SFP-10G-5549-80KM

Module Cablexa SFP-10G-5549-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-10G-5549-80KM

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module quang 10G
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-5549-80KM
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hãy liên hệ để có báo giá tốt nhất (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua SFP-10G-5549-80KM tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-10G-5549-80KM được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-10G-5549-80KM chính hãng...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-5549-80KM kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module quang 10G 80Km 1 sợi - P/N: SFP-10G-5549-80KM

Module Cablexa SFP-10G-5549-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM chính hãng phân phối bởi Siêu Thị Mạng

Module quang SFP hãng Cablexa SFP-10G-5549-80KM BIDI SFP + được thiết kế cho truyền thông dữ liệu quang nối tiếp 10G hai hướng như IEEE 802.3ae 10GBASE-BX bằng cách sử dụng bộ phát 1330 (1270) (1490nm) và bộ thu 1270 (1330) (1550nm).

Bộ thu phát bao gồm hai phần: Phần phát sử dụng laser DFB nhiều giếng lượng tử 1330 (1270) nm và là laser loại 1 tuân theo Tiêu chuẩn An toàn Quốc tế IEC 60825. Phần thu sử dụng bộ tiền khuếch đại dò tích hợp 1270 (1330) nm (IDP) được gắn trong một tiêu đề quang và một IC giới hạn sau khuếch đại. Module quang SFP-10G-5549-80KM 10GBASE-BX SFP + (Sợi quang đơn mode, Tx1550nm / Rx1490nm, phạm vi 80km, giao diện song công LC, DOM).

Module Cablexa SFP-10G-5549-80KM

Hình ảnh: Module Cablexa SFP-10G-5549-80KM Cablexa 10G SFP+

Đặc trưng của module quang Cablexa SFP-10G-5549-80KM

- Bộ thu phát quang một sợi Bi-Di SFP +, Bidi WDM SFP +

- Liên kết dữ liệu hai hướng lên đến 11,3 Gbps

- Hoàn toàn tuân thủ SFP + MSA

- Tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-BX

- Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số SFF-8472

- Đầu nối LC Simplex

- 1330TX / 1270RX, 1270TX / 1330RX, 1490TX / 1550RX, 1550TX / 1490RX

- Khoảng cách lên đến 10, 20, 40, 60, 80km

- Chỉ cần Nguồn điện +3,3 V

- Tuân thủ RoHS 40 đến 85C hoặc 0 đến 70C phạm vi hoạt động trường hợp

Bảng thông số kỹ thuật module quangSFP-10G-5549-80KM hãng Cablexa

Module sản phẩm SFP-10G-5549-80KM
Hãng Cablexa
Loại biểu mẫu SFP +
Tốc độ dữ liệu tối đa 10Gb / giây
Thành phần quang học DFB
Bước sóng Tx 1550nm, Rx1490nm
Khoảng cách cáp tối đa SMF 80 km
Giao diện LC
Loại cáp SMF
Phạm vi nhiệt độ thương mại 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
Hỗ trợ DOM

Bảng danh sách Module quang hãng Cablexa được sử dụng phổ biến nhất hiện nay

Mã Module quang Mô tả sản phẩm module quang
SFP-10G-5549-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-4955-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM
SFP-10G-3327-60KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM
SFP-10G-2733-60KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 60km LC DDM
SFP-10G-3327-40KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 40km LC DDM
SFP-10G-2733-40KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 40km LC DDM
SFP-10G-3327-20KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 20km LC DDM
SFP-10G-2733-20KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM15-120KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 120km LC DDM
SFP-10G-SM15-100KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM
SFP-10G-SM15-80KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-SM15-60KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 60km LC DDM
SFP-10G-SM15-40KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-40KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-20KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM13-10KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 10km LC DDM
SFP-T-GE Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module
SFP-GE-5531-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-3155-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-SM15-80KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-40KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-EX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 40KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-20KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-2KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-2KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-550M Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module

Module Cablexa SFP-10G-5549-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM chính hãng đang được phân phối bởi Siêu Thị Mạng với giá thành hấp dẫn nhất trên thị trường. Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vất đặt mua tốt nhất.


SFP-10G-5549-80KM được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN GIÁ TỐT SỐ 1️⃣ VIỆT NAM
Siêu thị mạng phân phối SFP-10G-5549-80KM chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn

Phân phối SFP-10G-5549-80KM chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-10G-5549-80KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-5549-80KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-5549-80KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-5549-80KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua SFP-10G-5549-80KM từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng SFP-10G-5549-80KM tận nơi
báo giá SFP-10G-5549-80KM chính hãng
Datasheet catalogue SFP-10G-5549-80KM