Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH

Phân phối cáp quang treo Singlemode 8FO FTTH (cáp quang treo 8FO) hãng Cablexa【Sẵn hàng, Giá tốt】✅ Miễn phí vận chuyển ✅ Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH

Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Cáp quang Singlemode
  • Mã sản phẩm: FTTH-8FO
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 10,000 đ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cáp quang 8FO (8 core/ 8 sợi) Singlemode hãng Cablexa giá rẻ

Cáp quang 8FO (8 core/ 8 sợi) Singlemode một trong những sản phẩm nổi bật của dòng cáp quang Singlemode, từ lâu đã trở nên quen thuộc và được sử dụng phổ biến trên thị trường hiện nay. Sở hữu cấu trúc nhiều lớp sợi quang và những điểm vượt trội về tính năng, dây cáp quang 8FO (8 core/ 8 sợi) đang được coi là giải pháp hoàn hảo số 1 cho các doanh nghiệp. Để hiểu hơn về sản phẩm này, hãy cùng chúng tôi tìm hiểu trong nội dung bài viết dưới đây.

Điểm nổi bật trong cấu tạo của cáp quang 8FO (8 core/ 8 sợi) Singlemode

Cáp quang 8FO (8 core/ 8 sợi) có cấu tạo nhiều lớp giúp bảo vệ sợi truyền dẫn tín hiệu ổn định, an toàn khỏi các tác động mạnh từ môi trường bên ngoài.

Cáp quang 8FO (8 core/ 8 sợi)

Hình ảnh: Cáp quang 8FO (8 core/ 8 sợi) hãng Cablexa

Bao bọc bên ngoài là lớp vỏ bằng nhựa HDPE cứng cáp dày 1,2mm nhưng vẫn đảm bảo tính đàn hồi và chịu căng tốt là lớp bảo vệ chính của dây cáp. Lớp vỏ này tương đối khó cháy bởi chúng được tạo từ nhựa tổng hợp với thành phần khó cháy nên thậm chí khi cháy chúng cũng không tạo ra khói. Trên vỏ cáp có in nổi các thông tin cơ bản để người dùng dễ dàng nhận biết như hãng sản xuất, tên loại cáp, số mét và một số tiêu chuẩn khác.

Bên trong là ống đệm lỏng và dây gia cường giúp cáp khi treo sẽ gánh được độ võng thấp nhất có thể. Trong ống đệm lỏng còn có dầu chống thấm nước nên vừa giúp cáp không chỉ an toàn khi sử dụng bên ngoài trời mà còn giúp người thi công dễ dàng tuốt sợi quang hơn.

Cáp FTTH-8FO loại cáp quang đặc biệt hoạt động ở bước sóng1310nm – 1550nm với chuẩn Singlemode và hỗ trợ truyền dẫn ghép kênh phân đoạn bước song thô (CWDM). Cáp quang treo Singlemode có kết cấu 8 sợi quang được bảo vệ vởi rất nhiều lớp cấu tạo khác nhau.

Là hai loại dây cáp quang được ưa chuộng sử dụng rộng rãi trên thị trường cáp 8FO (8 core/ 8 sợi) Singlemode cùng với cáp quang 4FO trở thành 2 sự lựa chọn tuyệt vời cho các doanh nghiệp ở thời điểm hiện tại.

Đặc điểm của cáp quang treo 8FO (8 core/ 8 sợi) hãng Cablexa

  • Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .
  • Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
  • Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.
  • Cáp 8FO (8 core/ 8 sợi) Singlemode được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...

Cáp quang 8FO (8 core/ 8 sợi) Singlemode những thuộc tính quan trọng

Thuộc tính sản phẩm Mô tả thuộc tính sản phẩm cáp quang 2FO Singlemode
Hãng Cablexa
Nhà phân phối Uni System
Tên sản phẩm Cáp quang treo Sinlemode 8FO (8 core/ 8 sợi) FTTH ( cáp quang 8Core FTTH )
Mã sản phẩm FTTH-8FO
Loại Singlemode ( đơn mode )
Bước sóng 1310nm – 1550nm
Khoảng cách truyền dẫn 120Km
Số sợi quang 8
Tiêu chuẩn sợi quang ITU-T G.652D, G.655
Hệ số suy hao <0.2dB
Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km
Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km
Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm
Cấu trúc của Cáp 8FO (8 core/ 8 sợi) FTTH hình số 8 dây treo kim loại
Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C
Sợi gia cường Sợi tổng hợp
Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn
Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm
Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Một số loại cáp quang Singlemode nổi bật của hãng Cablexa như:

Cáp quang treo Singlemode 2Fo FTTH: https://sieuthimang.vn/san-pham/Thiet-bi-mang-Cablexa/Cap-quang-treo-Singlemode-2Fo-FTTH.html

Cáp quang treo Singlemode 4Fo FTTH: https://sieuthimang.vn/san-pham/Thiet-bi-mang-Cablexa/Cap-quang-treo-Singlemode-4Fo-FTTH.html

Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 core/ 8 sợi) FTTH: https://sieuthimang.vn/san-pham/Thiet-bi-mang-Cablexa/Cap-quang-treo-Singlemode-8Fo-FTTH.html

Cáp quang treo Singlemode 24Fo FTTH: https://sieuthimang.vn/san-pham/Thiet-bi-mang-Cablexa/Cap-quang-treo-Singlemode-24Fo-FTTH.html

Tại sao cáp quang 8FO (8 core/ 8 sợi) Singlemode được ưa chuộng?

  • Như các bạn cũng biết dây cáp quang Singlemode này còn được gọi là cáp quang FTTH-8FO với thiết kế nhiều lớp hoàn hảo của cáp giúp các nhà mạng, các kỹ sư dễ dàng triển di chuyển lắp đặt, triển khai ở nhiều không gian địa điểm khác nhau.
  • Dây cáp quang 8FO (8 core/ 8 sợi) còn được lựa chọn sử dụng với giá thành cạnh tranh mang tới giải pháp tiết kiệm chi phí hoàn hảo cho doanh nghiệp. Không chỉ có vậy, với đặc điểm có thể truyền tải tín hiệu ở khoảng cách lên đến 120Km dây cáp quang 8FO (8 core/ 8 sợi) dễ dàng giúp giải quyết khó khăn, vấn nạn ở những môi trường, địa hình không thuận lợi.

Mua cáp Singlemode 8FO (8 core/ 8 sợi) ở đâu?

Trên thị trường đang có rất nhiều những đơn vị cũng như thương hiệu cung cấp loại cáp này, tuy nhiên Cablexa chắc hẳn sẽ là một sự lựa chọn bạn không thể bỏ qua khi muốn tìm kiếm giải pháp hoàn hảo qua những sản phẩm chất lượng tốt, giá thành hợp lý.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ và nhận báo giá tốt nhất về sản phẩm.

Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH datasheet specs


Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH")

Phân phối Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Datasheet catalogue Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH tận nơi
báo giá Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH chính hãng
Mua Cáp quang treo Singlemode 8Fo FTTH từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng