Module SFP Cisco GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module【Giá tốt】✅Uy tín ✅Chính hãng ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®
Cisco GLC-SX-MMD

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco GLC-SX-MMD
  • Dòng sản phẩm: Module SFP Cisco
  • Part Number: GLC-SX-MMD
  • Số cổng: Cisco ports
  • Tốc độ: GLC-SX-MM Mbps
  • Số cổng SFP: 850nm, 550m ports
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 3,500,000 đ
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco GLC-SX-MMD tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco GLC-SX-MMD được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco GLC-SX-MMD chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN
Mua sản phẩm SFP 1Gb tại UNI SYSTEM để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Module SFP Cisco GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module

GLC–SX-MMD module cisco là một bộ thu phát với kiểu dáng nhỏ gọn, được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu. Bộ thu phát SFP là phiên bản nâng cấp của các mô đun GBIC, còn được gọi là Mini GBIC. Các Module Cisco SFP được thiết kế để hỗ trợ SONET / SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, kênh giám sát quang OSC SFP và các chuẩn truyền thông khác.

Module Cisco GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Module Cisco GLC-SX-MMD

Đồng thời, thiết bị thu phát module quang cisco GLC-SX-MMD 1000BASE -SX SFP tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết đa sợi 50 μm truyền thống lên tới 550 m và trên sợi quang đa sợi quang 62,5 μm - đa năng lên đến 220 m. Nó có thể hỗ trợ lên đến 1km trên cáp quang đa năng 50 μm được tối ưu hóa. Bước sóng hoạt động 850 nm, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, kết nối LC / PC kép.

Cisco SFP GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Cisco SFP GLC-SX-MMD

Các SFP GLC-SX-MMD chuẩn 1000BASE-SX được phát triển để hỗ trợ các sợi quang đa mode chi phí thấp chạy theo các ứng dụng xương sống ngang và ngắn.

Thông số kỹ thuật của Module Cisco GLC-SX-MMD

- Hãng sản xuất : Cisco

- Mã sản phẩm : GLC-SX-MMD

- Model : 10-2626-01 V01

- Kết nối : Duplex Fiber LC Connector , 1 x SFP (mini-GBIC)

- Loại cáp (Fiber Type): MMF(Multi-mode optical fiber) cable 1000Base-SX

- Khả năng tương thích : Thiết bị Switch Cisco

- Giao diện : 

1 x Ethernet 1000Base-SX - LC/PC multi-mode x 2

1 x SFP (mini-GBIC) 

- Khoảng cách truyền tối đa: Max Transfer Distance : 1km

- Tốc độ truyền tải: 1000BASE-SX

- Băng thông : 2000 MHz/km

- Max data transfer rate : 1000 Mbps Networking

- Bước sóng hoạt động : 850 nm

- Chuẩn Ethernet : IEEE 802.3z, IEEE 802.3ah

Tính chất vật lý: 

- Kích thước (W x D x H) : 1.27 x 5.59 x 1.02 cm

- Trọng lượng : 0.08 kg 

- Khả năng tương thích: Thiết bị Switch Cisco 3825, 3825 V3PN, 3845, 3845 V3PN, 7301, 7301 VAM2+; Catalyst 2950, 2950ST, 2960, 2960G, 2960S, 2970G, 3560, 3560E, 3560G, 3560V2, 3560X, 3750, 3750G, 4500, 4948; Catalyst Express 500, 500G; CSS 11503, 11506; ME 3400, 4924, 6524; Supervisor Engine 720, II-Plus-TS.

Báo giá Module Cisco GLC-SX-MMD chính hãng

Unisystem đơn vị danh tiếng hoạt động lâu năm trong lĩnh vực thiết bị mạng viễn thông, chúng tôi chuyển sản xuất và phân phối Switch mạng Cisco, Juniper chính hãng uy tín trên thị trường. Sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng được hỗ trợ giá tốt nhất so với mặt bằng chung của thị trường.

Đến với Unisystem bạn sẽ được tư vấn hỗ trợ giải pháp, kỹ thuật trong quá trình triển khai lắp đặt và vận hành sản phẩm. Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin trên Website để được tư vấn tốt nhất.

Tìm hiểu thêm các thông tin hữu ích về module cisco SFP

Đặc điểm, tính năng của Module Cisco SFP 1G là gì?

Đặc điểm của module Cisco SFP 10G

Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc

Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Từ khóa để tìm kiếm với dòng sản phẩm này như:

glc sx mmd, cisco glc-sx-mmd multimode, module quang cisco glc sx mmd, module glc sx mmd, module Cisco-GLC-SX-MMD, glc sx mmd datasheet pdfglc sx mmd compatibility, glc sx mmd catalogue, glc sx mmd 1000base sx sfp, cisco glc sx mmd


Sản phẩm Cisco GLC-SX-MMD được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


SIEUTHIMANG.VN - Báo giá phân phối Cisco GLC-SX-MMD chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cisco GLC-SX-MMD chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 033 6163333 - Hotline: 0344 699886

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0921 456666 - Hotline: 0373 699886



BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco GLC-SX-MMD


Phân phối Cisco GLC-SX-MMD chính hãng

Cisco GLC-SX-MMD và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm cũ (fake) kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco GLC-SX-MMD tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco GLC-SX-MMD chính hãng