SFP-GE-5531-20KM

Module Cablexa SFP-GE-5531-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM Module phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-GE-5531-20KM

SFP-GE-5531-20KM chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module quang 1G
  • Mã sản phẩm: SFP-GE-5531-20KM
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 500,000 đ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua SFP-GE-5531-20KM tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-GE-5531-20KM được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-GE-5531-20KM chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-5531-20KM kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module quang 1G 20KM 1 sợi - P/N: SFP-GE-5531-20KM

Module Cablexa SFP-GE-5531-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM Module chính hãng phân phối bởi Siêu Thị Mạng. Bộ thu phát video Cablexa được nghiên cứu thiết kế tuân thủ các tiêu chuẩn về chất lượng đảm bảo sự ổn định cho đường truyền tín hiệu ở khoảng cách nhất định.

Hiện tại module quang Cablexa SFP-GE-5531-20KM đang được phân phối bởi sieuthimang.vn với mức giá thành cạnh tranh, kèm theo một chính sách hỗ trợ bảo hành dài hạn là một giải pháp, sự chọn lựa tuyệt vời cho các doanh nghiệp.

Module Cablexa SFP-GE-5531-20KM

Module Cablexa SFP-GE-5531-20KM

Module Cablexa SFP-GE-5531-20KM

Module Cablexa SFP-GE-5531-20KM

SFP-5531-20km

Hình ảnh: Module Cablexa SFP-GE-5531-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM Module

Những đặc trưng của module SFP-GE-5531-20KM hãng Cablexa

- Bộ thu phát quang SFP 1 sợi quang hai hướng

- Tuân theo IEEE 802.3ah-2004 1000BASE-BX

- Đầu nối LC / SC Simplex

- Máy phát LD 1550nm

- Bộ thu 1310nm

- Khoảng cách lên đến 20km

- Khớp nối AC / AC theo MSA

- Nguồn điện đơn + 3.3V

- Tuân thủ RoHS

- Tiêu chuẩn an toàn quốc tế về laser loại 1 Tuân thủ IEC 60825

Các ứng dụng thích hợp để sử dụng module SFP-GE-5531-20KM

- Liên kết WDM Gigabit Ethernet

- Kết nối thiết bị SONET / SDH

- Liên kết kênh sợi quang

Thông số kỹ thuật của module SFP-GE-5531-20KM

Hãng Cablexa
Mã sản phẩm SFP-GE-5531-20KM
Loại sản phẩm Mô-đun thu phát có thể cắm được
Yếu tố hình thức SFP
Tốc độ dữ liệu 1,25Gbps
Bước sóng X-1550nm, RX-1310nm
Khoảng cách liên kết tối đa 20KM
Loại sợi Sợi đơn
Đầu nối LC / SC đơn
Ứng dụng Gigabit Ethernet (GE)

Bảng danh sách Module quang hãng Cablexa được sử dụng phổ biến nhất hiện nay

Mã Module quang Mô tả sản phẩm module quang
SFP-10G-5549-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-4955-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM
SFP-10G-3327-60KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM
SFP-10G-2733-60KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 60km LC DDM
SFP-10G-3327-40KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 40km LC DDM
SFP-10G-2733-40KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 40km LC DDM
SFP-10G-3327-20KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 20km LC DDM
SFP-10G-2733-20KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM15-120KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 120km LC DDM
SFP-10G-SM15-100KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM
SFP-10G-SM15-80KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-SM15-60KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 60km LC DDM
SFP-10G-SM15-40KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-40KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-20KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM13-10KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 10km LC DDM
SFP-T-GE Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module
SFP-GE-5531-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-3155-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-SM15-80KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-40KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-EX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 40KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-20KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-2KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-2KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-550M Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module

Video REVIEW nhanh Module quang Cablexa SFP-GE-5531-20KM

Mọi thắc mắc cần giải đáp về sản phẩm Module Cablexa SFP-GE-5531-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM Module xin quý khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline có trên Website.


SFP-GE-5531-20KM được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối SFP-GE-5531-20KM chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "SFP-GE-5531-20KM")

Phân phối SFP-GE-5531-20KM chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-GE-5531-20KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-5531-20KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-5531-20KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-5531-20KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Datasheet catalogue SFP-GE-5531-20KM

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng SFP-GE-5531-20KM tận nơi
báo giá SFP-GE-5531-20KM chính hãng
Mua SFP-GE-5531-20KM từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng