SFP-GE-4955-80KM

Module quang 1G 80km loại 1 sợi hãng Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC 80km LC DDM phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-GE-4955-80KM

SFP-GE-4955-80KM chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Module quang 1G
  • Mã sản phẩm: SFP-GE-4955-80KM/ SFP-GE-5549-80KM
  • Bộ tính năng: module 1 sợi quang
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 1,350,000 đ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua SFP-GE-4955-80KM tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-GE-4955-80KM được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-GE-4955-80KM chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-4955-80KM kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC 80km LC DDM

Module quang 1Gb 80km 1 sợi quang Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC 80km LC DDM chính hãng. Đặt mua Module quang 1Gb 80km 1 sợi quang ngay hôm nay để có giá tốt.

Module quang loại 1 sợi khoảng cách 80 km tương thích với Switch cisco và juniper

  • Sử dụng cho loại cáp quang: Single Mode
  • Bước sóng quang: hoặc 1310nm 1550nm
  • Chuẩn kết nối cổng quang (Connector): LC duplex
  • Chuẩn giao diện: 10/100/1000 Base-FX
  • Tương thích với thiết bị Switch Access trong dự án này và các thiết bị hiện có trên hệ thống của Cisco và Juniper
  • Khoảng cách truyền cáp quang (Single-Mode): 80km.

SFP-GE-4955-80KM được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối SFP-GE-4955-80KM chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "SFP-GE-4955-80KM")

Phân phối SFP-GE-4955-80KM chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-GE-4955-80KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-4955-80KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-4955-80KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-4955-80KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Datasheet catalogue SFP-GE-4955-80KM

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng SFP-GE-4955-80KM tận nơi
báo giá SFP-GE-4955-80KM chính hãng
Mua SFP-GE-4955-80KM từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng