Cáp quang AMP Multimode, Singlemode 4 sợi, 6 sợi, 8 sợi, 12 sợi OM2, OM3, OS2 chính hãng, giá tốt

Siêu Thị Mạng Phân phối Cáp quang AMP Multimode, Singlemode 4 sợi, 6 sợi, 8 sợi, 12 sợi OM2, OM3, OS2 chính hãng, giá tốt

Cáp quang amp từ lâu đã trở thành một trong những loại cáp truyền dẫn tín hiệu không thể thiếu trong các lĩnh vực viễn thông hiện nay. Khi mà nhu cầu sử dụng, khai thác tối ưu hóa và mở rộng đường truyền ngày càng lớn như hiện nay cáp quang AMP lại càng được tìm kiếm sử dụng nhiều hơn.

Để hiểu hơn về dòng sản phẩm này Sieuthimang sẽ cùng các bạn tìm hiểu một số những thông tin chính:

Cáp quang AMP là gì?

Những đặc điểm nổi bật của cáp quang AMP

Cáp quang AMP có những loại nào?

Bảng giá cáp quang AMP tốt nhất năm 2019

Và chúng ta cũng không quên đi vào phần quan trọng nhất với những thông số, hình ảnh và thông tin chi tiết về dòng sản phẩm dây cáp quang amp.

Cáp quang AMP là gì? Cáp quang AMP có thể hiểu như nào?

Cáp quang AMP khi nghe tới tên sản phẩm này chắc hẳn bạn cũng không hỏi ngỡ ngàng và cảm thấy quen thuộc bởi chúng có vẻ giống với dòng dây cáp mạng AMP (cáp mạng đồng AMP).

Đúng như thế, dây cáp quang AMP hay vẫn còn được gọi là cáp quang COMMSCOPE AMP bởi đây là một trong những dòng sản phẩm được sản xuất và cung cấp bởi thương hiệu AMP ( COMMSCOPE / AMP thương hiệu vốn được nhiều khách hàng biết tới với sản phẩm dây cáp mạng Cat5e AMP, dây cáp mạng Cat6 AMP).

Cáp quang AMP sở hữu điểm mạnh, sự khác biệt trong thiết kế sợi cáp đem lại hiệu suất đường truyền cao đáp ứng các tiêu chuẩn kỹ thuật khắt khe và các ứng dụng kết nối mạng nội bộ trong các doanh nghiệp, nhà máy, xí nghiệp…

Cáp quang AMP

Hình ảnh: Cáp quang AMP

Cáp quang AMP có những đặc điểm nổi bật gì?

Dễ dàng nhận thấy đầu tiên có thể nói đến chính là những điểm mạnh, sự khác biệt rõ nét trong cấu trúc, thiết kế của dây cáp quang AMP.

Với mục tiêu cuối cùng là mang tới sự an toàn, tiện lợi và hiệu suất mạng cao cho người dùng, cáp quang AMP được thiết kế với cấu tạo nhiều lớp chất liệu khác nhau.

Hình ảnh:

Phần vỏ được làm từ nhựa PE chắc chắn có khả năng chịu được các sức nén, tác động mạnh bên ngoài. Vỏ cáp cũng được thiết kế để giảm thiểu ma sát tới mức tối đa tạo ra sự thuận tiện cho việc di chuyển và lắp đặt, triển khai.

Cấu trúc nhiều lớp ống đệm lỏng xếp chồng cùng với sợi aramid tẩm dầu giúp ngăn chống nước hiệu quả. Đặc biệt, với một số sản phẩm cáp quang amp còn được trang bị thêm hệ thống ống bọc thép bảo vệ ống lỏng tránh khỏi sự tấn công của các loại côn trùng gặm nhấm.

Sợi cáp quang AMP tương tự như các loại cáp quang khác cũng được làm từ chất liệu thủy tinh, có đường đính sợi 50/125um. Số sợi quang có thể là từ 4, 6, 8, 12 sợi, mang tới tính linh hoạt cho người dùng giúp mục đích sử dụng thích hợp hơn.

Bên cạnh những ưu điểm trong thiết kế và tính năng, cáp quang AMP còn khiến bạn bất ngờ với khả năng chống chịu và sử dụng ở nhiều điều kiện môi trường trong nhà và ngoài trời khác nhau hoặc thậm chí bạn cũng hoàn toàn có thể sử dụng để chôn trực tiếp dưới lòng đất.

