Module SFP-GE-MM85-550M Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 550M Transceiver Module compatible Cisco GLC-SX-MMD phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-GE-MM85-550M

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm SFP-GE-MM85-550M
  • Tốc độ: 1.25G Mbps
  • Số cổng SFP: 2 ports
  • Dòng sản phẩm: Module SFP Cablexa
  • Part Number: 21CFR1040-10
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua SFP-GE-MM85-550M tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-GE-MM85-550M được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-GE-MM85-550M chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Module SFP-GE-MM85-550M Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 550M Transceiver Module compatible Cisco GLC-SX-MMD

Module SFP-GE-MM85-550M hãng Cablexa sử dụng cho các thiết bị kết nối chuẩn Multimode nhận và phát tín hiệu ở bước sóng 850nm cho phép truyền tải ở khoảng cách lên đến 550km. SFP-GE-MM85-550M được thiết kế với đầu nối LC loại đầu nối vuông nhỏ có thể cắm nóng vào các thiết bị kết nối. Trên module quang Cablexa có Logo và các thông tin cơ bản để quý khách hàng dễ dàng sử dụng triển khi thi công lắp đặt.

SFP-GE-MM85-550M hãng Cablexa chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh được bảo hành tới 5 năm đang dược quý khách hàng ưa chuộng sử dụng.

Module quang Cablexa SFP-GE-MM85-550M

Hình ảnh: Module quang Cablexa SFP-GE-MM85-550M

Bạn có thể xem chi tiết hơn thông tin sản phẩm trong: SFP-GE-MM85-550M Datasheet, SFP-GE-MM85-300M Datasheet, SFP-GE-MM13-2KM Datasheet

Tính năng, đặc điểm của module SFP-GE-MM85-550M

Bộ thu phát quang LC SFP có thể cắm nóng

Tương thích MSA có thể cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP)

Tuân thủ theo chuẩn Gigabit Ethernet 1000BASE-LX của IEEE 802.3z

Tuân thủ Kênh sợi quang 1X MM-LC-L FC-PI

Khớp nối AC / AC theo MSA

Khoảng cách lên tới 10km

Nguồn điện đơn + 3,3V

Tuân thủ RoHS

An toàn quốc tế Laser loại 1 Srandard IEC-60825 Tuân thủ

Các ứng dụng của module SFP-GE-MM85-550M​

Bộ chuyển mạch và bộ định tuyến Gigabit Ethernet

Cơ sở hạ tầng chuyển mạch sợi quang

Ứng dụng XDSL

Chuyển mạch cạnh

Thông tin module SFP-GE-MM85-550M hãng Cablexa

Hãng: Cablexa

Mã sản phẩm: SFP-GE-MM85-550M​

Loại sản phẩm: Module thu phát

Yếu tố hình thức: SFP

Tốc độ dữ liệu (tối đa): Lên tới 1.25Gb / s

Khoảng cách (tối đa): 550M

Máy phát: 1310nm FP

Người nhận: PIN

Chẩn đoán kỹ thuật số: Có / Không

Kết nối: LC đôi

Loại cáp: SMF

Bước sóng: 850nm

Nhiệt độ hoạt động: COM / EXT / IND

Tại sao nên sử dụng Module quang Cablexa?

Như các thương hiệu khác trên thị trường, Module quang Cablexa cũng sở hữu những ưu điểm nổi bật, vượt trội trong thiết kế và tính năng. Module Cablexa đa dạng về mẫu mã và chủng loại mang tới cho quý khách hàng nhiều hơn những sự chọn lựa thích hợp với nhu cầu sử dụng. Đặc biệt hơn đó là thiết bị này được phân thành các chuẩn Single mode và Multimode có khả năng truyền dẫn ở nhiều khoảng cách khác nhau và có thể lên tới 20Km với module Cablexa Singlemode.

SFP Module Cablexa được nghiên cứu và sản xuất theo các tiêu chuẩn kỹ thuật nghiêm ngặt đảm bảo tính trọn vẹn về kích thước, cân nặng và sự ổn định của đường truyền. Do đó, module có chất lượng tốt và rất được quý khách hàng tin tưởng chọn dùng. Cuối cùng một điểm cộng khác không thể bỏ qua chính là giá thành. So với các hãng Module khác trên thị trường hiện nay, Cablexa là một sự chọn lựa không thể hoàn hảo hơn với mức giá cả cạnh tranh giúp doanh nghiệp tiết kiệm nhiều hơn chi phí sử dụng.

Bạn có thể mua Module Cablexa chính hãng ở đâu?

Được biết đến là một đơn vị uy tín, danh tiếng trên thị trường lâu nay, Sieuthimang.vn Website thuộc hệ thống trang Web của Công ty Cổ Phần Nhập Khẩu và Phân Phối Unisystem mang tới cho quý khách hàng những giải pháp mạng hoàn hảo, những sản phẩm chính hãng chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh, bảo hành dài hạn.

Qúy khách hàng quan tâm tới sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.


Sản phẩm SFP-GE-MM85-550M được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


Video Clip review về SFP-GE-MM85-550M


SIEUTHIMANG.VN - Báo giá phân phối SFP-GE-MM85-550M chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá SFP-GE-MM85-550M chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 033 6163333 - Hotline: 0344 699886

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0921 456666 - Hotline: 0373 699886


Sản phẩm khác cùng dòng Module SFP Cablexa

BÀI VIẾT LIÊN QUAN SFP-GE-MM85-550M


Phân phối SFP-GE-MM85-550M chính hãng

SFP-GE-MM85-550M và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm cũ (fake) kém chất lượng.

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng SFP-GE-MM85-550M tận nơi
báo giá SFP-GE-MM85-550M chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666