Module Cisco GLC-EX-SMD (GLC-EX-SMD=) Ge SFP LC Connector EX XCVR, Single Mode, LC Duplex truyền xa tới 40km trên bước sóng 1310nm. phân phối bởi UNI SYSTEM ®
GLC-EX-SMD

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Module SFP Cisco
  • Part Number: GLC-EX-SMD
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Đền tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái...
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm GLC-EX-SMD tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm GLC-EX-SMD được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về GLC-EX-SMD chính hãng...

GLC-EX-SMD, SFP 1Gb những thông tin cần biết

Module Cisco GLC-EX-SMD (GLC-EX-SMD=) Ge SFP LC Connector EX XCVR, Single Mode, LC Duplex truyền xa tới 40km trên bước sóng 1310nm.
Sản phẩm GLC-EX-SMD chính hãng được phân phối bởi UniSystem - Nhà phân phối SFP 1Gb uy tín chuyên nghiệp.

Khuyến cáo: Trước khi lựa chọn mua và sử dụng GLC-EX-SMD. Chúng tôi mong bạn hãy dành chút thời gian tìm hiểu kỹ các nội dung bên dưới để tránh nguy cơ mua phải sản phẩm SFP 1Gb kém chất lượng, dẫn tới gây lỗi, hệ thống mạng của bạn không ổn định...

✅ Xem thêm các sản phẩm khác thuộc chủng loại: SFP 1Gb


Lưu ý: Việc thể hiện xuất xứ trên bao bì sản phẩm SFP 1Gb không nói lên được sản phẩm đó có phải là sản phẩm SFP 1Gb chính hãng hay không? Chỉ có những người am hiểu về sản phẩm SFP 1Gb chính hãng hoặc các chuyên gia đến từ SFP 1Gb mới có thể nhận biết được sản phẩm SFP 1Gb đó có phải là chính hãng hay không.
Để biết chính xác Xuất xứ GLC-EX-SMD của Quốc gia nào, Hãy liên hệ với UniSystem tại thời điểm Quý khách cần mua GLC-EX-SMD, chúng tôi sẽ báo chính xác xuất xứ GLC-EX-SMD tại thời điểm đó căn cứ vào tồn kho (stock) của chúng tôi.

Tại sao nên mua GLC-EX-SMD chính hãng?

Switch, Router của Cisco và Juniper được sản xuất và thiết kế ra để làm các công việc sau:
• Truyền tải dữ liệu • quản lý hệ thống mạng • phân quyền, chia quyền truy cập dữ liệu

✅ Đọc thêm: Tìm hiểu thông tin của SFP 1Gb


Giá trị của hệ thống mạng của bạn càng lớn thì yêu cầu thiết bị mạng SFP 1Gb tốt đòi hỏi càng cao. Để tránh nguy cơ hệ thống mạng lỗi, hoạt động không ổn định kéo theo hệ lụy năng xuất làm việc của cán bộ công nhân viên sẽ bị dán đoạn, gây gián đoạn trong quá trình vận hành của công ty bạn. SFP 1Gb đã được khẳng định về chất lượng trên thị trường hơn 100 năm qua và được coi là hãng sản xuất thiết bị mạng Số 1 thế giới. Những hệ thống mạng lớn đa số đều sử dụng Switch mạng, Router hay Firewall của SFP 1Gb.

Tuy nhiên trên thị trường có rất nhiều đơn vị làm giả thương hiệu SFP 1Gb có chất lượng không đảm bảo, có thể gây hỏng hóc bất cứ lúc nào do nó chỉ được làm giả thương hiệu, Còn các nguyên vật liệu cấu thành và công nghệ chế tạo của SFP 1Gb thì không thể làm giả nên chất lượng những sản phẩm này thường rất kém, rủi do cho thiết bị của bạn là rất cao. Vì vậy để đảm bảo cho sự ổn định của thiết bị của bạn, hãy sử dụng thiết bị mạng SFP 1Gb chính hãng được mua tại các nhà phân phối của SFP 1Gb.

Làm thế nào để phân biệt được Thiết bị mạng SFP 1Gb chính hãng?

Hiện nay trên thị trường và Internet chỉ cần gõ từ khóa vào Google: "GLC-EX-SMD chính hãng", "GLC-EX-SMD" hay "Phân phối GLC-EX-SMD" và kết quả tìm kiếm của Google sẽ có hàng ngàn kết quả về sản phẩm đó. Đứng ở góc độ người dùng, thật sự rất khó có thể nhận biết Thiết bị mạng SFP 1Gb chính hãng và thiết bị mạng SFP 1Gb giả (fake), chỉ có những Chuyên gia từ SFP 1Gb mới có thể xác định được nguồn gốc của một sản phẩm hoặc bao bì có nhãn hiệu SFP 1Gb bị làm giả. Vì vậy để tránh nguy cơ mua phải sản phẩm SFP 1Gb bị làm giả, hãy mua hàng từ các nhà phân phối của SFP 1Gb để đảm bảo sản phẩm chính hãng. UniSystem là đại phân phối của SFP 1Gb tại Việt Nam. Mọi sản phẩm bán ra đều có chứng nhận xuất xứ và chất lượng (CO,CQ) do SFP 1Gb cung cấp. Quý khách hoàn toàn yên tâm khi mua sản phẩm tại UniSystem.
GLC-EX-SMD chính hãng
Ngoài ra SFP 1Gb cung cấp công cụ SFP 1Gb Authenticate kiểm tra sản phẩm SFP 1Gb có phải chính hãng không để người dùng có thể tự kiểm tra được tại nhà.

GLC-EX-SMD chính hãng bảo hành trong bao lâu?

Tất cả các thiết bị mạng SFP 1Gb chính hãng phân phối bởi UniSystem sẽ có thời hạn bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất là 12 tháng.

Giá bán GLC-EX-SMD chính hãng

Để có báo giá GLC-EX-SMD chính hãng tốt nhất, Hãy liên hệ với bộ phận bán hàng của UniSystem. Hỗ trợ 24/7.

Nơi bán GLC-EX-SMD chính hãng

UniSystem, Nhà phân phối SFP 1Gb chính hãng, Mua hàng Online - Giao hàng toàn Quốc 24/7. Chúng tôi áp dụng phương thức giao hàng nhanh từ 10 đến 45 phút trong nội thành TP Hà Nội. và địa bàn Hồ Chí Minh.
Đối với các tỉnh lân cận có thể nhận hàng trong ngày kể từ khi xác nhận đơn hàng. Tùy thuộc vào vị trí địa lý sẽ nhanh hay chậm,
Bắc ninh, Vĩnh Phúc, Bắc Giang, Hà Nam, Phủ Lý, Nam Định, Thái Bình, Ninh Bình, Thanh Hóa, Hưng Yên, Hải Dương, Hải Phòng, Hòa Bình, Sơn La, Tuyên Quang, Thái Nguyên, Bắc Kạn, Cao Bằng ... Những trường hợp đặc biệt cần gấp liên hệ với chúng tôi để được trợ giúp.

Phân phối GLC-EX-SMD giao hàng tận nơi: Quận 1, Quận 2, quận 3, quận 4, Quận 5, Quận 6, Quận 7, Quận 8, Quận 9, Quận 10, Quận 11, Quận 12, Quận Thủ Đức, Quận Tân Phú, Quận Gò vấp, Quận Tân Bình, Quận Bình Thạnh, Quận Bình Tân, Quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn.


Uni System - Địa chỉ mua GLC-EX-SMD chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán GLC-EX-SMD chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 6163333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



GLC-EX-SMD và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm GLC-EX-SMD được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng GLC-EX-SMD tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá GLC-EX-SMD chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa