Cisco WS-C4500X-16SFP+

Cisco WS-C4500X-16SFP+ Cisco Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base, Front-to-Back【 chính hãng® 】✅Sẵn hàng, giá tốt ✅Liên hệ 0344 699 886. phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG®
Cisco WS-C4500X-16SFP+

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 233,800,000 VNĐ - Giá List: 18,480 USD
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Đền tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái...
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C4500X-16SFP+ tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C4500X-16SFP+ được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng...

Cisco WS-C4500X-16SFP+ Cisco Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base, Front-to-Back

WS-C4500X-16SFP+ Switch Cisco Catalyst 4500-X Series dòng core switch cấu hình cao của hãng Cisco. Nó là một chuyển đổi tập hợp cố định mang lại khả năng mở rộng tốt nhất trong lớp, ảo hóa mạng đơn giản hóa và các dịch vụ mạng tích hợp cho các môi trường hạn chế về không gian trong các mạng trường.

Cisco WS-C4500X-16SFP+ Cisco Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base

Đặc trưng của Switch WS-C4500X-16SFP+ chính hãng

- Khả năng mở rộng nền tảng: Cung cấp công suất chuyển mạch lên tới 800 Gbps, có khả năng mở rộng dung lượng lên tới 1,6 Tbps với công nghệ VSS . Đầu tư trong tương lai với mô-đun uplink và tự động phát hiện 10 cổng Gigabit Ethernet và 1 cổng Gigabit Ethernet.

- Tính khả dụng cao: Cung cấp tính khả dụng của mạng do các ứng dụng doanh nghiệp quan trọng yêu cầu thông qua khả năng sẵn sàng cao toàn diện, bao gồm VSS và EVN. Hơn nữa, các tính năng sáng tạo như quạt dự phòng có thể hoán đổi nóng và nguồn điện với AC đến DC và DC để chuyển đổi dự phòng AC loại bỏ một điểm lỗi trong mạng.

- Giám sát ứng dụng: Giám sát ứng dụng nâng cao thông qua Netflow linh hoạt và tám cổng của bộ phân tích cổng chuyển mạch hai chiều (SPAN) / Bộ phân tích cổng chuyển mạch từ xa (RSPAN). Ngoài ra phần mềm XE Cisco IOS ® cung cấp khả năng lưu trữ các ứng dụng của bên thứ ba.

- Bảo mật: Hỗ trợ công nghệ Cisco TrustSec ™ cũng như chế độ điều khiển máy bay mạnh mẽ (CoPP) để giải quyết các cuộc tấn công từ chối dịch vụ.

Thông số kỹ thuật Core switch WS-C4500X-16SFP+

Mã sản phẩm

WS-C4500X-16SFP+

Ports

16 × 1G or 10G Ethernet ports (requires either SFP or SFP+ transceivers)

Bộ tính năng

IP Base

Khe cắm mô-đun Uplink

1 (8 x 10 GE SFP+/SFP - C4KX-NM-8SFP+)

Chuyển đổi công suất

Up to 800-Gbps

Bộ nhớ trên bo mạch (SRAM DDR-II)

4 GB

Bộ đệm cổng

32-MB ShaMàu đỏ Memory

CPU

Dual Core 1.5 GHz

NVRAM

2 GB

Bộ nhớ ngoài tùy chọn (Thẻ SD)

2 GB

Airflow

Front-to-back cooling

Kích thước (H x W x D)

4.4 x 43.8 x 53.3 cm

Trọng lượng

16.29 Kg

Các cổng phía trước Cisco WS-C4500X-16SFP+

Các cổng phía trước Cisco WS-C4500X-16SFP+

Chú thích:

① Khu vực đèn LED

② Cổng USB (2 cổng) Cổng trên là đầu nối Loại A; cổng đáy là đầu nối Loại B

③ 16 × cổng Ethernet

④ Khe cắm mô-đun đường lên 8 cổng (Mua một mình)

Có năm đèn LED trong khu vực đèn LED: LED UID, đèn LED STATUS, đèn LED PS1, đèn LED PS2 và đèn LED FAN.

Mặt sau Switch Cisco WS-C4500X-16SFP+

Mặt sau Switch Cisco WS-C4500X-16SFP+

Chú thích:

① Cổng SECURE DIGITAL

② Cổng CONSOLE

③ 10/100/1000 Cổng MGT

④ Lắp ráp quạt (5 cụm)

⑤ Chassis mặt đất

⑥ Nguồn cung cấp điện (Nguồn điện đầu vào AC được cài đặt)

⑦ Nguồn cung cấp điện (Nguồn điện đầu vào AC được cài đặt)

Cisco WS-C4500X-16SFP+ những phụ kiện tương thích

Loại

Mô tả

Uplink Module

C4KX-NM-8SFP+

Cisco Catalyst 4500-X 8 Port 10GE Ethernet port uplink Module C4KX-NM-8SFP+

Nguồn hỗ trợ

C4KX-PWR-750AC-R=

Catalyst 4500X 750W AC front to back cooling Nguồn hỗ trợ

C4KX-PWR-750AC-R/2

Catalyst 4500X 750W AC front to back cooling 2nd PWR supply

License

L-C4500X-16P-IP-ES=

Catalyst 4500-X IP BASE to Enterprise Services upgrade license (electronic delivery) for 16-port and 24-port Mãs

Console Cable

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

1G SFP

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

10G SFP

SFP-10G-SR

10GBASE-SR SFP Module

SFP-10G-ZR

Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF

Unisystem với nhiều năm kinh nghiệm chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng, chúng tôi cam kết mang tới cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng, chất lượng cao với giá thành tốt nhất trên thị trường.

Khi tới với chúng tôi bạn sẽ được tư vấn hỗ trợ cấu hình và khắc phục sự cố trong quá trình triển khai cùng đội ngũ kỹ sư chuyên môn cao. Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.


Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 6163333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C4500X-16SFP+



Cisco WS-C4500X-16SFP+ và các câu hỏi thường gặp?

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C4500X-16SFP+ được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco WS-C4500X-16SFP+ tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa


##parent-placeholder-da39a3ee5e6b4b0d3255bfef95601890afd80709##