Module Cablexa SFP-GE-MM13-550M Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-GE-MM13-550M

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm SFP-GE-MM13-550M
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua SFP-GE-MM13-550M tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-GE-MM13-550M được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-GE-MM13-550M chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module quang 1G 550M 2 sợi - P/N: SFP-GE-MM13-550M

Module Cablexa SFP-GE-MM13-550M Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module chính hãng phân phối bởi Siêu Thị Mạng

Module quang SFP hãng Cablexa một dòng sản phẩm đang được đông đảo quý khách hàng ưa chuộng sử dụng rộng rãi trên thị trường khi chúng sở hữu rất nhiều những ưu điểm về thiết kế cũng như tính năng của sản phẩm. Một điểm mạnh không nhỏ của dòng sản phẩm này chính là chúng được thiết kế với đầy đủ 2 chuẩn Multimode và Singlemode có thể truyền dẫn ở khoảng cách có thể lên tới 2km. Trong nội dung bên dưới đây chúng tôi giới thiệu tới quý khách hàng hình ảnh cũng như các thông tin chi tiết về sản phẩm module quang hãng Cablexa SFP-GE-MM13-550M.

Module quang Multimode SFP-GE-MM13-550M hãng Cablexa có điểm gì nổi bật?

Module quang Multimode Cablexa mang tới cho người dùng nhiều những giá trị vượt trội mà trong đó điều đầu tiên dễ dàng nhận thấy nhất chính là thiết kế bên ngoài. Module SFP-GE-MM13-550M Multimode hãng Cablexa sở hữu nhiều điểm nổi bật trong thiết kế với thiết kế là lớp vỏ kim loại sáng bóng có tính thẩm mỹ cao, các giao diện đầu nối quang cũng như khe cắm quang đều được bố trí rất hợp lý.

Hai đầu tiếp xúc quang có các lẫy bịt bằng nhựa dẻo đóng vai trò bảo vệ điểm tiếp xúc khỏi các tác động bên ngoài làm ảnh hưởng đến tốc độ truyền dẫn. Trên Module quang SFP-GE-MM13-550M có dán tem nổi chứa đầy đủ các thông tin về sản phẩm để khách hàng dễ dàng kiểm tra. Module quang 10G Multimode Cablexa SFP-GE-MM13-550M sử dụng chuẩn Multimode hoạt động ở bước sóng 850nm có thể truyền tín hiệu ở khoảng cách 500 mét và sử dụng đầu nối LC (loại đầu vuông nhỏ). Ngoài ra, loại module này với kích thước nhỏ gọn và khả năng cắm nóng hiệu quả tiện lợi cho việc vận chuyển lắp đặt.

Đặc trưng có trên module SFP-GE-MM13-550M hãng Cablexa

- Bộ thu phát quang LC SFP có thể cắm nóng

- Tương thích MSA có thể cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP)

- Tuân thủ theo chuẩn Gigabit Ethernet 1000BASE-LX của IEEE 802.3z

- Tuân thủ Kênh sợi quang 1X MM-LC-L FC-PI

- Khớp nối AC / AC theo MSA

- Khoảng cách lên tới 10km

- Nguồn điện đơn + 3,3V

- Tuân thủ RoHS

- An toàn quốc tế Laser loại 1 Srandard IEC-60825 Tuân thủ

Thông số kỹ thuật module quang SFP-GE-MM13-550M hãng Cablexa

Hãng Cablexa
Mã sản phẩm SFP-GE-MM13-550M
Loại sản phẩm Module thu phát
Yếu tố hình thức SFP
Tốc độ dữ liệu (tối đa) Lên tới 1.25Gb / s
Khoảng cách (tối đa) 550M
Máy phát 1310nm FP
Người nhận PIN
Chẩn đoán kỹ thuật số Có / Không
Kết nối LC đôi
Loại cáp SMF
Bước sóng 850nm
Nhiệt độ hoạt động COM / EXT / IND

Bảng danh sách Module quang hãng Cablexa được sử dụng phổ biến nhất hiện nay

Mã Module quang

Mô tả sản phẩm module quang

SFP-10G-5549-80KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM

SFP-10G-4955-80KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM

SFP-10G-3327-60KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM

SFP-10G-2733-60KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 60km LC DDM

SFP-10G-3327-40KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 40km LC DDM

SFP-10G-2733-40KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 40km LC DDM

SFP-10G-3327-20KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 20km LC DDM

SFP-10G-2733-20KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM

SFP-10G-SM15-120KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 120km LC DDM

SFP-10G-SM15-100KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM

SFP-10G-SM15-80KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM

SFP-10G-SM15-60KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 60km LC DDM

SFP-10G-SM15-40KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 40km LC DDM

SFP-10G-SM13-40KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM

SFP-10G-SM13-20KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 20km LC DDM

SFP-10G-SM13-10KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 10km LC DDM

SFP-T-GE

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module

SFP-GE-5531-20KM

Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM

SFP-GE-3155-20KM

Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM

SFP-GE-SM15-80KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module

SFP-GE-SM13-40KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-EX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 40KM Transceiver Module

SFP-GE-SM13-20KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module

SFP-GE-SM13-2KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module

SFP-GE-MM13-2KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module

SFP-GE-MM13-550M

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module

Mọi thắc mắc, mọi câu hỏi cần giải đáp về sản phẩm Module Cablexa SFP-GE-MM13-550M Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các HOTLINE có trên Website.

SFP-GE-MM13-550M datasheet specs


SFP-GE-MM13-550M được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN SFP-GE-MM13-550M


Phân phối SFP-GE-MM13-550M chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-GE-MM13-550M chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-MM13-550M được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-MM13-550M kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-MM13-550M do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua SFP-GE-MM13-550M từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng SFP-GE-MM13-550M tận nơi
báo giá SFP-GE-MM13-550M chính hãng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn