SFP-GE-SM15-100KM

Module quang 1Gb 100km 2 sợi Cablexa SFP, 1.25Gb/S, 1000Base, Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-GE-SM15-100KM

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Module quang 1G
  • Mã sản phẩm: SFP-GE-SM15-100KM
  • Bộ tính năng: module 2 sợi quang
  • Nhà phân phối: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua SFP-GE-SM15-100KM tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-GE-SM15-100KM được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-GE-SM15-100KM chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-SM15-100KM kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

SFP-GE-SM15-100KM, Module SFP Cablexa những thông tin cần biết

Module quang 1Gb 100km 2 sợi Cablexa SFP, 1.25Gb/S, 1000Base, Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM
Sản phẩm SFP-GE-SM15-100KM chính hãng được phân phối bởi Sieuthimang.vn - Nhà phân phối Module SFP Cablexa uy tín chuyên nghiệp.

Khuyến cáo: Trước khi lựa chọn mua và sử dụng SFP-GE-SM15-100KM. Chúng tôi mong bạn hãy dành chút thời gian tìm hiểu kỹ các nội dung bên dưới để tránh nguy cơ mua phải sản phẩm Module SFP Cablexa kém chất lượng, dẫn tới gây lỗi, hệ thống mạng của bạn không ổn định...

Xem thêm các sản phẩm khác thuộc chủng loại: Module SFP Cablexa

Lưu ý: Việc thể hiện xuất xứ trên bao bì sản phẩm Module SFP Cablexa không nói lên được sản phẩm đó có phải là sản phẩm Module SFP Cablexa chính hãng hay không? Chỉ có những người am hiểu về sản phẩm Module SFP Cablexa chính hãng hoặc các chuyên gia đến từ Module SFP Cablexa mới có thể nhận biết được sản phẩm Module SFP Cablexa đó có phải là chính hãng hay không.

Để biết chính xác Xuất xứ SFP-GE-SM15-100KM của Quốc gia nào, Hãy liên hệ với Sieuthimang.vn tại thời điểm Quý khách cần mua SFP-GE-SM15-100KM, chúng tôi sẽ báo chính xác xuất xứ SFP-GE-SM15-100KM tại thời điểm đó căn cứ vào tồn kho (stock) của chúng tôi.

Tại sao nên mua SFP-GE-SM15-100KM chính hãng?

Switch, Router của Cisco và Juniper được sản xuất và thiết kế ra để làm các công việc sau:

• Truyền tải dữ liệu • quản lý hệ thống mạng • phân quyền, chia quyền truy cập dữ liệu

Đọc thêm: Tìm hiểu thông tin của Module SFP Cablexa

Giá trị của hệ thống mạng của bạn càng lớn thì yêu cầu thiết bị mạng Module SFP Cablexa tốt đòi hỏi càng cao. Để tránh nguy cơ hệ thống mạng lỗi, hoạt động không ổn định kéo theo hệ lụy năng xuất làm việc của cán bộ công nhân viên sẽ bị dán đoạn, gây gián đoạn trong quá trình vận hành của công ty bạn. Module SFP Cablexa đã được khẳng định về chất lượng trên thị trường hơn 100 năm qua và được coi là hãng sản xuất thiết bị mạng Số 1 thế giới. Những hệ thống mạng lớn đa số đều sử dụng Switch mạng, Router hay Firewall của Module SFP Cablexa.

Tuy nhiên trên thị trường có rất nhiều đơn vị làm giả thương hiệu Module SFP Cablexa có chất lượng không đảm bảo, có thể gây hỏng hóc bất cứ lúc nào do nó chỉ được làm giả thương hiệu, Còn các nguyên vật liệu cấu thành và công nghệ chế tạo của Module SFP Cablexa thì không thể làm giả nên chất lượng những sản phẩm này thường rất kém, rủi do cho thiết bị của bạn là rất cao. Vì vậy để đảm bảo cho sự ổn định của thiết bị của bạn, hãy sử dụng thiết bị mạng Module SFP Cablexa chính hãng được mua tại các nhà phân phối của Module SFP Cablexa.

Làm thế nào để phân biệt được Thiết bị mạng Module SFP Cablexa chính hãng?

Hiện nay trên thị trường và Internet chỉ cần gõ từ khóa vào Google: "SFP-GE-SM15-100KM chính hãng", "SFP-GE-SM15-100KM" "Module SFP Cablexa" hay "Phân phối SFP-GE-SM15-100KM" và kết quả tìm kiếm của Google sẽ có hàng ngàn kết quả về sản phẩm đó. Đứng ở góc độ người dùng, thật sự rất khó có thể nhận biết Thiết bị mạng Module SFP Cablexa chính hãng và thiết bị mạng Module SFP Cablexa kém chất lượng, chỉ có những Chuyên gia từ Module SFP Cablexa mới có thể xác định được nguồn gốc của một sản phẩm hoặc bao bì có nhãn hiệu Module SFP Cablexa bị làm giả. Vì vậy để tránh nguy cơ mua phải sản phẩm Module SFP Cablexa bị làm giả, hãy mua hàng từ các nhà phân phối của Module SFP Cablexa để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Sieuthimang.vn là đại phân phối của Module SFP Cablexa tại Việt Nam. Mọi sản phẩm bán ra đều có chứng nhận xuất xứ và chất lượng CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) do hãng Module SFP Cablexa cung cấp. Sieuthimang.vn cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-SM15-100KM kém chất lượng. Quý khách hoàn toàn yên tâm khi mua sản phẩm tại Sieuthimang.vn.
SFP-GE-SM15-100KM chính hãng
Ngoài ra Module SFP Cablexa cung cấp công cụ Module SFP Cablexa Authenticate kiểm tra sản phẩm Module SFP Cablexa có phải chính hãng không để người dùng có thể tự kiểm tra được tại nhà.

SFP-GE-SM15-100KM chính hãng bảo hành trong bao lâu?

Tất cả các thiết bị mạng Module SFP Cablexa chính hãng phân phối bởi Sieuthimang.vn sẽ có thời hạn bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất là 12 tháng.

Giá bán SFP-GE-SM15-100KM chính hãng

Để có báo giá SFP-GE-SM15-100KM chính hãng tốt nhất, Hãy liên hệ với bộ phận bán hàng của Sieuthimang.vn. Hỗ trợ 24/7.

Nơi bán SFP-GE-SM15-100KM chính hãng

Sieuthimang.vn, Nhà phân phối Module SFP Cablexa chính hãng, Mua hàng Online - Giao hàng toàn Quốc 24/7. Chúng tôi áp dụng phương thức giao hàng nhanh từ 10 đến 45 phút trong nội thành TP Hà Nội. và địa bàn Hồ Chí Minh.

Đối với các tỉnh lân cận có thể nhận hàng trong ngày kể từ khi xác nhận đơn hàng. Tùy thuộc vào vị trí địa lý sẽ nhanh hay chậm,
Bắc ninh, Vĩnh Phúc, Bắc Giang, Hà Nam, Phủ Lý, Nam Định, Thái Bình, Ninh Bình, Thanh Hóa, Hưng Yên, Hải Dương, Hải Phòng, Hòa Bình, Sơn La, Tuyên Quang, Thái Nguyên, Bắc Kạn, Cao Bằng ... Những trường hợp đặc biệt cần gấp liên hệ với chúng tôi để được trợ giúp.

Phân phối SFP-GE-SM15-100KM giao hàng tận nơi: Quận 1, Quận 2, quận 3, quận 4, Quận 5, Quận 6, Quận 7, Quận 8, Quận 9, Quận 10, Quận 11, Quận 12, Quận Thủ Đức, Quận Tân Phú, Quận Gò vấp, Quận Tân Bình, Quận Bình Thạnh, Quận Bình Tân, Quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn.


SFP-GE-SM15-100KM được phân phối chính hãng bởi

Siêu thị mạng phân phối SFP-GE-SM15-100KM chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN SỐ 1️⃣ VIỆT NAM
Hotline 24/7 0344 699886 0373 699886 033 616 3333 baogia@sieuthimang.vn

Phân phối SFP-GE-SM15-100KM chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-GE-SM15-100KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-SM15-100KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-SM15-100KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-SM15-100KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua SFP-GE-SM15-100KM từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng SFP-GE-SM15-100KM tận nơi
báo giá SFP-GE-SM15-100KM chính hãng
Datasheet catalogue thiết bị mạng