Juniper EX3300-24T-DC ✅24-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ Uplink ✅Chính hãng ✅Bảo hành 12 tháng ✅Giao hàng tận nơi ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Juniper EX3300-24T-DC

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX3300
  • Part Number: EX3300-24T-DC
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 ports
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Juniper EX3300-24T-DC tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX3300-24T-DC chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Juniper EX3300-24T-DC 24-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ Uplink

Thiết bị chuyển mạch Ethernet Switch EX3300-24T-DC Juniper với công nghệ khung gầm ảo cung cấp cho doanh nghiệp sự linh hoạt và dễ dàng quản lý mà trước đây chỉ có sẵn với các bộ chuyển mạch truy cập cao cấp hơn nổi bật với các tính năng như:

- Switch EX3300-24T-DC được thiết kế giao diện 24 cổng có Power over Ethernet (PoE) dễ dàng thi công triển khai lắp đặt và sử dụng.

- Các tùy chọn làm mát được tối ưu hóa cho trung tâm dữ liệu, cung cấp cả luồng khí từ trước ra sau và sau ra trước và làm cho EX3300-24T-DC phù hợp với việc triển khai truy cập trung tâm dữ liệu GbE

- 4 cổng kết nối thu phát có thể cắm yếu tố dạng nhỏ (GbE / 10GbE) ở chế độ kép (SFP / SFP +)

- Các cổng Uplink của bộ chuyển này cũng giông với các sản phẩm khác dòng Switch Juniper EX3300 có thể được cấu hình là giao diện khung gầm ảo và được kết nối qua giao diện quang học GbE / 10GbE tiêu chuẩn .

- Chức năng toàn diện của Lớp 2 với RIP và định tuyến tĩnh

- Lớp 3 (OSPF v2, IGMP v1 / v2 / v3, PIM, VRRP, Q-in-Q) được hỗ trợ thông qua giấy phép tính năng nâng cao.

Switch Juniper EX3300-24T-DC

Hình ảnh: Switch Juniper EX3300-24T-DC

Ethernet Switch Juniper EX3300-24T-DC những thông số nổi bật

Các thông số chính Mô tả chi tiết các thông số
Hãng Juniper
Mã sản phẩm EX3300-24T-DC Ethernet Switch EX3300
Cổng Uplink 4 cổng có thể được cấu hình riêng lẻ dưới dạng cổng GbE (SFP) hoặc 10GbE (SFP +).
Kích thước (W x H x D) 17,4 x 1,7 x 12 in (43,7 x 4,4 x 31 cm)
Trọng lượng 9,8 lb (4,5 kg)
Mô hình động cơ chuyển đổi Lưu trữ và chuyển tiếp
DRAM 1 GB với ECC
Flash 1 GB
CPU 1 GHz
Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 28 (24 máy chủcổng + 4 cổng đường lên 10GbE / GbE)
Khả năng khung gầm ảo • Số lượng thành viên tối đa: 10
• Số lượng cổng khung gầm ảo: 4
• Dung lượng kết nối khung gầm ảo tối đa: 80 Gbps
Lớp vật lý • Phản xạ miền thời gian (TDR) để phát hiện cáp nghỉ và quần short
• Giao diện phụ thuộc trung bình tự động / phụ thuộc trung bình hỗ trợ giao diện chéo (MDI / MDIX)
• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T
• Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang
Các tính năng của lớp 3: IPv4 • Số lượng giao thức phân giải địa chỉ (ARP) tối đa mục: 4.000
• Số lượng đường truyền unicast tối đa trong phần cứng: 8.000
• Dự phòng lớp 3: VRRP
• Phát sóng theo hướng IP - chuyển tiếp lưu lượng
• Bộ định tuyến ảo (VRF-Lite) hỗ trợ RIP, OSPF, BGP
• Chính sách định tuyến
• Chuyển tiếp dựa trên bộ lọc (FBF)
• Chuyển tiếp đường dẫn ngược Unicast (uRPF)
• Đa nhân BGP (MBGP)
Các tính năng của lớp 3: Chức năng quản lý IPv6 • Phát hiện hàng xóm, ghi nhật ký hệ thống, Telnet, SSH, Junos Web, SNMP, Giao thức thời gian mạng (NTP), Tên miền
• Định tuyến tĩnh
• IPv6 ACL (PACL, VACL, RACL)
• IPv6 CoS (phân loại BA, MF và viết lại, lập lịch dựa trên TC)
• MLDv1 / v2 rình mò
• ping ping, theo dõi
• Cấu hình tự động không trạng thái IPv6
• Chuyển tiếp IPv6 lớp 3 trong phần cứng
Chất lượng dịch vụ (QoS) • QoS lớp 2
• QoS lớp 3
• Nhập chính sách: 1 tỷ lệ 2 màu
• Hàng đợi phần cứng trên mỗi cổng: 8
• Phương pháp lập lịch (đi ra): Ưu tiên nghiêm ngặt (SP), SDWRR
• Độ tin cậy ưu tiên 802.1p, điểm mã DiffServ (DSCP / IP) và đánh dấu
• Tiêu chí phân loại L2-L4, bao gồm Giao diện, MAC địa chỉ, Ethertype, 802.1p, Vlan, địa chỉ IP, DSCP / IP quyền ưu tiên và số cổng TCP / UDP.

Module tương thích với Switch Ethernet Juniper EX3300-24T-DC

- X-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 1 m

- EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 3 m

- EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 5 m

- EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 7 m

- EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBASE-ER 10-Gigabit Ethernet Optics, 1,550 nm for 40 km transmission on SMF

- EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBASE-LR 10-Gigabit Ethernet Optics, 1,310 nm for 10 km transmission on single-mode fiber-optic (SMF).

Ethernet Juniper EX3300-24T-DC chính hãng, giá tốt

Unisystem có lẽ bạn sẽ không thể tìm kiếm một đơn vị nào uy tín hơn. Chúng tôi hoạt động lâu năm trong lĩnh vực cung cấp thiết bị mạng viễn thông mà cụ thể chúng tôi nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco, các loại Switch Juniper chính hãng với đầy đủ giấy tờ CO,CQ.

Sự uy tín và chuyên nghiệp được đông đảo quý khách hàng trên khắp cả nước đón nhận với những bản hợp đồng, công trình dự án lớn nhỏ khác nhau trong và ngoài nước. Khi sử dụng sản phẩm của Unisystem bạn sẽ không phải lo đến vấn đề chất lượng cũng như nguồn gốc hàng hóa. Bên cạnh đó chúng tôi còn hỗ trợ tư vấn giải pháp miễn phí, hỗ trợ kỹ thuật với việc cấu hình và triển khai hệ thống. Tất nhiên, chính sách hỗ trợ đó bao gồm khắc phục sự cố trong quá trình triển khai. Các sản phẩm được bảo hành 12 tháng nên bạn hoàn toàn có thể yên tâm sử dụng.

Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để đặt hàng với giá thành tốt nhất. Rất hân hạnh được đón tiếp.


Sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 033 6163333



BÀI VIẾT LIÊN QUAN Juniper EX3300-24T-DC


Phân phối Juniper EX3300-24T-DC chính hãng

Juniper EX3300-24T-DC và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Juniper EX3300-24T-DC tận nơi
báo giá Juniper EX3300-24T-DC chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng


Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn