Cisco AIR-CT3504-50-K9
Cisco AIR-CT3504-50-K9
- Bảng thông số sản phẩm:
- Hãng sản xuất: Cisco
- Dòng sản phẩm: Wireless Cisco AP
- Mã sản phẩm: AIR-CT3504-50-K9
- Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
- Tình trạng: Mới 100%
- Bảo hành: Chính hãng
- Trạng thái: Còn hàng
- Giao hàng: Toàn quốc
Kinh doanh HCM
Kinh doanh Hà Nội
Hỗ trợ kỹ thuật 24h
Tại sao bạn nên mua Cisco AIR-CT3504-50-K9 tại SIEUTHIMANG.VN ?
Cisco AIR-CT3504-50-K9 chính hãng, giá tốt
Cisco AIR-CT3504-50-K9 những tính năng nổi bật
Cung cấp kết nối 802.11ac hiệu quả về chi phí với tốc độ lên tới 1,2 Gb / giây
Hỗ trợ công nghệ nhiều đầu vào nhiều đầu ra 2x2 (MIMO) với hai luồng không gian cho hiệu suất tối đa trên cả hai đài 2,4 và 5,0 GHz
5 Gigabit Ethernet LAN với Ethernet hiệu quả năng lượng
Gắn trực tiếp vào hộp nối điện hoặc dữ liệu
Cổng bị khóa giúp cho phép khách truy cập có độ bảo mật cao với vai trò và quyền tùy chỉnh
Tổng quan về sản phẩm Cisco AIR-CT3504-50-K9
Điểm truy cập AIR-CT3504-50-K9 sử dụng radio đồng thời băng tần kép để cải thiện khả năng phủ sóng và dung lượng người dùng. Công nghệ đa đầu ra nhiều đầu vào 2x2 (MIMO) với hai luồng không gian cho phép điểm truy cập chạy ở hiệu suất tối đa ở cả tần số 5,0 GHz và 2,4 GHz. Các giao diện LAN Gigabit Ethernet với PoE tạo điều kiện cho việc lắp đặt linh hoạt và có thể giảm chi phí cáp và dây điện. Các tính năng chất lượng dịch vụ (QoS) thông minh cho phép bạn ưu tiên lưu lượng truy cập băng thông nhạy cảm cho thoại qua IP (VoIP) và các ứng dụng video.
Tính năng, lợi ích của Cisco AIR-CT3504-50-K9
2x2 MIMO với hai luồng không gian trên cả 5.0 GHz và 2.4 GHz cho phép hiệu suất tối đa
Hỗ trợ cho PoE cho phép cài đặt dễ dàng mà không cần thêm hệ thống dây điện đắt tiền
Chế độ ngủ tiết kiệm năng lượng và các tính năng điều khiển cổng giúp tăng hiệu suất năng lượng
Thông số kỹ thuật Cisco AIR-CT3504-50-K9
| Antennas | Internal antennas optimized for installation on a wall or ceiling |
Physical Interfaces |
| Power Supply | 802.3af/at PoE and external 48V/1.25A DC power adapter (not included ) |