Module Cablexa SFP-GE-3155-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM Module phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-GE-3155-20KM

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm SFP-GE-3155-20KM
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua SFP-GE-3155-20KM tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-GE-3155-20KM được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-GE-3155-20KM chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module quang 1G 20KM 1 sợi - P/N: SFP-GE-3155-20KM

Module Cablexa SFP-GE-3155-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM Module chính hãng phân phối bởi Siêu Thị Mạng

Module SFP-GE-3155-20KM hãng Cablexa sử dụng cho các thiết bị kết nối chuẩn Singlemode nhận và phát tín hiệu ở bước sóng 1310nm và 1550nm cho phép truyền tải ở khoảng cách lên đến 20km. SFP-GE-3155-20KM được thiết kế với đầu nối LC loại đầu nối vuông nhỏ có thể cắm nóng vào các thiết bị kết nối. Trên module có chứa logo thương hiệu Cablexa và các thông tin cơ bản để quý khách hàng dễ dàng sử dụng triển khi thi công lắp đặt. SFP-GE-3155-20KM hãng Cablexa chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh được bảo hành tới 5 năm đang dược quý khách hàng ưa chuộng sử dụng.

Module quang Cablexa SFP-GE-3155-20KM

Hình ảnh: Module quang Cablexa SFP-GE-3155-20KM

Tính năng, đặc điểm của module SFP-GE-3155-20KM

- Bộ thu phát quang SFP 1-sợi hai chiều

- Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3ah-2004 1000BASE-BX

- Đầu nối LC / SC Simplex

- Máy phát LD 1310nm

- Đầu thu 1550nm

- Khoảng cách lên tới 20km

- Khớp nối AC / AC theo MSA

- Nguồn điện đơn + 3,3V

- Tuân thủ RoHS

- Tiêu chuẩn an toàn quốc tế Laser loại 1 theo tiêu chuẩn IEC 60825

Các ứng dụng của module SFP-GE-3155-20KM hãng Cablexa

Liên kết Ethernet Gigabit WDM

Kết nối thiết bị SONET / SDH

Liên kết kênh sợi

Bảng thông số kỹ thuật module quang SFP-GE-3155-20KM hãng Cablexa

Mã sản phẩm SFP-GE-3155-20KM
Hãng Cablexa
Loại sản phẩm Module thu phát
Yếu tố hình thức BIDI SFP
Tốc độ dữ liệu (tối đa) Lên tới 1.25Gb / s
Khoảng cách (tối đa) 20KM
Máy phát 1310nm FP
Bộ thu PIN 1550nm
Chẩn đoán kỹ thuật số Có / Không
Đầu nối Simplex LC / SC
Loại cáp SMF
Bước sóng TX-1310nm, RX-1550nm
Nhiệt độ hoạt động COM / EXT / IND

Bảng danh sách Module quang hãng Cablexa được sử dụng phổ biến nhất hiện nay

Mã Module quang

Mô tả sản phẩm module quang

SFP-10G-5549-80KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM

SFP-10G-4955-80KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM

SFP-10G-3327-60KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM

SFP-10G-2733-60KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 60km LC DDM

SFP-10G-3327-40KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 40km LC DDM

SFP-10G-2733-40KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 40km LC DDM

SFP-10G-3327-20KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 20km LC DDM

SFP-10G-2733-20KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM

SFP-10G-SM15-120KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 120km LC DDM

SFP-10G-SM15-100KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM

SFP-10G-SM15-80KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM

SFP-10G-SM15-60KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 60km LC DDM

SFP-10G-SM15-40KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 40km LC DDM

SFP-10G-SM13-40KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM

SFP-10G-SM13-20KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 20km LC DDM

SFP-10G-SM13-10KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 10km LC DDM

SFP-T-GE

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module

SFP-GE-5531-20KM

Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM

SFP-GE-3155-20KM

Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM

SFP-GE-SM15-80KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module

SFP-GE-SM13-40KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-EX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 40KM Transceiver Module

SFP-GE-SM13-20KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module

SFP-GE-SM13-2KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module

SFP-GE-MM13-2KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module

SFP-GE-MM13-550M

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module

Mọi thắc mắc về sản phẩm Module Cablexa SFP-GE-3155-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM Module xin vui lòng liên hệ trực tiếp qua Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ kịp thời.

SFP-GE-3155-20KM datasheet specs


SFP-GE-3155-20KM được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN SFP-GE-3155-20KM


Phân phối SFP-GE-3155-20KM chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-GE-3155-20KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-3155-20KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-3155-20KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-3155-20KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua SFP-GE-3155-20KM từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng SFP-GE-3155-20KM tận nơi
báo giá SFP-GE-3155-20KM chính hãng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn