Module Cablexa SFP-10G-2733-20KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-10G-2733-20KM

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm SFP-10G-2733-20KM
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua SFP-10G-2733-20KM tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-10G-2733-20KM được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-10G-2733-20KM chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module quang 10G 20Km 1 sợi - P/N: SFP-10G-2733-20KM

Module Cablexa SFP-10G-2733-20KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM chính hãng phân phối bởi Siêu Thị Mạng

Module quang SFP hãng Cablexa SFP-10G-2733-20KM BIDI SFP + được thiết kế cho truyền thông dữ liệu quang nối tiếp 10G hai hướng như IEEE 802.3ae 10GBASE-BX bằng cách sử dụng bộ phát 1330 (1270) (1490nm) và bộ thu 1270 (1330) (1550nm).

Bộ thu phát bao gồm hai phần: Phần phát sử dụng laser DFB nhiều giếng lượng tử 1330 (1270) nm và là laser loại 1 tuân theo Tiêu chuẩn An toàn Quốc tế IEC 60825. Phần thu sử dụng bộ tiền khuếch đại dò tích hợp 1270 (1330) nm (IDP) được gắn trong một tiêu đề quang và một IC giới hạn sau khuếch đại. Module quang SFP-10G-2733-20KM 10GBASE-BX SFP + (Sợi quang đơn mode, Tx1550nm / Rx1490nm, phạm vi 80km, giao diện song công LC, DOM).

Đặc trưng có trên module SFP-10G-2733-20KM hãng Cablexa

- Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 10,3Gbps

- Máy phát DFB 1270nm / Máy thu 1330nm

- Khoảng cách lên đến 60km qua SMF

- Nguồn điện 3.3V đơn và Giao diện logic TTL

- Giao diện đầu nối LC, có thể cắm nóng

- Tuân theo Đặc điểm kỹ thuật SFP + MSA SFF-8431

- Tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-ER

- Tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-EW

- Tuân theo SFF-8472

- Tiêu chuẩn nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 ~ + 70 ° C

Các ứng dụng thích hợp với module quang SFP-10G-2733-20KM

- 10GBASE-ER ở tốc độ 10,3125Gbps

- 10GBASE-EW ở tốc độ 9,953Gbps

Bảng thông số kỹ thuật module quang SFP-10G-2733-20KM

Mã sản phẩm SFP-10G-2733-20KM
Loại sản phẩm Mô-đun thu phát
Yếu tố hình thức SFP +
Tốc độ dữ liệu (tối đa) 10,5 Gb / s
Khoảng cách (tối đa) 20KM
Máy phát DFB
Người nhận APD
Chẩn đoán kỹ thuật số
Đầu nối Simplex LC
Loại cáp SMF
Bước sóng Tx1270nm / Rx1330nm
Nhiệt độ hoạt động 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

Bảng danh sách Module quang hãng Cablexa được sử dụng phổ biến nhất hiện nay

Mã Module quang

Mô tả sản phẩm module quang

SFP-10G-5549-80KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM

SFP-10G-4955-80KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM

SFP-10G-3327-60KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM

SFP-10G-2733-60KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 60km LC DDM

SFP-10G-3327-40KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 40km LC DDM

SFP-10G-2733-40KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 40km LC DDM

SFP-10G-3327-20KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 20km LC DDM

SFP-10G-2733-20KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM

SFP-10G-SM15-120KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 120km LC DDM

SFP-10G-SM15-100KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM

SFP-10G-SM15-80KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM

SFP-10G-SM15-60KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 60km LC DDM

SFP-10G-SM15-40KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 40km LC DDM

SFP-10G-SM13-40KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM

SFP-10G-SM13-20KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 20km LC DDM

SFP-10G-SM13-10KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 10km LC DDM

SFP-T-GE

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module

SFP-GE-5531-20KM

Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM

SFP-GE-3155-20KM

Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM

SFP-GE-SM15-80KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module

SFP-GE-SM13-40KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-EX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 40KM Transceiver Module

SFP-GE-SM13-20KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module

SFP-GE-SM13-2KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module

SFP-GE-MM13-2KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module

SFP-GE-MM13-550M

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module

Module Cablexa SFP-10G-2733-20KM, 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM chính hãng phân phối bởi Siêu Thị Mạng. Vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website để được tư vấn hỗ trợ đặt mua với giá thành cạnh tranh nhất.

SFP-10G-2733-20KM datasheet specs


SFP-10G-2733-20KM được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN SFP-10G-2733-20KM


Phân phối SFP-10G-2733-20KM chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-10G-2733-20KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-2733-20KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-2733-20KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-2733-20KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua SFP-10G-2733-20KM từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng SFP-10G-2733-20KM tận nơi
báo giá SFP-10G-2733-20KM chính hãng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn