Phân phối dây cáp quang AMP 8Fo Singlemode OS2 COMMSCOPE chính hãng, giá thành cạnh tranh, miễn phí vận chuyển. phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi OS2

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi OS2
  • Part Number: 1-1427451-4
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi OS2 tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi OS2 được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi OS2 chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Cáp quang AMP Single mode 8 sợi/ 8Fo, Fiber Optic Cable, Outside Plant, 8-Fiber, OS2, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 8F, SM, OS2)

P/N: 1-1427451-4

Càng ngày chúng ta không thể nào phủ nhận được sự phát triển vượt bậc không ngừng nghỉ của công nghệ số. Và các nhà mạng không ngừng tìm kiếm những giải pháp tốt nhất nhằm phát triển hệ thống đáp ứng xu thế tiêu dùng cho khách hàng.

Đó chính là lý do khiến cáp quang AMP OS2 được đánh giá là giải pháp hoàn hảo và là sự chọn lựa không thể bỏ qua hiện nay. Tuy nhiên, cáp quang này có rất nhiều loại khác nhau và bởi vậy trong nội dung ngắn dưới đây Sieuthimang sẽ chỉ giới thiệu tới bạn đọc những đặc điểm, thông tin chi tiết về cáp quang AMP 8 sợi Singlemode OS2.

Loại cáp quang đang được ứng dụng rộng rãi nhất bởi sự vượt trội trong khoảng cách truyền dẫn và giá thành hợp lý.

Cáp quang AMP 8 sợi Singlemode có gì đặc biệt?

Ngay từ cái nhìn đầu tiên, dây cáp quang AMP 8 sợi Singlemode OS2 đã cho thấy sự chắc chắn. Dễ dàng nhận thấy chính là lớp vỏ bọc được làm từ chất liệu nhựa PE rắn chắc và có tính đàn hồi cao. Do được pha trộn thêm thành phần là các chất phụ gia khó cháy nên loại dây cáp quang AMP 8FO này đảm bảo sự an toàn cho sợi quang khi sử dụng ở những môi trường khác nhau trong và bên ngoài trời.

Dây cáp quang AMP 8 sợi Singlemode OM2

Hình ảnh: Dây cáp quang AMP 8 sợi Singlemode OM2 (1-1427451-4)

Sự chắc chắn còn được tăng cường bởi một lớp ống bằng kim loại sau lớp nhựa PE, không chỉ giúp tăng khả năng chịu lực, nén chúng còn giúp bảo vệ cáp khỏi sự xâm hại của các loại côn trùng gặm nhấm.

Bốn sợi quang được bảo vệ và có thể tăng thêm khả năng uốn cong với ống đệm lỏng , tạo tính linh hoạt trong di chuyển lắp đặt thi công.

Cách truyền tín hiệu của cáp quang 8FO AMP Single mode OS2

Được sản xuất tuân theo các tiêu chuẩn quốc tế về tính an toàn kĩ thuật và quy trình kiểm tra nghiêm ngặt, cáp quang AMP Singlemode 8 core OS2 có thể truyền tín hiệu ở khoảng cách xa hơn nhiều so với cáp quang Multimode.

Cáp quang AMP 8 core này hoạt động ở khoảng bước sóng 1310nm và 1550nm, chúng được thiết kế để truyền một tín hiệu duy nhất theo một đường thẳng và không có sự suy giảm tín hiệu nên khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km. Tuy vậy, loại cáp quang 8 sợi AMP lại chỉ đạt tốc độ 1Gb và thích hợp để ứng dụng trong các hệ thống mạng viễn thông hiện nay như văn phòng, cơ quan, xí nghiệp hoặc thậm chí là các mạng gia đình.

Dựa vào ưu điểm vượt trội về khoảng cách truyền dẫn xa mà người ta đánh giá loại cáp này là một giải pháp hoàn hảo cho việc kết nối truyền tải tín hiệu ở các điểm đấu nối rất xa, có vị trí địa lý không mấy thuận lợi.

Cáp quang AMP 8 sợi Singlemode OS2 được ứng dụng như nào?