Cáp quang AMP có những loại nào?

Đây cũng là thắc mắc của rất nhiều những khách hàng khi tìm hiểu về dòng sản phẩm này và ở đây sieuthimang muốn gửi tới các bạn thông tin chi tiết nhất về các loại cáp quang AMP hiện có.

Tương tự như dòng sản phẩm cáp quang thông thường, dây cáp quang AMP cũng được phân thành 2 loại chính bao gồm:

Cáp quang AMP Multimode (sợi đa mode - MM)

Cáp quang AMP Singlemode (sợi đơn mode - SM)

Hai loại cáp quang AMP này có thể hoạt động ở các bước sóng 750nm, 850nm với cáp quang multimode AMP và 1310nm, 1550nm với cáp quang single mode AMP.

Chúng có thể truyền tải tín hiệu ở khoảng cách lên đến hàng trăm km với tốc độ đạt 1Gb và thậm chí cao hơn nhiều lần nữa nếu khoảng cách truyền tải là ngắn và ở cáp quang amp Multimode.

Những sản phẩm nổi bật bạn có thể tham khảo:

Cáp quang AMP multimode 4 sợi OM2 ( Cáp quang AMP 4 core )

Cáp quang AMP multimode 8 sợi OM2

Cáp quang AMP multimode 4 sợi OM3

Cáp quang AMP multimode 6 sợi OM3

Cáp quang AMP multimode 8 sợi OM3

Cáp quang AMP multimode 12 sợi OM3

Cáp quang AMP Singlemode 4 sợi OS2

Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi OS2

Bạn cũng có thể tham khảo trực tiếp bảng giá sản phẩm ở phần nội dung như bên dưới đây.

Bảng giá cáp quang AMP tốt nhất năm 2019

STT Sản phẩm cáp quang AMP Đơn giá
  CÁP QUANG AMP SINGLEMODE  
1 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE , Outside Plant, 4-Fiber, OS2, Dielectric Jacket 25,200 ₫
2 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE, Outside Plant, 6-Fiber, OS2, Dielectric Jacket 27,300 ₫
3 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE, Outside Plant, 8-Fiber, OS2, Dielectric Jacket 29,400 ₫
4 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE, Outside Plant, 12-Fiber, OS2, Dielectric Jacket 33,600 ₫
5 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE , Outside Plant, 4-Fiber, OS2, Armored Jacket 31,500 ₫
6 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE, Outside Plant, 6-Fiber, OS2, Armored Jacket 33,600 ₫
7 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE, Outside Plant, 8-Fiber, OS2, Armored Jacket 42,000 ₫
8 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE, Outside Plant, 12-Fiber, OS2, Armored Jacket 46,200 ₫
9 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE, Outside Plant, 4-Fiber, OS2, Figure-8 Construction 33,600 ₫
10 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE, Outside Plant, 6-Fiber, OS2, Figure-8 Construction 34,650 ₫
11 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE, Outside Plant, 8-Fiber, OS2, Figure-8 Construction 38,850 ₫
12 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE, Outside Plant, 12-Fiber, OS2, Figure-8 Construction 43,050 ₫
13 Cáp quang AMP Singlemode COMMSCOPE, Outside Plant, 24-Fiber, OS2, Figure-8 Construction 58,800 ₫
  CABLE QUANG AMP MULTIMODE 50/125µM ( OM3)  
14 Cáp quang AMP Multimode COMMSCOPE 4-Fiber, OM3 52,500 ₫
15 Cáp quang AMP Multimode COMMSCOPE 6-Fiber, OM3 85,050 ₫
16 Cáp quang AMP Multimode COMMSCOPE 12-Fiber, OM3 143,850 ₫
17 Cáp quang AMP Multimode COMMSCOPE Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, OM3, Armored Jacket (FO CABLE, OSP, ARMORED, 4F, OM3) 75,600 ₫
18 Cáp quang AMP COMMSCOPE Fiber Optic Cable, Outside Plant, 6-Fiber, OM3, Armored Jacket (FO CABLE, OSP, ARMORED, 6F, OM3) 94,500 ₫
19 Cáp quang AMP COMMSCOPE Fiber Optic Cable, Outside Plant, 12-Fiber, OM3, Armored Jacket (FO CABLE, OSP, ARMORED, 12F, OM3) 150,150 ₫
  CABLE QUANG AMP MULTIMODE 50/125µM ( OM3) OM2  
20 Cáp quang AMP COMMSCOPE Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, OM2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 4F, OM2) 27,300 ₫
21 Cáp quang AMP COMMSCOPE Fiber Optic Cable, Outside Plant, 6-Fiber, OM2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 6F, OM2) 51,450 ₫
22 Cáp quang AMP COMMSCOPE Fiber Optic Cable, Outside Plant, 8-Fiber, OM2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 8F, OM2) 59,850 ₫
23 Cáp quang AMP COMMSCOPE Fiber Optic Cable, Outside Plant, 12-Fiber, OM2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 12F, OM2) 76,650 ₫
24 Cáp quang AMP COMMSCOPE Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, OM2, Armored Jacket (FO CABLE, OSP, ARMORED, 4F, OM2) 46,200 ₫
25 Cáp quang AMP COMMSCOPE Fiber Optic Cable, Outside Plant, 6-Fiber, OM2, Armored Jacket (FO CABLE, OSP, ARMORED, 6F, OM2) 65,000 ₫
26 Cáp quang AMP COMMSCOPE Fiber Optic Cable, Outside Plant, 8-Fiber, OM2, Armored Jacket (FO CABLE, OSP, ARMORED, 8F, OM2) 73,500 ₫
27 Cáp quang AMP COMMSCOPE Fiber Optic Cable, Outside Plant, 12-Fiber, OM2, Armored Jacket (FO CABLE, OSP, ARMORED, 12F, OM2) 89,250 ₫

