SFP-T-GE

Module copper RJ45 SFP-T-GE Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-T-GE

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module quang 1G
  • Mã sản phẩm: SFP-T-GE
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hãy liên hệ để có báo giá tốt nhất (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua SFP-T-GE tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-T-GE được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-T-GE chính hãng...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-T-GE kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module copper RJ45 - P/N: SFP-T-GE

Module Cablexa SFP-T-GE Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module chính hãng phân phối bởi Siêu Thị Mạng

Bảng danh sách Module quang hãng Cablexa được sử dụng phổ biến nhất hiện nay

Mã Module quang Mô tả sản phẩm module quang
SFP-10G-5549-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-4955-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM
SFP-10G-3327-60KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM
SFP-10G-2733-60KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 60km LC DDM
SFP-10G-3327-40KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 40km LC DDM
SFP-10G-2733-40KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 40km LC DDM
SFP-10G-3327-20KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 20km LC DDM
SFP-10G-2733-20KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM15-120KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 120km LC DDM
SFP-10G-SM15-100KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM
SFP-10G-SM15-80KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-SM15-60KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 60km LC DDM
SFP-10G-SM15-40KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-40KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-20KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM13-10KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 10km LC DDM
SFP-T-GE Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module
SFP-GE-5531-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-3155-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-SM15-80KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-40KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-EX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 40KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-20KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-2KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-2KM Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-550M Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module

SFP-T-GE được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN GIÁ TỐT SỐ 1️⃣ VIỆT NAM
Siêu thị mạng phân phối SFP-T-GE chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn

Phân phối SFP-T-GE chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-T-GE chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-T-GE được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-T-GE kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-T-GE do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua SFP-T-GE từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng SFP-T-GE tận nơi
báo giá SFP-T-GE chính hãng
Datasheet catalogue SFP-T-GE