SFP-10G-CW-40KM

Module quang 10G Cablexa SFP+, 10Gb/s, 10GBase-CWDM, SMF, Duplex LC, 40KM Transceiver Module phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-10G-CW-40KM

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Module quang 10G
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-CW-40KM
  • Bộ tính năng: module 2 sợi quang
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 15,900,000 đ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua SFP-10G-CW-40KM tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-10G-CW-40KM được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-10G-CW-40KM chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-CW-40KM kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module quang 10G Cablexa SFP-10G-CW-40KM SFP+, 10Gb/s, 10GBase-CWDM, SMF, Duplex LC, 40KM

Module quang 10G Cablexa với tốc độ truyền tải 10GBase-CWDM sử dụng cáp quang singlemode (cáp quang đơn mốt) chạy trên bước sóng 1270nm ~ 1610nm với chuẩn kết nối LC duplex. Module quang 10G Cablexa SFP-10G-CW-40KM này co thể truyền xa với khoảng cách 40km rất phù hợp với hệ thống mạng có quy mô lớn và chuyên nghiệp. Sản phẩm module quang Cablexa SFP-10G-CW-40KM đang được phân phối bởi Siêu Thị Mạng.

cablexa SFP-10G-CW-40KM, module quang 10g cablexa, module quang cablexa SFP-10G-CW-40KM

Hình ảnh: module quang 10G Cablexa SFP-10G-CW-40KM

Đặc trưng module quang 10G Cablexa SFP-10G-CW-40KM

  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 10,3Gbps
  • Máy phát DFB 1550nm
  • Khoảng cách lên đến 40km qua SMF
  • Nguồn điện 3.3V đơn và giao diện logic TTL
  • Giao diện đầu nối LC song công, có thể cắm nóng
  • Tuân thủ Đặc điểm kỹ thuật SFP + MSA SFF-8431
  • Tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-ER
  • Tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-EW
  • Tuân theo SFF-8472
  • Tiêu chuẩn nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 ℃ ~ + 70 ℃

Các ứng dụng module quang 10G Cablexa SFP-10G-CW-40KM

  • 10GBASE-ER ở tốc độ 10,31Gbps
  • 10GBASE-EW ở tốc độ 9,95Gbps
  • 1000 Base-LX Ethernet
  • 8x FC ở tốc độ 8,5Gb / giây
  • 4x FC ở 4,25Gpbs
  • 2x FC ở 2.125Gpbs
  • 1x FC ở tốc độ 1,0625Gbps

Thông số kỹ thuật module quang Cablexa SFP-10G-CW-40KM

  • Một phần số: SFP-10G-CW-40KM
  • Loại sản phẩm: Mô-đun thu phát
  • Yếu tố hình thức: SFP +
  • Tốc độ dữ liệu (tối đa): 10,5 Gb / s
  • Khoảng cách (tối đa): 40KM
  • Máy phát: EML làm mát
  • Người nhận: PIN
  • Chẩn đoán kỹ thuật số: Có
  • Đầu nối: LC Duplex
  • Loại cáp: SMF
  • Bước sóng: 1270nm ~ 1610nm
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

Module quang Cablexa SFP +, 10Gb / giây, 10GBase-CWDM, SMF, Duplex LC, 40KM này tuân thủ 100% MSA. Nó được đảm bảo tương thích với bộ định tuyến hoặc bộ chuyển mạch của bạn. Và nó đi kèm với một bảo hành 5 năm và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về module quang SFP-10G-CW-40KM này hoặc bất kỳ mặt hàng nào khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.

Module quang 10G Cablexa SFP+, 10Gb/s, 10GBase-CWDM, SMF, Duplex LC, 40KM Transceiver Module chính hãng. Báo giá Module quang 10 Cablexa SFP-10G-CW-40KM cực tốt qua Email trên website.


SFP-10G-CW-40KM được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối SFP-10G-CW-40KM chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn
Phân phối SFP-10G-CW-40KM chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-10G-CW-40KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-CW-40KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-CW-40KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-CW-40KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua SFP-10G-CW-40KM từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng SFP-10G-CW-40KM tận nơi
báo giá SFP-10G-CW-40KM chính hãng
Datasheet catalogue SFP-10G-CW-40KM