 

Bảng tổng hợp thiết bị quang, cáp quang Commscope AMP

P/N sản phẩm Thông tin sản phẩm Giá bán
2-1859417-3 AMP Indoor Distribution Fiber Optic Cables OM-3, Riser, MM 50/125µm, OFNR, 4 core 32,571
2-1206138-4 AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex SC, 12-Fiber, MM (FOENC 1U MM 6 SC/PC BLACK 300 SLIDING) 3,084,375
2105019-2 SC-SC 900 µm MM OM3 50/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails) 194,933
2105051-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM3, 3m (SC TO SC 3.0MM OM3 DPX LSZH OFNR 3M) 498,923
1671281-1 SPLICE TRAY - FOR 24 SMOUV SPICE PROTECTORS 611,000
FST-ACC005 Fusion Sleeve, heat shrinkable - 40mm 21,714

<500m OUTDOOR SOLUTION - MULTIMODE, OM3 (10-Gpbs up to 330m)

1-1427449-3 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber,OM3, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 4F, OM3) 42,441
2-1206138-4 AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex SC, 12-Fiber, MM (FOENC 1U MM 6 SC/PC BLACK 300 SLIDING) 3,084,375
2105019-2 SC-SC 900 µm MM OM3 50/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails) 194,933
2105051-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM3, 3m (SC TO SC 3.0MM OM3 DPX LSZH OFNR 3M) 498,923
1671281-1 SPLICE TRAY - FOR 24 SMOUV SPICE PROTECTORS 611,000
FST-ACC005 Fusion Sleeve, heat shrinkable - 40mm 21,714

>500m OUTDOOR SOLUTION - SINGLEMODE (10-Gpbs over 500m)

1-1427449-4 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, OS2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 4F, SM, OS2) 19,000
2-1348960-4 AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex SC, 12-Fiber, SM (FOENC 1U SM 6 SC/PC BLACK 300 SLIDING) 3,084,375
2105020-2 SC-SC 900 µm SM 9/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails) 194,933
2105052-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OS2, 3m (SC TO SC 3.0MM OS2 DPX LSZH OFNR 3M) 498,923
1671281-1 SPLICE TRAY - FOR 24 SMOUV SPICE PROTECTORS 611,000
FST-ACC005 Fusion Sleeve, heat shrinkable - 40mm 21,714

FIBER CABLE MM INDOOR OM3

1-1859416-3 AMP Indoor Distribution Fiber Optic Cables OM-3, Riser, MM 50/125µm, OFNR, 2 core 28,200
2-1859417-3 AMP Indoor Distribution Fiber Optic Cables OM-3, Riser, MM 50/125µm, OFNR, 4 core 32,571
2-1859418-3 AMP Indoor Distribution Fiber Optic Cables OM-3, Riser, MM 50/125µm, OFNR, 6 core 45,590
2-1859419-3 AMP Indoor Distribution Fiber Optic Cables OM-3, Riser, MM 50/125µm, OFNR, 8 core 64,895
2-1859420-3 AMP Indoor Distribution Fiber Optic Cables OM-3, Riser, MM 50/125µm, OFNR, 12 core 83,895
1-1859421-3 AMP Indoor Distribution Fiber Optic Cables OM-3, Riser, MM 50/125µm, OFNR, 24 core 172,725

FIBER CABLE MM OUTDOOR OM2

1-1427449-2 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, OM2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 4F, OM2) 28,376
1-1427450-2 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 6-Fiber, OM2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 6F, OM2) 33,558
1-1427451-2 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 8-Fiber, OM2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 8F, OM2) 39,480
1-1427452-2 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 12-Fiber, OM2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 12F, OM2) 59,220
1-1427453-2 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 24-Fiber, OM2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 24F, OM2) 103,635

FIBER CABLE MM OUTDOOR OM3

1-1427449-3 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber,OM3, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 4F, OM3) 42,441
1-1427450-3 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 6-Fiber, OM3, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 6F, OM3) 59,220
1-1427451-3 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 8-Fiber, OM3, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 8F, OM3) 70,324
1-1427452-3 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 12-Fiber, OM3, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 12F, OM3) 98,700
1-1427453-3 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 24-Fiber, OM3, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 24F, OM3) 185,063

FIBER CABLE SM OUTDOOR

1-1427449-4 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, OS2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 4F, SM, OS2) 19,000
1-1427450-4 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 6-Fiber, OS2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 6F, SM, OS2) 20,480
1-1427451-4 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 8-Fiber, OS2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 8F, SM, OS2) 21,714
1-1427452-4 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 12-Fiber, OS2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 12F, SM, OS2) 24,182
1-1427453-4 AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 24-Fiber, OS2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 24F, SM, OS2) 41,207

ODF - RACK MOUNT LOADED

2-1206138-4 AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex SC, 12-Fiber, MM (FOENC 1U MM 6 SC/PC BLACK 300 SLIDING) 3,084,375
4-1206138-4 AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex SC, 24-Fiber, MM (FOENC 1U MM 12 SC/PC BLACK 300 SLIDING) 3,799,950
2-1348960-4 SC 1U Rack mount Ecl.12 FO,6 duplex SM 3,035,025
4-1348960-4 SC 1U Rack mount Ecl.24 FO,12 duplex SM 3,676,575
2-1671000-8 AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex LC, 24-Fiber, MM 3,796,154
4-1671000-8 AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex LC, 48-Fiber, MM 6,724,615
2-1671000-4 AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex LC, 24-Fiber, SM 3,687,692
4-1671000-4 AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex LC, 48-Fiber, SM 6,073,846

ODF - WALL MOUNT

84751-2 AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure, Light Metal, Duplex SC, 4-Fiber, MM (FIBER OPTIC WALL-MOUNT BOX, 4F SC) 2,163,998

CONNECTORS

6588291-2 AMP LightCrimp Plus Connector, Simplex SC, OM3 (KIT, CONNECTOR, LIGHTCRIMP PLU) 151,751
6588292-2 AMP LightCrimp Plus Connector, Duplex SC, OM3 (KIT, CONNECTOR, LIGHTCRIMP PLUS SC MM XG) 281,295
6693276-1 AMP LightCrimp Plus Connector, Simplex SC, SM (FOKIT, KIT SC LC + SM900 - 250 ONLY) 200,361
6693278-1 AMP LightCrimp Plus Connector, Duplex SC, SM (KIT, DUPLEX, STANDARD) 379,008

COUPLER SNAP-IN ADAPTER

5504640-1 AMP Fiber Optic Coupler, Duplex SC, MM (RECEPT, SCDUP, MM, BE, PHOSBRS) 64,155
1-5502776-1 AMP Fiber Optic Coupler, Duplex SC, SM (RECEPT, SCDUP, SM, BE, PHOSBRS) 81,428
84660-1 AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 6-Fiber, MM (ADAPTER PLATE, SNAP IN SC 3 PCK) 592,200
559558-1 AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 6-Fiber, MM (ADAPT PLATE 3/SC DUP ASSY) 690,900
559596-1 AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 12-Fiber, MM (ADPT PLATE ASSY, SC-SC DUP BG) 779,730
559558-2 AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 6-Fiber, SM (ADAPT PLATE 3/SC DUP ASSY) 747,653
559596-2 AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 12-Fiber, SM (ADPT PLATE ASSY, SC-SC DUP BL) 974,663

PIGTAIL

2105019-2 SC-SC 900 µm MM OM3 50/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails) 194,933
2105015-2 LC-LC 900 µm MM OM3 50/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails) 238,615
2105020-2 SC-SC 900 µm SM 9/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails) 194,933
2105016-2 LC-LC 900 µm SM 9/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails) 238,615

PATCH CORDS

2105026-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OM2, 3m (LC TO LC 1.8MM OM2 DPX LSZH OFNR 3M) 412,154
2105030-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC to Duplex SC, OM2, 3m (LC TO SC 1.8MM OM2 DPX LSZH OFNR 3M) 412,154
2105050-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM2, 3m (SC TO LC 1.8MM OM2 DPX LSZH OFNR 3M) 412,154
2105051-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM3, 3m (SC TO SC 3.0MM OM3 DPX LSZH OFNR 3M) 498,923
2105031-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC to Duplex SC, OM3, 3m (LC TO SC 1.8MM OM3 DPX LSZH OFNR 3M) 466,358
2105027-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OM3, 3m (LC TO LC 1.8MM OM3 DPX LSZH OFNR 3M) 466,358
2105052-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OS2, 3m (SC TO SC 3.0MM OS2 DPX LSZH OFNR 3M) 498,923
2105032-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC to Duplex SC, OS2, 3m (LC TO SC 1.8MM OS2 DPX LSZH OFNR 3M) 466,358
2105028-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OS2, 3m (LC TO LC 1.8MM OS2 DPX LSZH OFNR 3M) 466,358

ACCESSORIES - OPTIONS

1671281-1 SPLICE TRAY - FOR 24 SMOUV SPICE PROTECTORS 611,000
FST-ACC005 Fusion Sleeve, heat shrinkable - 40mm 21,714

TOOLS - REF. NON STOCK ( FINAL PRICE DELIVERY TIMES WILL BE CONFIRM ON EACH ORDER)

1278949-2 AMP Deluxe Premises Fiber Optic Termination Tool Kit, w/o Microscope (TOOLKIT, LC + TO MTRJ JACK) 81,180,750
1871696-1 AMP Termination/Professional Installer Kits and Accessories (FIBER CLEAVER) 27,068,475
492783-1 AMP PRO-CRIMPER III Die Set, LightCrimp Plus LightCrimp SC (DIESET FRONT REAR LCRIMPPLUS) 4,330,463
1278023-1 AMP LightCrimp Plus Cable Holder, SC (CABLE HOLDER LIGHTCRIMP PLUS) 113,505
228433-5 AMP Hand Polishing Film, 0.3µm Grit Grade (.3UM FILM, WHITE) 47,623
228433-8 AMP Hand Polishing Film, 5.0µm Grit Grade (.5UM FILM, LIGHT GRAY) 47,623

Đơn vị phân phối cáp quang AMP giá tốt tại Hà Nội?

Unisystem đơn vị uy tín trong lĩnh vực cung cấp thiết bị mạng viễn thông được đông đảo quý khách hàng trên khắp cả nước tin tưởng lựa chọn trở thành đối tác bền vững qua nhiều dự án lớn nhỏ trong và ngoài nước.

Chúng tôi chuyên phân phối sản phẩm thiết bị mạng Cisco, thiết bị mạng Juniper, thiết bị quang hãng Cablexa và tất nhiên không thể bỏ sót dây cáp quang AMP giá rẻ cạnh tranh nhất trên thị trường.

Nếu bạn đang có nhu cầu tìm kiếm lựa chọn sản phẩm hãy liên hệ hoặc đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin cũng như giá thành sản phẩm.


Những thắc mắc khách hàng thường hỏi đáp về Cáp quang AMP

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

UNI SYSTEM - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG Cáp quang AMP CHÍNH HÃNG DANH TIẾNG

Cáp quang AMP | Switch cisco | Router Cisco | Firewall Cisco | Switch Juniper | Router Juniper | Firewall Juniper | Cáp quang | Dây nhảy Quang | ODF Quang | Converter quang

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998
Gọi Ngay