Phân phối dây cáp quang treo Singlemode 24FO FTTH hãng Cablexa Sẵn hàng, giá tốt, đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Miễn phí vận chuyển ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cáp quang treo Singlemode 24Fo FTTH

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 17,000 đ
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 24Fo FTTH tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 24Fo FTTH được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang treo Singlemode 24Fo FTTH chính hãng...

Cáp quang treo 24FO Singlemode hãng Cablexa đầy đủ CO,CQ giá tốt

Sở hữu nhiều ưu điểm, tính năng nổi trội, dây cáp quang 24FO hãng Cablexa đóng góp một phần rất quan trọng trong sự thành công của mạng lưới hộ gia đình, khu chung cư hay doanh nghiệp. Chúng cũng là cách thức không thể thiếu trong việc triển khai, vận hành và quản lý hệ thống tối ưu nhất. Hãy cùng Unisystem điểm qua các đặc điểm, tính năng nổi bật của loại cáp này để có sự lựa chọn thích hợp nhé.

Điểm nổi bật cáp quang treo 24FO Singlemode

Cáp quang treo 24FO có cấu tạo nhiều lớp giúp bảo vệ sợi truyền dẫn tín hiệu ổn định, an toàn khỏi các tác động mạnh từ môi trường bên ngoài.

Hình ảnh

Bao bọc bên ngoài là lớp vỏ bằng nhựa HDPE cứng cáp dày 1,2mm nhưng vẫn đảm bảo tính đàn hồi và chịu căng tốt là lớp bảo vệ chính của dây cáp. Lớp vỏ này tương đối khó cháy bởi chúng được tạo từ nhựa tổng hợp với thành phần khó cháy nên thậm chí khi cháy chúng cũng không tạo ra khói.

Trên vỏ cáp Singlemode 24FO còn có in nổi các thông tin cơ bản để người dùng dễ dàng nhận biết như hãng sản xuất, tên loại cáp, số mét và một số tiêu chuẩn khác.

Bên trong là ống đệm lỏng và dây gia cường giúp cáp khi treo sẽ gánh được độ võng thấp nhất có thể. Trong ống đệm lỏng còn có dầu chống thấm nước nên vừa giúp cáp không chỉ an toàn khi sử dụng bên ngoài trời mà còn giúp người thi công dễ dàng tuốt sợi quang hơn.

Cáp FTTH-24FO loại cáp quang đặc biệt hoạt động ở bước sóng1310nm – 1550nm với chuẩn cáp quang treo Singlemode và hỗ trợ truyền dẫn ghép kênh phân đoạn bước song thô (CWDM). Cáp quang treo Singlemode có kết cấu cáp 24 sợi quang được bảo vệ vởi rất nhiều lớp cấu tạo khác nhau.

Là hai loại dây cáp quang được ưa chuộng sử dụng rộng rãi trên thị trường cáp 24FO Singlemode cùng với cáp quang 4FO trở thành 2 sự lựa chọn tuyệt vời cho các doanh nghiệp ở thời điểm hiện tại.

Đặc điểm của cáp quang treo 24FO hãng Cablexa

- Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.

- Cáp 24FO Singlemode được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...

Cáp quang 24FO Singlemode những thuộc tính quan trọng

Thuộc tính sản phẩm Mô tả thuộc tính sản phẩm cáp quang 24FO Singlemode
Hãng Cablexa
Nhà phân phối Unisystem
Tên sản phẩm Cáp quang treo Sinlemode 24FO FTTH ( cáp quang 24Core FTTH )
Mã sản phẩm FTTH-24FO
Loại Singlemode ( đơn mode )
Bước sóng 1310nm – 1550nm
Khoảng cách truyền dẫn 120Km
Số sợi quang 24
Tiêu chuẩn sợi quang ITU-T G.652D, G.655
Hệ số suy hao <0.2dB
Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km
Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km
Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm
Cấu trúc của Cáp 8FO FTTH hình số 8 dây treo kim loại
Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C
Sợi gia cường Sợi tổng hợp
Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn
Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm
Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Tại sao cáp quang 24FO Singlemode được ưa chuộng?

Như các bạn cũng biết dây cáp quang Singlemode này còn được gọi là cáp quang FTTH-24FO với thiết kế nhiều lớp hoàn hảo của cáp giúp các nhà mạng, các kỹ sư dễ dàng triển di chuyển lắp đặt, triển khai ở nhiều không gian địa điểm khác nhau.

Dây cáp quang 24FO còn được lựa chọn sử dụng với giá thành cạnh tranh mang tới giải pháp tiết kiệm chi phí hoàn hảo cho doanh nghiệp. Không chỉ có vậy, với đặc điểm có thể truyền tải tín hiệu ở khoảng cách lên đến 120Km dây cáp quang 24FO dễ dàng giúp giải quyết khó khăn, vấn nạn ở những môi trường, địa hình không thuận lợi.

Đơn vị phân phối cáp quang treo 24FO uy tín

Trên thị trường đang có rất nhiều những đơn vị cũng như thương hiệu cung cấp loại cáp này, tuy nhiên Cablexa chắc hẳn sẽ là một sự lựa chọn bạn không thể bỏ qua khi muốn tìm kiếm giải pháp hoàn hảo qua những sản phẩm chất lượng tốt, giá thành hợp lý.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ và nhận báo giá tốt nhất về sản phẩm.


Uni System - Địa chỉ mua Cáp quang treo Singlemode 24Fo FTTH chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cáp quang treo Singlemode 24Fo FTTH chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998



Cáp quang treo Singlemode 24Fo FTTH và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cáp quang treo Singlemode 24Fo FTTH tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cáp quang treo Singlemode 24Fo FTTH chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...