SFP-10G-3327-60KM

Module Cablexa SFP-10G-3327-60KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-10G-3327-60KM

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module quang 10G
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-3327-60KM
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Nhà phân phối: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua SFP-10G-3327-60KM tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-10G-3327-60KM được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-10G-3327-60KM chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-3327-60KM kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module quang 10G 60Km 1 sợi - P/N: SFP-10G-3327-60KM

Module Cablexa SFP-10G-3327-60KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM chính hãng phân phối bởi Siêu Thị Mạng

Module quang SFP hãng Cablexa SFP-10G-3327-60KM BIDI SFP + được thiết kế cho truyền thông dữ liệu quang nối tiếp 10G hai hướng như IEEE 802.3ae 10GBASE-BX bằng cách sử dụng bộ phát 1330 (1270) (1490nm) và bộ thu 1270 (1330) (1550nm).

Bộ thu phát bao gồm hai phần: Phần phát sử dụng laser DFB nhiều giếng lượng tử 1330 (1270) nm và là laser loại 1 tuân theo Tiêu chuẩn An toàn Quốc tế IEC 60825. Phần thu sử dụng bộ tiền khuếch đại dò tích hợp 1270 (1330) nm (IDP) được gắn trong một tiêu đề quang và một IC giới hạn sau khuếch đại. Module quang SFP-10G-3327-60KM 10GBASE-BX SFP + (Sợi quang đơn mode, Tx1550nm / Rx1490nm, phạm vi 80km, giao diện song công LC, DOM).

Module quang SFP-10G-3327-60KM

Hình ảnh: Module quang SFP-10G-3327-60KM hãng Cablexa

Đặc trưng của module quang Cablexa SFP-10G-3327-60KM

- Hỗ trợ tốc độ dữ liệu 9,95Gb / giây đến 10,3Gb / giây

- Đầu nối Simplex LC hai chiều SFP + Bộ thu phát quang

- Nguồn cung cấp 3.3V đơn

- Lên đến 40km trên SMF 9 / 125um

- Máy phát Laser DFB 1330nm, máy thu 1270nm

- Tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-LR và 10GBASE-LW

- Tuân thủ SFP + MSA SFF-8431

- Tương thích chẩn đoán kỹ thuật số SFF-8472

- Tuân thủ RoHS và Miễn phí

- Nhiệt độ trường hợp hoạt động:

- Tiêu chuẩn: 0 ~ 70 ° C

Bảng thông số kỹ thuật module quang SFP-10G-3327-60KM hãng Cablexa

SFP-10G-3327-60KM
Hãng Cablexa
Kiểu SFP +
vận tốc 10G
Chiều dài sóng Tx 1330nm / Rx 1270nm
Tư nối LC hai mặt
Năng lượng TX +1 đến + 6dBm
Độ nhạy Rx Lên đến -20dBm
Khoảng cách tối đa 60Km
DDM / DOM
Mẫu Tuân thủ MSA
Nhiệt độ hoạt động 0 đến 70 ° C

Bảng danh sách Module quang hãng Cablexa được sử dụng phổ biến nhất hiện nay

Mã Module quang Mô tả sản phẩm module quang
SFP-10G-5549-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-4955-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM
SFP-10G-3327-60KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM
SFP-10G-2733-60KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 60km LC DDM
SFP-10G-3327-40KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 40km LC DDM
SFP-10G-2733-40KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 40km LC DDM
SFP-10G-3327-20KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 20km LC DDM
SFP-10G-2733-20KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM15-120KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 120km LC DDM
SFP-10G-SM15-100KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM
SFP-10G-SM15-80KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-SM15-60KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 60km LC DDM
SFP-10G-SM15-40KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-40KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-20KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM13-10KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 10km LC DDM
SFP-T-GE Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module
SFP-GE-5531-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-3155-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-SM15-80KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-40KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-EX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 40KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-20KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-2KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-2KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-550M Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module

Module Cablexa SFP-10G-3327-60KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM giải pháp, sự chọn lựa hoàn hảo cho các doanh nghiệp hiện nay. Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.


SFP-10G-3327-60KM được phân phối chính hãng bởi

Siêu thị mạng phân phối SFP-10G-3327-60KM chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN SỐ 1️⃣ VIỆT NAM
Hotline 24/7 0344 699886 0373 699886 033 616 3333 baogia@sieuthimang.vn

Phân phối SFP-10G-3327-60KM chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-10G-3327-60KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-3327-60KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-3327-60KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-3327-60KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua SFP-10G-3327-60KM từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng SFP-10G-3327-60KM tận nơi
báo giá SFP-10G-3327-60KM chính hãng
Datasheet catalogue thiết bị mạng