Chính bởi việc hội tụ những tính năng vượt trội và thiết kế linh hoạt tiện lợi dễ dàng thích nghi với nhiều điều kiện môi trường, không gian khác nhau mà dây cáp quang AMP Single mode 8 sợi được dùng cho rất nhiều những hệ thống mạng thông tin hiện nay. Một số điển hình có thể kể tới như là:

Dùng trong việc kết nối các switches quang của Cisco, Juniper, HP…Dùng trong ứng dụng mạng camera cáp quang.

Dây cáp quang AMP Single mode 8FO còn được sử dụng chính để làm đường truyền dẫn tín hiệu mạng LAN văn phòng, chi nhanh hay các mạng giữa các khu vực, tòa nhà trong phạm vi 10Km.

Cáp sợi quang AMP 8 Core Singlemode khác gì với cáp quang AMP Multimode?

Về cơ bản hai loại dây cáp quang AMP 8 core Single và multimode không khác nhau nhiều ở kết cầu hay cấu tạo mà chúng khác nhau chủ yếu ở tốc độ và khoảng cách truyền dẫn tín hiệu.

Khi mà cáp quang AMP Multimode truyền tín hiệu bằng nhiều tia ánh sáng khác nhau nên đường tín hiệu không thẳng và do vậy khoảng cách truyền tải là ngắn hơn nhiều so với cáp quang AMP Singlemode.

Thế nhưng bù lại tốc độ của cáp quang AMP Multimode lại đạt 10G cao hơn rất nhiều so với cáp Singlemode. Cũng bởi vậy mà loại cáp multi mode này chỉ thích hợp với các hệ thống đòi hỏi tốc độ cực cao, chúng cũng có giá thành cao hơn so với cáp quang AMP Singlemode.

Thông số kỹ thuật cáp quang AMP 8 sợi Singlemode OS2

Thuộc tính sản cáp quang AMP Singlemode 8 sợi (1310nm/1550nm) Chi tiết thông số
Hãng COMMSCOPE/AMP
Nhà phân phối UNI SYSTEM
Tên sản phẩm Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi
Loại

Cáp Single mode OS2 1-1427451-4

Số sợi 8 sợi
Suy hao tối đa 0.4/0.4 dB/km
Băng thông OFL Not Applicable
Băng thông 850nm Laser Not Applicable
Khoảng cách 1000BASE-SX 2-5000 m
Khoảng cách 1000BASE-LX 2-5000 m
Khoảng cách 10GBASE-SR NST
Khoảng cách 10GBASE-LX4 2-10000 m
Vận hành

-40°C đến +70°C

(-40°F đến +160°F)

Thi công

-20°C đến +60°C

(-22°F đến +140°F)

Lưu giữ

-40°C đến +70°C

(-40°F đến +160°F)

Đơn vị phân phối cáp quang AMP 8 core Singlemode giá rẻ?

Trên thị trường đang có rất nhiều những đơn vị phân phối cáp quang AMP 8 sợi Single modevà nếu bạn đang tìm kiếm một địa chỉ uy tín, cung cấp sản phẩm chính hãng chất lượng tốt với giá thành rẻ. Sieuthimang sẽ vô cùng thích hợp với những tiêu chí đó của bạn.

Chúng tôi đơn vị chuyên phân phối các sản phẩm thiết bị mạng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ xác minh nguồn gốc hợp pháp và đều được cam kết chính hãng, các chính sách hỗ trợ tuyệt vời nhừ nhà sản xuất. Tất nhiên, giá thành cũng là một trong số đó.

Bên cạnh, chúng tôi còn hỗ trợ tư vấn giải pháp tối ưu hóa chi phí, nhân lực và thời gian cho doanh nghiệp. Hỗ trợ triển khai và khắc phục khi có sự cố về sản phẩm.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.


Sản phẩm Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi OS2 được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 033 6163333



BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi OS2


Phân phối Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi OS2 chính hãng

Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi OS2 và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi OS2 tận nơi
báo giá Cáp quang AMP Singlemode 8 sợi OS2 chính hãng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn