Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH

Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH 2.0 Cablexa phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH

Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH 2.0 chính hãng Cablexa

Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M OS2 là một đoạn cáp quang có chiều dài từ 30M và đã được máy bấm sẵn hai đầu LC-SC Connector.

Hiểu một cách đơn giản thì dây nhảy quang chính là thiết bị trung chuyển tín hiệu để nối từ bộ converter sang thiết bị mô đem. Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M là một trong những loại dây nhảy quang Singlemode cơ bản sử dụng sợi cáp quang đơn mốt, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng (plug and play). Dấu hiệu nhận biết của Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M chính là chúng có màu sắc màu vàng tươi khác với dây nhảy quang đa mốt (multi mode).

Được thiết kế với kết cấu đơn giản nhưng không kém phần tinh tế và nhất là rất chắc chắn nên Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M có thể dễ dàng sử dụng trong bất cứ điều kiện phơi dưới nhiệt độ cao hay là có thể chống chịu được sức kéo phù hợp trong quá trình lắp đặt và vận chuyển.

Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH 2.0 Cablexa

Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH 2.0 Cablexa

Dây nhảy quang singlemode được cấu tạo gồm 2 đầu nối chuẩn LC-SC được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang. Ống nối được cấu tạo dạng trục, làm từ kim loại, sứ hoặc nhựa chất lượng cao có công dụng giữ chặt sợi quang. Thân đầu nối được làm bằng vật liệu nhựa, kim loại chứa ống nối được cố định với lớp vỏ ngoài bảo vệ và lớp chịu lực. Các khớp nối có chức năng cố định đầu nối quang LC-SC kết nối đến các thiết bị khác.

Điểm cộng lớn nhất của dây nhảy quang Singlemode SC–SC là chúng sở hữu bảng thành tích đáng kinh ngạc về chất lượng và hiệu suất như các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, Telcordia TM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Để đạt được thành quả như vậy là nhờ sự nỗ lực không ngừng nghỉ của nhà sản xuất Cablexa USA trong việc sáng tạo và tìm kiếm giải pháp mạng hoàn hảo hỗ trợ các thiết bị mạng thông dụng.

Thông tin Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH

Tên sản phẩm Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH
Hãng sản xuất Cablexa USA
Loại sợi quang Singlemode OS2
Loại đầu nối SC-LC
Loại dây cáp quang OS2 9/125
Kiểu sợi quang Duplex (2 sợi quang)
Bước sóng 1310nm - 1550nm
Độ uốn cong R=3cm
Lực căng lớn nhất 90N/cm
Đường kính dây 0.9mm
Màu sắc của dây Màu vàng chanh
Tiêu chuẩn sợi cáp G.652, G655
Chiều dài dây 30M (30 mét)
Độ suy hao quang 0.2db
Chất liệu của dây PVC, chống cháy LSZH, Plenum, Armored
Bảo hành 12 tháng

Bảng Dây nhảy quang Singlemode Cablexa chính hãng

Dây nhảy quang Description (Mô tả sản phẩm dây nhảy quang single mode)
Dây nhảy quang Singlemode SC-SC 3M OS2 Cablexa Patch cord SC-SC OS2 LSZH Simplex 2.0 3M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang Cablexa SC-SC 3 mét OS2 LSZH sợi đơn Simplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode SC-SC 3M OS2 Cablexa Patch cord SC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 3M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang Cablexa SC-SC 3 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-SC 3M OS2 Cablexa Patch cord LC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 3M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang Cablexa LC-SC 3 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode FC-SC 5M OS2 Cablexa Patch cord FC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 5M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang Cablexa FC-SC 5 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-SC 10M OS2 Cablexa Patch cord LC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 10M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang Cablexa LC-SC 10 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-LC 10M OS2 Cablexa Patch cord LC-LC OS2 LSZH Duplex 2.0 10M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang Cablexa LC-LC 10 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-SC 15M OS2 Cablexa Patch cord LC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 15M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang Cablexa LC-SC 15 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-SC 20M OS2 Cablexa Patch cord LC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 20M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang Cablexa LC-SC 20 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-LC 20M OS2 Cablexa Patch cord LC-LC OS2 LSZH Duplex 2.0 20M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang Cablexa LC-LC 20 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-SC 30M OS2 Cablexa Patch cord LC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 30M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang Cablexa LC-SC 30 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)

Phân phối Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH

Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M, Siêu Thị Mạng phân phối dây nhảy quang LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH 2.0 chính hãng. Patch cord LC-SC 30M Cablexa Patch cord LC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 30M hãng Cablexa USA giá cực tốt


Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH")

Phân phối Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Datasheet catalogue Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH tận nơi
báo giá Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH chính hãng
Mua Dây nhảy quang singlemode LC-SC 30M Duplex 9/125 OS2 LSZH từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng