Adapter LC/UPC hãng Cablexa cắm nóng và kết nối thiết bị , chuẩn Singlemode, 2 sợi quang 1310nm - 1550nm, 20km, chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Adapter LC/UPC

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Adapter LC/UPC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Adapter LC/UPC tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Adapter LC/UPC được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Adapter LC/UPC chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Adapter LC/UPC hãng Cablexa Duplex, Singlemode 1310nm - 1550nm, 20Km

Adapter một dòng phụ kiện quang được ưa chuộng và sử dụng rộng khắp trong các hệ thống mạng cáp quang hiện nay. Đóng vai trò quan trọng giúp cho việc kết nối và truyền dẫn tín hiệu quang Adapter LC Cablexa sở hữu những ưu điểm và sự khác biệt rõ nét trong thiết kế. Xin mời quý khách hàng tìm hiểu chi tiết hơn thông qua các hình ảnh và thông tin bên dưới đây.

Adapter LC/UPC hãng Cablexa

Hình ảnh: Adapter LC/UPC hãng Cablexa

Adapter LC có kết cấu nhiều lớp chắc chắn trong đó mỗi thành phần đều có sự gắn kết chặt chẽ với nhau. Hai đầu Adapter là các đầu nối quang để kết nối dây hàn cáp quang, dây nhảy quang truyền tín hiệu tới các thiết bị chuyển đổi tín hiệu - converter quang khác nhau trong hệ thống mạng.

Trong mỗi đầu nối đều có nắp bịt để bảo vệ điểm tiếp xúc quang không bị dính bụi, không làm ảnh hưởng tới tốc độ, giảm suy hao tín hiệu. Đầu tiếp xúc quang được làm bằng chất liệu xứ có đầu tiếp xúc phẳng với chuẩn UPC và tiếp xúc vát cạnh với các phụ kiện chuẩn APC ( APC chuẩn kết nối dùng chủ yếu trong các mạng GPON).

Phần vỏ được làm từ chất liệu nhựa chuyên dụng nhẹ, có độ đàn hồi tốt rất khó bị vỡ, hư hại. Hai bên tai của Adapter được thiết kế sẵn với các lỗ bắt ốc nhỏ tạo ra sự tiện lợi và chắc chắn hơn khi bắt lắp. Loại phụ kiện quang này được dùng chính trong hộp phối quang (ODF) và được bắt trên thanh Blank.

Adapter LC hãng Cablexa

Hình ảnh: Adapter LC hãng Cablexa

Adapter LC đóng vai trò gì? Được sử dụng trong hệ thống nào?

Như đã nêu ở trên Adapter thực chất là một cầu nối, thiết bị này giúp kết nối tín hiệu dây hàn quang với dây nhảy quang qua đó truyền tín hiệu từ cáp quang tới các thiết bị đầu cuối và cho ra tín hiệu cáp đồng tới các máy tính. Đầu nối quang LC sử dụng chuyên dụng cho các loại đầu nối LC vuông nhỏ.

Sở hữu những ưu điểm trong thiết kế và sự hoàn hảo trong chất lượng Adapter LC hãng Cablexa , đảm bảo được tính ổn định trong truyền dẫn và được ứng dụng trong các mạng lưới viễn thông, hệ thống cáp quang CATV, các công cụ đo lường, mạng khu vực và các thiết bị cảm biến quang...

Adapter LC/UPC Singlemode Duplex

Hình ảnh: Adapter LC/UPC Singlemode Duplex

Thông tin sản phẩm Adapter LC/UPC hãng Cablexa

Hãng: Cablexa

Đơn vị phân phối: Unisystem

Tên sản phẩm: Adapter LC

Loại: UPC

Chuẩn: Singlemode - 2 sợi

Bước Sóng (nm): 1310/1550

Loại Suy Hao (dB): 5, 10, 15, 20, 25

Sai số suy hao (dB): ≤ ±0.5

Tổn hao thừa (dB): < 0.3

Tổn hao phụ thuộc độ phân cực (dB): ≤ 0.2

Tổn hao chiếu lại(dB): PC ≥ 40, UPC ≥ 50, APC ≥ 60

Đầu nối: FC, SC, ST, LC

Giới hạn ứng dụng: PC, UPC, APC

Nhiệt độ làm việc (°C): -40 ~ +80

Bạn có thể mua Adapter LC Cablexa ở đâu?

Sieuthimang đơn vị uy tín và danh tiếng trên thị trường được quý khách hàng tin tưởng hợp tác bởi tính chuyên nghiệp và sự hoàn hảo trong việc tư vấn hỗ trợ các giải pháp, cung cấp sản phẩm chất lượng giá thành cạnh tranh. Đến với Sieuthimang quý khách hàng sẽ được sở hữu những sản phẩm chất lượng tốt, chính hãng có đầy đủ giấy tờ bên cạnh đó quý khách hàng còn được hỗ trợ miễn phí các giải pháp hỗ trợ triển khai và khắc phục trong quá trình triển khai.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và báo giá tốt nhất.


Sản phẩm Adapter LC/UPC được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 033 6163333


Phân phối Adapter LC/UPC chính hãng

Adapter LC/UPC và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Adapter LC/UPC tận nơi
báo giá Adapter LC/UPC chính hãng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn