SFP-GE-SM15-70KM

Cablexa SFP-GE-SM15-70KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 70KM Transceiver Module phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-GE-SM15-70KM

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Module quang 1G
  • Mã sản phẩm: SFP-GE-SM15-70KM
  • Bộ tính năng: module 2 sợi quang
  • Nhà phân phối: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua SFP-GE-SM15-70KM tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-GE-SM15-70KM được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-GE-SM15-70KM chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-SM15-70KM kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module quang 2 sợi 1Gbps Cablexa SFP-GE-SM15-70KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 70KM Transceiver Module

Module quang Cablexa tốc độ 1.25Gbp sử dụng cáp quang Singlemode với bước sóng 1550nm chuẩn kết nối của module là LC với khoảng cách truyền xa tới 70Km. Để Module quang 1Gb 70km 2 sợi quang Cablexa SFP-GE-SM15-70KM hoạt động tốt mang lại hiệu suất tốt nhất khuyến nghị khách hàng hãy sử dụng dây cáp quang chất lượng của các hãng như: Commscope, LS, Legrand, Cablexa.

module quang 70km, module quang 2 sợi 1gb, module quang cablexa 1gb, module quang 2 sợi 70km, SFP-GE-SM15-70KM

module quang 70km, module quang 2 sợi 1gb, module quang cablexa 1gb, module quang 2 sợi 70km, SFP-GE-SM15-70KM

Hình ảnh: Module quang 1gb 70km 2 sợi Cablexa SFP-GE-SM15-70KM

Cablexa SFP-GE-SM15-70KM Module quang 1 sợi khoảng cách 70 km (tương thích với Switch cisco và juniper)

  • Mã sản phẩm: SFP-GE-SM15-70KM
  • Sử dụng cho loại cáp quang: Single Mode
  • Bước sóng quang: hoặc 1310nm 1550nm
  • Chuẩn kết nối cổng quang (Connector): LC duplex
  • Chuẩn giao diện: 10/100/1000 BaseFX
  • Tương thích với thiết bị Switch Access trong dự án này và các thiết bị hiện có trên hệ thống của Cisco và Juniper
  • Khoảng cách truyền cáp quang tối thiểu (SingleMode): 70km.

module quang 70km, module quang 2 sợi 1gb, module quang cablexa 1gb, module quang 2 sợi 70km, SFP-GE-SM15-70KM

Hình ảnh: Đầu kết lối chuẩn LC của Module quang 1gb 70km 2 sợi Cablexa

Thông số kỹ thuật Module SFP Cablexa SFP-GE-SM15-70KM

  • Mã sản phẩm: SFP-GE-SM15-70KM
  • Loại phương tiện đơn sợi quang (SMF)
  • Bước sóng TX 1550nm
  • RX Wavelenght 1550nm
  • Ngân sách quang tối thiểu 24 dB
  • Khoảng cách tối đa 80km
  • Tốc độ dữ liệu được hỗ trợ 1.063-1.25Gbps
  • Các ứng dụng được hỗ trợ Gigabit Ethernet (1.25 Gbps), Kênh sợi quang 1G (1.0625 Gbps)
  • Hỗ trợ DDM / DOM
  • Phạm vi nhiệt độ Tiêu chuẩn 0 ° -70 ° C
  • Kết nối LC đôi
  • Băng thông bước sóng Tx 37nm (1528-1565 nm)
  • Băng thông bước sóng Rx 37nm (1528-1565 nm)
  • Công suất truyền tối thiểu 0 dB
  • Công suất truyền tối đa 5 dB
  • Độ nhạy thu -24 dBm
  • Quá tải máy thu -3 dBm
  • Độ phân tán 1600 ps / nm
  • Máy phát laser DFB
  • Loại photodiode PIN
  • Nguồn điện + 3,3V
  • Chipset MAXIM, MINDSPEED, SEMTECH
  • Tuân thủ CE, Tuân thủ an toàn laser loại 1 của FDA và IEC60825-1, INF-8074i, RoHS, SFP MSA
  • Bảo hành: 12 tháng

Module quang 2 sợi 1Gb Cablexa SFP-GE-SM15-70KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 70KM Transceiver Module chính hãng. Đặt mua Module quang 1Gb 70km Cablexa qua thông tin trên website.


SFP-GE-SM15-70KM được phân phối chính hãng bởi

Siêu thị mạng phân phối SFP-GE-SM15-70KM chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN SỐ 1️⃣ VIỆT NAM
Hotline 24/7 0344 699886 0373 699886 033 616 3333 baogia@sieuthimang.vn

Phân phối SFP-GE-SM15-70KM chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-GE-SM15-70KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-SM15-70KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-SM15-70KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-SM15-70KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua SFP-GE-SM15-70KM từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng SFP-GE-SM15-70KM tận nơi
báo giá SFP-GE-SM15-70KM chính hãng
Datasheet catalogue thiết bị mạng