Module Cablexa SFP-10G-4955-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-10G-4955-80KM

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm SFP-10G-4955-80KM
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua SFP-10G-4955-80KM tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm SFP-10G-4955-80KM được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về SFP-10G-4955-80KM chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module quang 10G 80Km 1 sợi - P/N: SFP-10G-4955-80KM

Module Cablexa SFP-10G-4955-80KM Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM chính hãng phân phối bởi Siêu Thị Mạng

Bộ thu phát 10G SFP + BIDI 80KM là mô-đun thu phát 3.3V Small-Form-Factor có thể cắm nóng. Nó được thiết kế phù hợp cho các ứng dụng truyền thông tốc độ cao yêu cầu tốc độ lên đến 11,1Gbps, nó được thiết kế để tuân thủ SFF-8472 và SFP + MSA. Liên kết dữ liệu mô-đun lên đến 80 km trong sợi quang đơn mode 9 / 125um. Đầu ra quang học có thể bị vô hiệu hóa bằng đầu vào mức cao logic LVTTL của Tx Disable. Tx Fault được cung cấp để chỉ ra rằng sự suy giảm của tia laser. Đầu ra mất tín hiệu (LOS) được cung cấp để chỉ ra sự mất tín hiệu quang đầu vào của máy thu hoặc trạng thái liên kết với đối tác.

Module quang SFP-10G-4955-80KM hãng Cablexa

Hình ảnh: Module quang SFP-10G-4955-80KM hãng Cablexa

Đặc trưng của module SFP-10G-4955-80KM hãng Cablexa

- Gói SFP MSA với đầu nối LC đơn

- Bidi điển hình 1490 / 1550nm và 1550nm / 1490nm cho hoa hồng

- Bộ thu APD cho độ nhạy cao

- EMI rất thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời

- Có thể cắm nóng

- Hỗ trợ giao diện quang nối tiếp 9,95Gb / s đến 11,1Gb / s

- Khoảng cách lên đến 80km

- Tuân thủ SFP + MSA

- Biên độ truyền cao

- Nguồn điện đơn 3.3V

- Công suất tiêu thụ dưới 1,5W

Thông số kỹ thuật module quang 10G 80Km 1 sợi - P/N: SFP-10G-4955-80KM

Mã Module SFP-GE-4955-80KM
Loại sản phẩm Mô-đun thu phát
Yếu tố hình thức BIDI SFP
Tốc độ dữ liệu (tối đa) Lên đến 1,25Gb / giây
Khoảng cách (tối đa) 80KM
Máy phát 1490nm DFB
Bộ thu PIN 1550nm
Chẩn đoán kỹ thuật số Có / Không
Đầu nối Simplex LC
Loại cáp SMF
Bước sóng TX-1490nm, RX-1550nm
Nhiệt độ hoạt động COM / EXT / IND

Bảng danh sách Module quang hãng Cablexa được sử dụng phổ biến nhất hiện nay

Mã Module quang

Mô tả sản phẩm module quang

SFP-10G-5549-80KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM

SFP-10G-4955-80KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM

SFP-10G-3327-60KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM

SFP-10G-2733-60KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 60km LC DDM

SFP-10G-3327-40KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 40km LC DDM

SFP-10G-2733-40KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 40km LC DDM

SFP-10G-3327-20KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 20km LC DDM

SFP-10G-2733-20KM

Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM

SFP-10G-SM15-120KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 120km LC DDM

SFP-10G-SM15-100KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM

SFP-10G-SM15-80KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM

SFP-10G-SM15-60KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 60km LC DDM

SFP-10G-SM15-40KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 40km LC DDM

SFP-10G-SM13-40KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM

SFP-10G-SM13-20KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 20km LC DDM

SFP-10G-SM13-10KM

Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 10km LC DDM

SFP-T-GE

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module

SFP-GE-5531-20KM

Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM

SFP-GE-3155-20KM

Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM

SFP-GE-SM15-80KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module

SFP-GE-SM13-40KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-EX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 40KM Transceiver Module

SFP-GE-SM13-20KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module

SFP-GE-SM13-2KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module

SFP-GE-MM13-2KM

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module

SFP-GE-MM13-550M

Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module

Module quang 10G 80Km 1 sợi - P/N: SFP-10G-4955-80KM có thể sử dụng với đường truyền cáp quang Singlemode hãng Cablexa, quý khác hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt hơn về sản phẩm.

SFP-10G-4955-80KM datasheet specs


SFP-10G-4955-80KM được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN SFP-10G-4955-80KM


Phân phối SFP-10G-4955-80KM chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng SFP-10G-4955-80KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-4955-80KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-4955-80KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-4955-80KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua SFP-10G-4955-80KM từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng SFP-10G-4955-80KM tận nơi
báo giá SFP-10G-4955-80KM chính hãng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn