Phân phối dây cáp quang AMP 8 sợi Multimode OM3 COMMSCOPE chính hãng, chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh, miễn phí vận chuyển. phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cáp quang Amp Multimode 8 sợi OM3

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Part Number: 1-1427451-3
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cáp quang Amp Multimode 8 sợi OM3 tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang Amp Multimode 8 sợi OM3 được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang Amp Multimode 8 sợi OM3 chính hãng...

Dây cáp quang AMP 8 sợi Multimode OM3 P/N 1-1427451-3 chính hãng, giá tốt

Ngày nay, cáp quang trở nên thông dụng, phổ biến trong cuộc sống với nhiều loại cáp quang khác nhau chúng được ứng dụng trong nhiều những lĩnh vực và giúp nâng cao hiệu suất công việc. 

Trong số đó không thể bỏ qua chính là cáp quang AMP COMMSCOPE một thương hiệu quá đỗi quen thuộc với chúng ta và vốn vẫn luôn được khách hàng tin tưởng, chọn lựa với những ưu điểm về giá thành cùng chất lượng tốt.

Dưới đây xin mời quý khách hàng hãy cùng Sieuthimang tìm hiểu một phân khúc của dòng cáp quang này, cáp quang AMP 8 sợi Multimode OM3

Giới thiệu đặc điểm của cáp quang AMP 8 sợi Multimode OM3

Cáp quang AMP Multimode OM3 8 sợi được đánh giá là giải pháp mạng hoàn hảo cho doanh nghiệp bởi loại dây cáp này được tạo thành từ những chất liệu đặc biệt với cấu trúc nhiều lớp rất chắc chắn. Ngoài ra, còn có khả năng truyền dẫn tín hiệu tốc độ cao ứng dụng rộng khắp trong các lĩnh vực khác nhau trong cuộc sống.

Cấu tạo cáp quang 8 core AMP Multimode OM3

Hình ảnh: Cấu tạo cáp quang 8 core AMP Multimode OM3

Cáp quang AMP OM3, dây cáp quang 8FO AMP Multimode OM3 này có lớp vỏ bọc được làm từ chất liệu nhựa PE có tính đàn hồi cao. Do được pha trộn thêm thành phần là các chất phụ gia khó cháy nên loại dây cáp quang này đảm bảo sự an toàn cho sợi quang khi sử dụng ở những môi trường khác nhau trong và bên ngoài trời.

Sự chắc chắn còn được tăng cường bởi một lớp ống bằng kim loại sau lớp nhựa PE, không chỉ giúp tăng khả năng chịu lực, nén chúng còn giúp bảo vệ cáp khỏi sự xâm hại của các loại côn trùng gặm nhấm.

Một lớp sợi Aramit tẩm dầu giúp ngăn thấm nước hiệu quả và cũng giúp cáp có khả năng chịu tải tốt hơn.

Cuối cùng, bao bọc và bảo vệ trực tiếp 8 sợi cáp quang chính là lớp ống đềm lỏng giúp lõi truyền dẫn được bảo vệ và có thể tăng khả năng uốn cong tạo điều kiện thuận lợi cho việc triển khai và lắp đặt.

Cáp quang 8FO AMP OM3 Multi mode hoạt động như nào?

Được sản xuất tuân theo các tiêu chuẩn quốc tế về tính an toàn kĩ thuật và quy trình kiểm tra nghiêm ngặt, cáp sợi quang AMP Multimode OM3 8 core có thể truyền tín hiệu ở khoảng cách ngắn và cao hơn rất nhiều lần so với cáp quang amp Singlemode và thậm chí là cáp Multimode OM2.

Cáp quang AMP Multi mode 8 core OM3 hãng COMMSCOPE này hoạt động ở khoảng bước sóng 750nm và 850nm, chúng được thiết kế để truyền tín hiệu bằng nhiều tia laser khác nhau và không có sự suy giảm tín hiệu nên khoảng cách truyền dẫn có thể ngắn vài trăm đến vài kilomet nhưng bù lại loại cáp này có thể đạt tốc độ cực đại với 10G. Chúng rất thích hợp với các ứng dụng, hệ thống mạng yêu cầu kết nối mạng tốc độ cao.

Cũng chính bởi sự vượt trội trong đường truyền tín hiệu mà loại dây cáp quang AMP Multimode này có giá thành đắt hơn nhiều so với cáp quang Singlemode.

Những ứng dụng thực tế của cáp mạng AMP 8 sợi Multi mode OM3

Chính bởi việc hội tụ những tính năng vượt trội và thiết kế linh hoạt tiện lợi dễ dàng thích nghi với nhiều điều kiện môi trường, không gian khác nhau mà dây cáp quang COMMSCOPE 8 sợi được dùng cho rất nhiều những hệ thống mạng thông tin hiện nay. Một số điển hình có thể kể tới như là:

Dùng trong việc kết nối các switches quang của Cisco, Juniper, HP…Dùng trong ứng dụng mạng camera cáp quang.

Dây cáp quang AMP Multi mode 8fo còn được sử dụng chính để làm đường truyền dẫn tín hiệu mạng LAN văn phòng, chi nhanh hay các mạng giữa các khu vực, tòa nhà trong phạm vi 10Km.

Thông số kỹ thuật cáp quang AMP 8FO Multi mode OM3

Thuộc tính sản cáp quang AMP 8 core Multimode OM3 (750nm - 850nm)  Chi tiết thông số 
Hãng COMMSCOPE/AMP
Part Number 1-1427451-3
Nhà phân phối UNI SYSTEM
Tên sản phẩm Cáp quang AMP 8 sợi OM3
Loại

Multimode OM3

Số sợi 8 sợi
Suy hao tối đa 0.4/0.4 dB/km
Băng thông OFL Not Applicable
Băng thông 850nm Laser Not Applicable
Khoảng cách 1000BASE-SX 2-5000 m
Khoảng cách 1000BASE-LX 2-5000 m
Khoảng cách 10GBASE-SR NST
Khoảng cách 10GBASE-LX4 2-10000 m
Vận hành

-40°C đến +70°C

(-40°F đến +160°F)

Thi công

-20°C đến +60°C

(-22°F đến +140°F)

Lưu giữ

-40°C đến +70°C

(-40°F đến +160°F)

Đơn vị phân phối cáp quang AMP 8core Multimode chính hãng, giá rẻ

Sieuthimang.vn đơn vị phân phối thiết bị mạng viễn thông uy tín trên thị trường  với nhiều năm kinh nghiệm chúng tôi đã trở thành đối tác bền vững với rất nhiều những đối tác khác nhau trong và ngoài nước.

Bên cạnh việc cung cấp các sản phẩm chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, các chính sách bảo hành của hãng quý khách hàng còn được hỗ trợ tư vấn giải pháp tối ưu hóa hiệu suất và chi phí. Chúng tôi cũng hỗ trợ quý khách hàng triển khai xây dựng hệ thống và khắc phục sự cố trong quá trình vận hành.

Bạn đang tìm kiếm sản phẩm chất lượng, tìm kiếm nhà cung cấp uy tín vậy hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.


Uni System - Địa chỉ mua Cáp quang Amp Multimode 8 sợi OM3 chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cáp quang Amp Multimode 8 sợi OM3 chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998



Cáp quang Amp Multimode 8 sợi OM3 và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cáp quang Amp Multimode 8 sợi OM3 tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cáp quang Amp Multimode 8 sợi OM3 chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...