350-8P-E-2G-EU được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN CBS350-8P-E-2G-EU


Phân phối CBS350-8P-E-2G-EU chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng CBS350-8P-E-2G-EU chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm CBS350-8P-E-2G-EU được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm CBS350-8P-E-2G-EU kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm CBS350-8P-E-2G-EU do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua CBS350-8P-E-2G-EU từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng CBS350-8P-E-2G-EU tận nơi
báo giá CBS350-8P-E-2G-EU chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn