Cisco WS-C4500X-16SFP+

Cisco WS-C4500X-16SFP+ Cisco Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base, Front-to-Back【 chính hãng® 】✅Sẵn hàng, giá tốt ✅Liên hệ 0344 699 886. phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C4500X-16SFP+

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Số cổng Ethernet: 16 ports
  • Tốc độ: 10G Mbps
  • Dòng sản phẩm: Core switch Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C4500X-16SFP+
  • Bộ tính năng: IP Base
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ - List Price: 18,480 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C4500X-16SFP+ tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C4500X-16SFP+ được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C4500X-16SFP+ kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco WS-C4500X-16SFP+ Cisco Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base, Front-to-Back

WS-C4500X-16SFP+ Switch Cisco Catalyst 4500-X Series dòng core switch cấu hình cao của hãng Cisco. Nó là một chuyển đổi tập hợp cố định mang lại khả năng mở rộng tốt nhất trong lớp, ảo hóa mạng đơn giản hóa và các dịch vụ mạng tích hợp cho các môi trường hạn chế về không gian trong các mạng trường.

Cisco WS-C4500X-16SFP+ Cisco Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base

Đặc trưng của Switch WS-C4500X-16SFP+ chính hãng

- Khả năng mở rộng nền tảng: Cung cấp công suất chuyển mạch lên tới 800 Gbps, có khả năng mở rộng dung lượng lên tới 1,6 Tbps với công nghệ VSS . Đầu tư trong tương lai với mô-đun uplink và tự động phát hiện 10 cổng Gigabit Ethernet và 1 cổng Gigabit Ethernet.

- Tính khả dụng cao: Cung cấp tính khả dụng của mạng do các ứng dụng doanh nghiệp quan trọng yêu cầu thông qua khả năng sẵn sàng cao toàn diện, bao gồm VSS và EVN. Hơn nữa, các tính năng sáng tạo như quạt dự phòng có thể hoán đổi nóng và nguồn điện với AC đến DC và DC để chuyển đổi dự phòng AC loại bỏ một điểm lỗi trong mạng.

- Giám sát ứng dụng: Giám sát ứng dụng nâng cao thông qua Netflow linh hoạt và tám cổng của bộ phân tích cổng chuyển mạch hai chiều (SPAN) / Bộ phân tích cổng chuyển mạch từ xa (RSPAN). Ngoài ra phần mềm XE Cisco IOS ® cung cấp khả năng lưu trữ các ứng dụng của bên thứ ba.

- Bảo mật: Hỗ trợ công nghệ Cisco TrustSec ™ cũng như chế độ điều khiển máy bay mạnh mẽ (CoPP) để giải quyết các cuộc tấn công từ chối dịch vụ.

Thông số kỹ thuật Core switch WS-C4500X-16SFP+

Mã sản phẩm WS-C4500X-16SFP+
Ports 16 × 1G or 10G Ethernet ports (requires either SFP or SFP+ transceivers)
Bộ tính năng IP Base
Khe cắm mô-đun Uplink 1 (8 x 10 GE SFP+/SFP - C4KX-NM-8SFP+)
Chuyển đổi công suất Up to 800-Gbps
Bộ nhớ trên bo mạch (SRAM DDR-II) 4 GB
Bộ đệm cổng 32-MB ShaMàu đỏ Memory
CPU Dual Core 1.5 GHz
NVRAM 2 GB
Bộ nhớ ngoài tùy chọn (Thẻ SD) 2 GB
Airflow Front-to-back cooling
Kích thước (H x W x D) 4.4 x 43.8 x 53.3 cm
Trọng lượng 16.29 Kg

Các cổng phía trước Cisco WS-C4500X-16SFP+

Các cổng phía trước Cisco WS-C4500X-16SFP+

Chú thích:

① Khu vực đèn LED

② Cổng USB (2 cổng) Cổng trên là đầu nối Loại A; cổng đáy là đầu nối Loại B

③ 16 × cổng Ethernet

④ Khe cắm mô-đun đường lên 8 cổng (Mua một mình)

Có năm đèn LED trong khu vực đèn LED: LED UID, đèn LED STATUS, đèn LED PS1, đèn LED PS2 và đèn LED FAN.

Mặt sau Switch Cisco WS-C4500X-16SFP+

Mặt sau Switch Cisco WS-C4500X-16SFP+

Chú thích:

① Cổng SECURE DIGITAL

② Cổng CONSOLE

③ 10/100/1000 Cổng MGT

④ Lắp ráp quạt (5 cụm)

⑤ Chassis mặt đất

⑥ Nguồn cung cấp điện (Nguồn điện đầu vào AC được cài đặt)

⑦ Nguồn cung cấp điện (Nguồn điện đầu vào AC được cài đặt)

Cisco WS-C4500X-16SFP+ những phụ kiện tương thích

Loại Mô tả
Uplink Module C4KX-NM-8SFP+ Cisco Catalyst 4500-X 8 Port 10GE Ethernet port uplink Module C4KX-NM-8SFP+

Nguồn hỗ trợ

C4KX-PWR-750AC-R= Catalyst 4500X 750W AC front to back cooling Nguồn hỗ trợ
C4KX-PWR-750AC-R/2 Catalyst 4500X 750W AC front to back cooling 2nd PWR supply
License L-C4500X-16P-IP-ES= Catalyst 4500-X IP BASE to Enterprise Services upgrade license (electronic delivery) for 16-port and 24-port Mãs
Console Cable CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

1G SFP

GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

10G SFP

SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
SFP-10G-ZR Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF

Siêu thị mạng với nhiều năm kinh nghiệm chuyên phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng, chúng tôi cam kết mang tới cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng, chất lượng cao với giá thành tốt nhất trên thị trường.

Khi tới với chúng tôi bạn sẽ được tư vấn hỗ trợ cấu hình và khắc phục sự cố trong quá trình triển khai cùng đội ngũ kỹ sư chuyên môn cao. Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.


Cisco WS-C4500X-16SFP+ được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN GIÁ TỐT SỐ 1️⃣ VIỆT NAM
Siêu thị mạng phân phối Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn

Phân phối Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C4500X-16SFP+ được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C4500X-16SFP+ kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C4500X-16SFP+ do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua Cisco WS-C4500X-16SFP+ từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C4500X-16SFP+ tận nơi
báo giá Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng
Datasheet catalogue Cisco WS-C4500X-16SFP+