Bảng giá switch Cisco 2960X cập nhập mới nhất 2018

Switch Cisco 2960 đang là sản phẩm bán chạy nhất của Cisco. Doanh số của Cisco 2960 luôn đứng đầu bảng các sản phẩm bán chạy mà hãng Cisco đã công bố mới đây. Hôm nay Siêu Thị Mạng xin gửi tới quý khách hàng, quý đối tác bảng giá List các sản phẩm switch 24 port cisco 2960, switch Cisco 48 port mới nhất.

Bảng giá switch 24 port cisco 2960

Switch cisco 2960 24 ports thường sử dụng trong các hệ thống lan với các mã khác nhau mỗi mã sẽ có các chức năng khác nhau, nhân viên kỹ thuật sẽ đọc cấu hình của switch Cisco 2960 để chọn cho hệ thống đúng loại.

STT Mã sản phẩm Cấu hình sản phẩm Giá VNĐ
1 WS-C2960+24LC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 (8 PoE) + 2 T/SFP LAN Lite 12,800,000
2 WS-C2960+24TC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base 14,880,000
3 WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite 7,650,000
4 WS-C2960+24PC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 24 Port 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base 25,000,000
5 WS-C2960+24PC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite 17,500,000
6 WS-C2960-24PC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite 18,800,000
7 WS-C2960-24-S Cisco Catalyst 2960 24 10/100 LAN Lite Image 8,550,000
8 WS-C2960-24TC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base 12,900,000
9 WS-C2960-24TT-L Cisco Cisco Catalyst 2960 24 10/100 + 2 1000BT LAN Base 16,200,000
10 WS-C2960S-24PD-L Cisco Catalyst 2960S 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base 50,200,000
11 WS-C2960S-24PS-L Cisco Catalyst 2960S 24 GigE PoE 370W, 4 x SFP LAN Base 35,600,000
12 WS-C2960S-24TD-L Cisco Catalyst 2960S 24 GigE, 2 x 10G SFP+ LAN Base 41,600,000
13 WS-C2960S-24TS-S Cisco Catalyst 2960S 24 GigE, 2 x SFP LAN Lite 22,500,000
14 WS-C2960X-24PD-L Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 45,000,000
15 WS-C2960X-24PS-L Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 32,600,000
16 WS-C2960X-24PSQ-L Catalyst 2960-X 24 port GigE PoE 110W 2xSFP+2x1GBT LAN Base.
17 WS-C2960X-24TD-L Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 42,000,000
18 WS-C2960X-24TS-L Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 24,500,000
19 WS-C2960X-24TS-LL Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 18,750,000
20 WS-C2960XR-24PS-I Cisco Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 52,200,000
21 WS-C2960XR-24TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 46,500,000
22 WS-C2960XR-48LPS-I Cisco Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 88,800,000
23 WS-C2960XR-48TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 75,500,000

Bảng giá switch cisco 2960 48 port

Cũng như trên nhưng switch cisco 2960 48 ports sẽ dùng trong hệ thống với nhiều máy tính client hơn để phục vụ nhiều máy tính, laptop hơn so với switch Cisco 24 port.

STT Mã sản phẩm Cấu hình Giá VNĐ
1 WS-C2960+48PST-L Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Base 43,500,000
2 WS-C2960+48PST-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Lite 32,800,000
3 WS-C2960+48TC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Base 23,900,000
4 WS-C2960+48TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite 12,850,000
5 WS-C2960-48TT-L Cisco Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base 28,900,000
6 WS-C2960-48TT-S Cisco Catalyst 2960 48 10/100 + 2 1000BT LAN Lite Image 16,700,000
7 WS-C2960S-48FPD-L Cisco Catalyst 2960S 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base 87,200,000
8 WS-C2960S-48FPS-L Cisco Catalyst 2960S 48 GigE PoE 740W, 4 x SFP LAN Base 72,300,000
9 WS-C2960S-48LPD-L Cisco Catalyst 2960S 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base 76,300,000
10 WS-C2960S-48LPS-L Cisco Catalyst 2960S 48 GigE PoE 370W, 4 x SFP LAN Base 61,800,000
11 WS-C2960S-48TD-L Cisco Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x 10G SFP+ LAN Base 60,100,000
12 WS-C2960S-48TS-L Cisco Catalyst 2960S 48 GigE, 4 x SFP LAN Base 48,500,000
13 WS-C2960S-48TS-S Cisco Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite 46,800,000
14 WS-C2960X-48FPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 73,000,000
15 WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base 67,500,000
16 WS-C2960X-48LPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base 71,500,000
17 WS-C2960X-48LPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 66,500,000
18 WS-C2960X-48TD-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 54,500,000
19 WS-C2960X-48TS-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 41,200,000
20 WS-C2960X-48TS-LL Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 33,500,000
21 WS-C2960XR-48LPS-I Cisco Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 88,800,000
22 WS-C2960XR-48TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 75,500,000

Địa chỉ mua switch cisco 2960 uy tín chính hãng giá rẻ

Siêu Thị Mạng đơn vị với 15 năm uy tín trên thị trường cung cấp các sản phẩm của Cisco. Chúng tôi tự tin khẳng định là đơn vị hàng đầu về cung cấp, phân phối các sản phẩm Switch Cisco chính hãng, dịch vụ bán hàng và sau bàn hàng chuyên nghiệp. Mua switch Cisco 2960 tại Siêu Thị Mạng để được sản phẩm tốt nhất với dịch vụ chuyên nghiệp!




Những câu hỏi thường gặp của khách hàng

✓ Trả lời: Dải sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa chính hãng tồn kho phong phú đủ chủng loại, Chúng tôi đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách bán hàng linh hoạt và nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối được nhập khẩu chính hãng Cisco, Juniper, Cablexa, đầy đủ giấy tờ CO,CQ do Cisco, Juniper, Cablexa cung cấp. Siêu Thị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng. Chúng tôi cam kết hỗ trợ khách hàng tối đa các công cụ kiểm tra hàng giả, hàng nhái để khách hàng tự bảo vệ mình.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và kỹ sư bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: Siêu Thị Mạng là nhà phân phối sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa chính hãng uy tín danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Siêu Thị Mạng luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp trước và sau bán hàng nhằm giúp khách hàng tối ưu hóa chi phí, hiệu quả và tiết kiệm thời gian. Với kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực phân phối thiết bị mạng chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng tốt nhất với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng ngàn khách hàng trên cả nước hợp tác và tín nhiệm.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
download datasheet tài liệu hãng
Giao hàng tận nơi
Dây nhảy quang Singlemode, multimode OM2, OM3 hãng Cablexa
Cáp quang Multimode 4FO, 8FO, 12FO, 24FO hãng Cablexa
sản phẩm hộp phối quang, hộp ODF trong nhà, hộp ODF ngoài trời, ODF treo tường và ODF lắp rack chất lượng tốt
Bộ chuyển đổi quang điện, converter quang Cablexa giá tốt
Thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá tốt
Thiết bị mạng Juniper chính hãng, đầy đủ CO,CQ
Phân phối Router Cisco ISR4221/ ISR4321/ ISR4331/ ISR4351/ ISR4431/ ISR4451 chính hãng Cisco
Tủ rack, tủ mạng chất lượng cao, tủ rack giá rẻ

Để tránh mua phải Cisco, Juniper Kém chất lượng, Hãy mua sản phẩm Cisco, Juniper chính hãng tại nhà phân phối Cisco, Juniper chính hãng, để đảm bảo chất lượng sản phẩm là chính hãng.

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn