Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép

Cáp quang 12Fo chôn trực tiếp, dây cáp quang 12 sợi singlemode 9/125 um chôn ngầm bọc thép phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Cáp quang bọc thép
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Mã sản phẩm: GYXTW 12FO SM
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hãy liên hệ để có báo giá tốt nhất (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép chính hãng...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cáp quang 12FO (12 core/ 12 sợi) singlemode 9/125 um chôn trực tiếp p/n: GYXTW 12FO SM

Cáp quang 12Fo chôn trực tiếp, Dây cáp quang 12FO (12 core/ 12 sợi) singlemode 9/125 um chôn ngầm bọc thép. Khi nhắc đến hệ thống truyền tải thông tin ở khoảng cách xa thì không thể bỏ qua các dòng sản phẩm đến từ cáp quang. Và phải kể đến đó là cáp quang chôn trực tiếp singlemode. Là một sản phẩm có thể nói không một ai trong ngành viễn thông không biết đến nó, bởi những tính năng nổi bật mà cáp quang chôn trực tiếp đơn mode mang lại cho người dùng. Cáp quang chôn trực tiếp singlemode có đa dạng các sản phẩm có số lượng lõi khác nhau. Tùy vào nhu cầu của bạn mà lựa chọn sản phẩm phù hợp nhất.

Cấu tạo cáp quang chôn trực tiếp 12fo

Cấu tạo cáp quang chôn trực tiếp 12fo

Giới thiệu cáp quang chôn trực tiếp singlemode 12FO

  • Cáp quang chôn trực tiếp là một sản phẩm hiện tại trên thị trường viễn thông đang rất được ưa chuộng bởi những tính năng nổi bật như của một cáp quang singlemode nhưng đặc biệt nhất vẫn là khả năng đi dây dưới lòng đất. Một trong số đó phải nói đến chính là cáp quang chôn trực tiếp 12FO chính hãng, giá rẻ đang được phân phối bởi Hợp Nhất.
  • Cáp chôn trực tiếp 12FO Singlemode thường được gọi với cái tên khác là cáp quang chôn 12FO (12 core/ 12 sợi) hay cáp quang 12 core, gồm nhiều thành phần được bao bọc bởi lớp băng thép bảo vệ sợi quang khỏi sự gặm nhấm của côn trùng hay tác động từ bên ngoài môi trường. Cáp chôn trực tiếp sử dụng chôn thẳng xuống đất mà không cần sử dụng đến ống bảo vệ hệ thống bảo vệ cáp.
  • Cáp luồn cống 12FO một loại cáp quang được ưa chuộng và sử dụng phổ biến trên thị trường. Loại cáp này được sử dụng chuyên dụng để đi dây dưới lòng đất. Đây là một loại cáp đơn mode, được cấu thành từ 12FO (12 core/ 12 sợi) quang học, hoạt động ở bước sóng 1310-1550nm. Cáp quang chôn trực tiếp 12FO chính hãng được hàng triệu khách hàng Việt đánh giá cao bởi chất lượng tốt và giá thành rẻ.
  • Với nhiều ưu điểm trong công dụng cũng như trong thiết kế sản phẩm mang lại những lợi ích thiết thực cho người dùng như: Có thể truyền tải tín hiệu ở khoảng cách xa lên tới hàng trăm km mà tốc độ đường truyền vẫn luôn ổn định, truyền tải tín hiệu bằng ánh sáng nên không dễ bị suy hao tín hiệu. Lõi sợi quang được sử dụng một cách liên tục không có các mối hàn quang nên đường truyền tín hiệu luôn ổn định và đảm bảo cáp hoạt động hiệu quả nhất.

Cấu tạo cơ bản của cáp quang chôn trực tiếp singlemode 12FO

Với lớp cấu tạo chắc chắn tinh tế của sản phẩm mà được rất nhiều khách hàng tin tưởng sử dụng sản phẩm. Cấu tạo của sản phẩm gồm 7 lớp được bó chặt vào nhau:

  • Phần tử chịu lực trung tâm: Được làm từ vật liệu phi kim loại FRP, giúp sợi quang có độ dẻo dai hạn chế tình trạng đứt gãy sợi quang.
  • Lõi: được làm bằng thủy tinh, khoảng 9 micro, và có 12FO (12 core/ 12 sợi) quang, lõi được sử dụng một cách liên tục.
  • Ống đệm lỏng: Ống lỏng được sản xuất từ vật liệu Polybutylene Terephthalate, không dẫn điện. Các ống lỏng trong 1 cáp được kiểm định theo tiêu chuẩn EIA/TIA-598 A. Ống lỏng này chứa các sợi quang ở bên trong có chứa dầu chống ẩm chuyên dùng giúp ngăn cản sự xâm nhập của nước.
  • Băng chống thấm nước: Được trang bị lớp chống ẩm bằng phương pháp lõi cáp khô, hợp chất này bảo vệ hoàn toàn lõi cáp không bị nước cũng như hơi ẩm hơi nước thâm nhập vào cáp, đảm bảo lõi cáp luôn luôn khô trong mọi môi trường.
  • Lớp vỏ bọc bên trong PE: Là lớp nhựa HDPE chất lượng cao chịu được tác động của tia cực tím, chứa các chất chống oxy hóa. Chiều dày vỏ cáp: ≥ 1.0mm.
  • Lớp băng thép gợn sóng: Lớp băng thép gợn sóng có nhiệm vụ bảo vệ cáp khỏi các tác động cơ học và chống loài gặm nhấm.
  • Lớp vỏ nhựa HDPE bên ngoài: Là lớp nhựa HDPE chất lượng cao không bị ảnh hưởng bởi tác động của tia cực tím, chứa các chất chống oxy hóa. Chiều dày vỏ cáp: ≥ 1.5mm.

Mỗi lớp sẽ làm một nhiệm vụ khác nhau giúp cho sản phẩm được bảo vệ khi hoạt động trong một môi trường khắc nhiệt.

Ưu điểm của cáp quang chôn trực tiếp singlemode 12FO

Cáp quang là một sản phẩm đang rất được ưa chuộng trên thị trường viễn thông bởi những tính năng nổi bật của loại cáp này. Vậy hãy cùng tìm hiểu xem cáp quang có những ưu điểm nổi bật như thế nào:

  • Khoảng cách truyền xa có thể lên tới hàng trăm km với tốc độ lớn.
  • Vì truyền tải bằng ánh sáng nên đường truyền luôn ổn định, suy hao quang thấp hoặc có thể là không có suy hao.
  • Cáp quang chôn trực tiếp chính hãng giá rẻ 12FO có đường kính nhỏ, gọn, nhẹ giúp cho người dùng hoặc kỹ thuật viên dễ dàng và thuận tiện hơn trong quá trình lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
  • Nhất là sợi quang được sử dụng trong cáp một cách liên tục, không có mối hàn nên hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu trong quá trình truyền tải dữ liệu.
  • Giữa hai sợi quang và bề mặt trong của ống được phủ đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự xâm nhập của hơi nước.
  • Với cấu tạo có lớp băng thép gợn sóng bảo vệ cáp khỏi sự gặm nhấm của côn trùng.

Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN GIÁ TỐT SỐ 1️⃣ VIỆT NAM
Siêu thị mạng phân phối Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn

Phân phối Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép tận nơi
báo giá Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép chính hãng
Datasheet catalogue Cáp quang 12Fo chôn ngầm bọc thép