SFP-10G-CW-80KM

Module quang 10G 80km Cablexa SFP-10G-CW-80KM SFP+, 10Gb/s, 10GBase-CWDM, SMF, Duplex LC, 80KM Transceiver Module phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-10G-CW-80KM

SFP-10G-CW-80KM chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Module quang 10G
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-CW-80KM
  • Bộ tính năng: module 2 sợi quang
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 22,900,000 đ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua SFP-10G-CW-80KM tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-10G-CW-80KM được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-10G-CW-80KM chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-CW-80KM kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module quang 10G 80km Cablexa SFP-10G-CW-80KM SFP+, 10Gb/s, 10GBase-CWDM, SMF, Duplex LC, 80KM

Module quang 10GBase-CWDM chính hãng Cablexa chạy trên bước sóng 1470nm~1610nm sử dụng cáp quang singlemode kết nối chuẩn LC Duplex. Module quang 10G Cablexa SFP-10G-CW-80KM có thể truyền tải xa lên tới 80km khi sử dụng cáp quang của Cablexa hoặc tương đương. Sản phẩm Module quang Cablexa SFP-10G-CW-80KM đang được phân phối tại Việt Nam bởi Siêu Thị Mạng

Hình ảnh: module quang 10g 80km 2 sợi Cablexa SFP-10G-CW-80KM

Đặc trưng Module quang 10G 80km Cablexa SFP-10G-CW-80KM

  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 10,3Gbps
  • Máy phát EML làm mát 1550nm
  • Bộ thu APD độ nhạy cao
  • Khoảng cách lên đến 80 km qua SMF
  • Nguồn cấp 3. 3V đơn và Giao diện logic TTL
  • Giao diện đầu nối LC song công, có thể cắm nóng
  • Tuân thủ Đặc điểm kỹ thuật SFP + MSA SFF-8431
  • Tuân theo SFF-8472
  • Tiêu chuẩn nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 ℃ ~ + 70 ℃

Các ứng dụng Module quang 10G 80km Cablexa SFP-10G-CW-80KM

  • 10GBASE-ER ở tốc độ 10,31Gbps
  • 10GBASE-EW ở tốc độ 9,95Gbps
  • 1000 Base-LX Ethernet
  • 8x FC ở tốc độ 8,5Gb / giây
  • 4x FC ở 4,25Gpbs
  • 2x FC ở 2.125Gpbs
  • 1x FC ở tốc độ 1,0625Gbps

Thông số kỹ thuật Module quang 10G 80km Cablexa SFP-10G-CW-80KM

  • Một phần số: SFP-10G-CW-80KM
  • Loại sản phẩm: Module quang
  • Yếu tố hình thức: SFP +
  • Tốc độ dữ liệu (tối đa): 10,5 Gb / s
  • Khoảng cách (tối đa): 80KM
  • Máy phát: EML làm mát
  • Người nhận: APD
  • Chẩn đoán kỹ thuật số: Có
  • Đầu nối: LC Duplex
  • Loại cáp: SMF
  • Bước sóng: 1470nm ~ 1610nm
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

Module quang Cablexa SFP-10G-CW-80KM bảo hành

  • Cablexa cung cấp bảo hành có giới hạn 5 năm đối với Module quang quang SFP-10G-CW-80KM này.

Đảm bảo chất lượng Module quang 10G 80km Cablexa SFP-10G-CW-80KM

Cablexa cung cấp nhiều lựa chọn bộ thu phát quang tương thích với tất cả các thương hiệu lớn. Chúng tôi cũng mang các bộ thu phát ở nhiều dạng khác nhau để đáp ứng nhu cầu mạng của bạn. Giờ đây, bạn có một phương tiện đáng tin cậy, tương thích và giá cả phải chăng để mở rộng mạng của mình trong khi vẫn duy trì tính toàn vẹn của mạng. Tất cả các bộ thu phát của Cablexa đều được kiểm tra 100% chức năng và đảm bảo tương thích cho hiệu suất mạng vượt trội.

Module quang Cablexa SFP +, 10Gb / s, 10GBase-CWDM, SMF, Duplex LC, 80KM này tuân thủ 100% MSA. Nó được đảm bảo tương thích với bộ định tuyến hoặc bộ chuyển mạch của bạn. Và nó đi kèm với một bảo hành 5 năm và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về Module quang SFP-10G-CW-80KM này hoặc bất kỳ mặt hàng nào khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.

Module quang 10G 80km Cablexa SFP-10G-CW-80KM SFP+, 10Gb/s, 10GBase-CWDM, SMF, Duplex LC, 80KM Transceiver Module chính hãng. Hiện tại module quang 10G Cablexa SFP-10G-CW-80KM đang có sẵn và được Siêu Thị Mạng phân phối tại Việt Nam.


SFP-10G-CW-80KM được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối SFP-10G-CW-80KM chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "SFP-10G-CW-80KM")

Phân phối SFP-10G-CW-80KM chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-10G-CW-80KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-CW-80KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-CW-80KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-CW-80KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Datasheet catalogue SFP-10G-CW-80KM

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng SFP-10G-CW-80KM tận nơi
báo giá SFP-10G-CW-80KM chính hãng
Mua SFP-10G-CW-80KM từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng