Thiết bị mạng Cisco, Juniper, Cablexa - Thông tin, hình ảnh, tư vấn sản phẩm...

Những bài viết liên quan đến thiết bị mạng bao gồm tin tức, tài liệu, catalogue Cisco, Juniper, Cablexa, kiến thức phổ biến, kinh nghiệm lựa chọn, thông số kỹ thuật, hướng dẫn sử dụng, lựa chọn giải pháp, kinh nghiệm sử dụng, giải pháp mạng, tư vấn hỗ trợ cấu hình...

Switch Cisco Cisco Catalyst 2960 Cisco Catalyst 2960X Cisco Catalyst 2960L, Cisco Catalyst 3650, Cisco Catalyst 3850, Wireless Cisco, Cisco SMB, Switch Core, Router Cisco, Cisco 9200L, Cisco 9300, Modules SFP 1Gb, Modules SFP 10Gb, Module SFP, Network Modules
Switch Juniper Juniper EX2200, Juniper EX2300, Juniper EX3300 | Juniper EX3400 | Juniper EX4200 | Juniper EX4300 | Juniper EX4600 | Tường lửa Firewall
Tủ mạng, tủ rack thanh nguồn PDU | Tủ rack 42u | Tủ rack 36u | Tủ rack 27u | Tủ rack 20u | Tủ rack 15U | Tủ rack 10u | Tủ rack 6U
Thiết bị quang kiện quang Cáp Singlemode | Cáp Multimode | Dây nhảy quang | Converter quang | Hộp phối quang | Cáp mạng Cat5e | Cáp mạng Cat6 | Cáp điều khiển

Điểm tương đồng và khác biệt giữa các loại Switch 3850, 3650

Tìm hiểu điểm tương đồng và khác biệt giữa 2 loại switch 3650 và 3850 Với mục đích mang đến cho khách hàng sản phẩm hoàn thiện, độc đáo và giá cả...

Hướng dẫn chi tiết sử dụng giao diện dọng lệnh của Cisco IOS Phần 1

Tìm hiểu tập lệnh cấu hình Cisco IOS cơ bản  Như các bạn cũng biết giao diện dòng lệnh của Cisco IOS (CLI) là giao diện người dùng chính được...

Cisco Catalyst 9200 là gì? Những mã sản phẩm đang được ưa chuộng?

Tìm hiểu về Switch Cisco Catalyst 9200 và những dòng sản phẩm nổi bật Cisco 9200 dòng sản phẩm được đánh giá và hứa hẹn rất nhiều sẽ trở thành xu...

Cisco 2960L và bộ tính năng vượt trội, giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp

Những tính năng nổi bật của dòng thiết bị Switch Cisco 2960L Switch Cisco 2960L là thiết bị chuyển mạng Switch Layer 2 với khả năng kết hợp các...

Bảng giá Switch Cisco 3650 mới nhất năm 2019

Tìm hiểu bảng giá Switch Cisco 3650 cập nhật năm 2019 Switch Cisco 3650 hay vẫn thường gọi là Catalyst 3650 dòng sản phẩm được đánh giá và sử dụng...

Switch Cisco 3650 là gì? Tại sao Cisco Catalyst 3650 được ưa chuộng?

Switch Cisco 3650 là gì? Switch Cisco 3650 là dòng thiết bị chuyển mạng đến từ Cisco, nhà sản xuất và cung ứng thiết bị mạng hàng đầu hiện nay. Sở...

Cisco 9300 giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp

Cisco Catalyst 9300 Series những tính năng nổi bật Hội tụ đầy đủ những lợi thế trong tính năng cũng như một nền tảng Cisco IOS XE, bộ chuyển mạch...

Tổng hợp một số sản phẩm nổi bật dòng Switch Cisco 9300

Điểm danh những mẫu Switch Cisco Catalyst 9300 phổ biến hiện nay Cisco Catalyst 9300 series với khả năng truy cập và tổng hợp nhanh, công tắc có...

Switch Cisco 9300 những đặc điểm vượt trội được ưa chuộng sử dụng

Những lý do khiến Switch Cisco 9300 được nhiều người ưa chuộng Switch Cisco 9300 được ưa chuộng và sử dụng phổ biến trong các hệ thống mạng viễn...

Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?

Định nghĩa và những đặc điểm nổi bật của thiết bị Module Cisco Module Cisco là một phương tiện vô cùng hữu ích để kết nối các thiết bị mạng lại với...

Phân loại và đặc điểm của từng dòng thiết bị Module quang Cisco

Module quang Cisco đặc điểm và phân loại Trên một hệ thống mạng có rất nhiều thiết bị với các vai trò khác nhau, thì việc kết nối chúng và tạo ra...

Tìm hiểu Module SFP 1G qua một số sản phẩm nổi bật

Đặc điểm của Module Cisco SFP 1G các sản phẩm đang được ưa chuộng Cisco SFP 1G là một thiết bị được sử dụng phổ biến trong nhiều hệ thống mạng cáp...

Tìm hiểu chi tiết Cisco SFP 10G qua một vài sản phẩm được ưa chuộng

Module quang Cisco SFP 10G và những sản phẩm nổi bật Với những ưu điểm vượt trội của mình, module quang Cisco SFP 10G được đánh giá rất cao trong...

Tìm hiểu nguyên lý hoạt động và cách sử dụng converter quang đúng cách

Hướng dẫn sử dụng bộ chuyển đổi quang điện Cablexa đúng cách nhất Bộ chuyển đổi quang điện ra đời nhằm đáp ứng nhu cầu chuyển đổi tín hiệu,...

Tìm hiểu thông tin sản phẩm Switch Cisco 3850

Bộ chuyển mạch Switch Cisco 3850 có gì đặc biệt ? Switch Cisco 3850 là dòng Switch Layer 3 cung cấp các tính năng hữu ích  trên một nền tảng...

Những tính năng nổi bật của dòng thiết bị Switch Cisco 2960L

Switch Cisco 2960L những tính năng nổi bật Switch Cisco 2960L là thiết bị chuyển mạng Switch Layer 2 hội tụ nhiều những điểm nổi bật trong thiết kế...

Đặc điểm, tính năng của Module Cisco SFP 1G là gì?

Module Cisco SFP 1Gb là gì? Đặc trưng của Module SFP 1Gb Module quang 1Gb là một trong những mô-đun mạng quang dòng Cisco SFP đang được bán...

Đặc điểm của module Cisco SFP 10G

Tìm hiểu đặc điểm của Module Cisco SFP 10Gb SFP là một bộ thu phát mô-đun thế hệ mới. Ra đời muộn trên thị trường máy thu phát song, SFP lại...

Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc

Những đặc điểm nổi bật của module quang 1Gb hãng Cisco Những sản phẩm đến từ Cisco luôn mang đến cho người dùng những  tính năng, trải nghiệm...

Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?

Cách nhận biết và sự khác biệt Module 1Gb và Module 10Gb Module quang 1Gb và module quang 10Gb hãng Cisco đều là những thiết bị thu...

Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc

Module Cisco SFP 1Gb những ưu điểm nổi bật Những sản phẩm đến từ Cisco luôn mang đến cho người dùng những  tính năng, trải nghiệm tuyệt vời....

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Module quang Cisco những mã sản phẩm phổ biến nhất Trong một hệ thống mạng, Module quang có chức năng quan trọng là kết nối và thúc đẩy quá trình...

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Module quang Cisco và cách sử dụng đúng cách Module quang Cisco là sản phẩm công nghệ đặc biệt, dùng cho các thiết bị như converter, DSLAM, Switch,...

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Tìm hiểu module quang Cisco các loại SFP VỚI SFP+, XFP Để có thể truyền dữ liệu, chúng ta không chỉ cần các bộ thu phát mà phương pháp phổ...

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Tìm hiểu thông tin về các loại Module quang Cisco Trên một hệ thống mạng có rất nhiều thiết bị với các vai trò khác nhau, thì việc kết nối...

Cisco Core Switch 9300 giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp

Cisco Core Switch 9300 tối ưu hóa hiệu suất và chi phí cho doanh nghiệp Hội tụ đầy đủ những lợi thế trong tính năng cũng như một nền tảng...

Những câu hỏi thường gặp


✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...