Phân phối switch Cisco catalyst 2960 chính hãng giá rẻ

Các thiết bị chuyển mạch Ethernet thông minh Cisco Catalyst 2960 Series cho phép các mạng của doanh nghiệp mới được thành lập, doanh nghiệp cỡ vừa và văn phòng chi nhánh cung cấp dịch vụ mạng LAN mở rộng. Họ sản phẩm cấu hình cố định, độc lập này cung cấp kết nối 10/100 Fast Ethernet và 10/100/1000 Gigabit Ethernet cho máy để bàn.

Siêu Thị Mạng phân phối Cisco 2960, switch cisco 2960, cisco catalyst 2960, switch cisco 2960 24 ports, switch cisco 2960 48 ports chính hãng uy tín 1️⃣

Các sản phẩm này cung cấp

  • Tính an ninh tích hợp, bao gồm kiếm soát đăng nhập mạng (NAC)
  • Chất lượng dịch vụ (QoS) tiên tiến và tính uyển chuyển
  • Các dịch vụ thông minh cho biên mạng
  • Bảo hành hạn chế cho cả vòng đời

Đơn giản hóa quản lý mạng

Sẵn có cho các sản phẩm Catalyst 2960 Series, Trợ lý quản lý mạng của Cisco cung cấp quản lý mạng tập trung cho các thiết bị chuyển mạch, định tuyến và các điểm truy nhập vô tuyến. Là sản phẩm miễn phí, ứng dụng này trợ giúp lập cấu hình dễ sử dụng để đơn giản hóa đáng kể việc triển khai mạng hội tụ và các dịch vụ mạng thông minh.

Cisco 2960, switch cisco 2960, cisco catalyst 2960, switch cisco 2960 24 ports, switch cisco 2960 48 ports

Switch Cisco Catalyst 2960 Plus 24 ports và 48 ports các cấu hình​

WS-C2960+24PC-S Catalyst 2960 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite Image

WS-C2960+24TC-S Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite

WS-C2960+24TC-L Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base​

WS-C2960+24PC-L Catalyst 2960 24 x 10/100 PoE Ports – 2 x T/SFP – LAN Base Image- Managed

WS-C2960+24LC-S Cisco WS-C2960+24LC-S 24 port 10/100Mbps, 2 1000BASE-T or SFP uplinks, LAN Lite image

WS-C2960+48PST-L Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Base

WS-C2960+48PST-S Cisco Catalyst Switch Layer 2 – 48 x 10/100 PoE Ports – 2 x 1000BT – 2 x SFP – LAN Base Image

WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite

WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 48port 10/100 + 2 T/SFP LAN Base Image

>> Xem thêm các sản phẩm:

Switch Cisco 2960 series

Địa chỉ phân phối switch Cisco 2960 Plus 24 ports và 48 ports

Siêu Thị Mạng với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Siêu Thị Mạng là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, quận Tân Bình, HCMC
[ Hà Nội ] Số 10 Ngõ 50 Hoàng Văn Thái, quận Thanh Xuân, HN




Những câu hỏi thường gặp của khách hàng

✓ Trả lời: Dải sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa chính hãng tồn kho phong phú đủ chủng loại, Chúng tôi đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách bán hàng linh hoạt và nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối được nhập khẩu chính hãng Cisco, Juniper, Cablexa, đầy đủ giấy tờ CO,CQ do Cisco, Juniper, Cablexa cung cấp. Siêu Thị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng. Chúng tôi cam kết hỗ trợ khách hàng tối đa các công cụ kiểm tra hàng giả, hàng nhái để khách hàng tự bảo vệ mình.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và kỹ sư bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: Siêu Thị Mạng là nhà phân phối sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa chính hãng uy tín danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Siêu Thị Mạng luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp trước và sau bán hàng nhằm giúp khách hàng tối ưu hóa chi phí, hiệu quả và tiết kiệm thời gian. Với kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực phân phối thiết bị mạng chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng tốt nhất với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng ngàn khách hàng trên cả nước hợp tác và tín nhiệm.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
download datasheet tài liệu hãng
Giao hàng tận nơi
Dây nhảy quang Singlemode, multimode OM2, OM3 hãng Cablexa
Cáp quang Multimode 4FO, 8FO, 12FO, 24FO hãng Cablexa
sản phẩm hộp phối quang, hộp ODF trong nhà, hộp ODF ngoài trời, ODF treo tường và ODF lắp rack chất lượng tốt
Bộ chuyển đổi quang điện, converter quang Cablexa giá tốt
Thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá tốt
Thiết bị mạng Juniper chính hãng, đầy đủ CO,CQ
Phân phối Router Cisco ISR4221/ ISR4321/ ISR4331/ ISR4351/ ISR4431/ ISR4451 chính hãng Cisco
Tủ rack, tủ mạng chất lượng cao, tủ rack giá rẻ

Để tránh mua phải Cisco, Juniper Kém chất lượng, Hãy mua sản phẩm Cisco, Juniper chính hãng tại nhà phân phối Cisco, Juniper chính hãng, để đảm bảo chất lượng sản phẩm là chính hãng.

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn