Module quang SFP là bộ thu phát nhỏ gọn dạng module thế hệ mới. Loại module này được dùng cho các thiết bị như switch, converter hay DSLAM, SDH có cổng (khe) tuân theo chuẩn SFP.

Đặc điểm của Module quang SFP

  • Tương thích MSA với các mô hình nhỏ SFP
  • Phù hợp với SONET OC – 3/ SDH STM (L – 1.2)
  • Nối AC/ AC theo MSA
  • Thiết bị sử dụng cho đầu nối dạng SFF (small from factor)
  • Có khả năng cắm nóng.
  • Khoảng cách có thể hỗ trợ tối đa lên đến 140 km
  • Nguồn cung cấp Single: +3.3 V
  • Tuân thủ RoSH
  • Phù hợp với tiêu chuẩn IEC – 60825
  • Đầu nối: Duplex LC
  • Loại cáp: SMF

Ứng dụng của Module quang SFP

  • Sử dụng cho thiết bị chuyển mạch ATM và bộ định chuyển
  • Cơ sở hạ tầng chuyển đổi SONET/ SDH
  • Ứng dụng trong Fast Ethernet

Một đầu của Module quang SFP được gắn vào các thiết bị như Switch, router, media converter hoặc những thiết bị tương tự. Còn đầu kia dùng để gắn cáp quang hoặc đồng.
Module quang SFP có chức năng DMM (Digital – chuẩn đoán): giúp chuẩn đoán, giám sát, cung cấp cho người dùng những thông tin quan trọng liên quan đến tình trạng của các tín hiệu truyền và nhận. Từ đó, cho phép người dùng phát hiện lỗi tốt hơn.

Đây là một thiết bị của hãng Cablexa. Module quang SFP Cablexa với những tín năng vượt trội đã làm nên thương hiệu tại Mỹ, và nay đã có mặt tại Việt Nam.


Module SFP Cablexa và những câu hỏi thường gặp


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module SFP Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

PHÂN PHỐI Module SFP Cablexa CHÍNH HÃNG DANH TIẾNG

Module SFP Cablexa | Phụ kiện quang | Cáp quang AMP | Module SFP Cablexa | Cáp Singlemode | Cáp Multimode | Dây nhảy quang | Converter quang | Hộp phối quang

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998

[ Email ] nhận báo giá: contact@unisystem.vn