Cisco C1000FE-24P-4G-L

Cisco C1000FE-24P-4G-L Catalyst 1000 24 PoE FE, 2x1G SFP ,2X1G combo phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco C1000FE-24P-4G-L

Cisco C1000FE-24P-4G-L chính hãng Chính hãng CQ Cisco Việt Nam ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Số cổng Ethernet: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 ports
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 1000
  • Mã sản phẩm: C1000FE-24P-4G-L
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 17,264,744 đ - List Price: 2,011 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Cisco C1000FE-24P-4G-L tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco C1000FE-24P-4G-L được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ bản gốc rõ ràng do Cisco Việt Nam cấp . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco C1000FE-24P-4G-L chính hãng Cisco Việt Nam ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco C1000FE-24P-4G-L kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco C1000FE-24P-4G-L Catalyst 1000 24 PoE FE, 2x1G SFP ,2X1G combo

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-24P-4G-L - báo giá phân phối switch Cisco C1000FE-24P-4G-L Cisco Catalyst 1000 Series một trong những dòng Switch Access được tích hợp nguồn PoE trên các Ports Fast Ethernet mang tới cho người dùng sự tiện lợi cho việc triển khai lắp đặt và giảm thiểu được chi phí một cách hiệu quả.

Cicso C1000FE-24P-4G-L sở hữu thiết kế với 24 cổng 10/100 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 2 cổng 1G SFP and RJ-45 combo uplinks là một sự chọn lựa hoàn hảo cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ với nhu cầu sử dụng không quá cao hiện nay.

Cisco C1000FE-24P-4G-L Catalyst 1000 24 PoE FE, 2x1G SFP ,2X1G combo

Cisco C1000FE-24P-4G-L Catalyst 1000 24 PoE FE, 2x1G SFP ,2X1G combo

Thông số kỹ thuật Cisco C1000FE-24P-4G-L

Product Code C1000FE-24P-4G-L
Description 24x 10/100 Ethernet PoE ports and 195W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
Gigabit Ethernet ports 24
Uplink interfaces 4 SFP
PoE+power budget 195W
Fanless Y
Dimensions (WxDxH in inches) 17.5 x 11.76 x 1.73
CPU ARM v7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Forwarding bandwidth 28 Gbps
Switching bandwidth 56 Gbps
Forwarding rate(64—byte L3 packets) 41.67 Mpps

Các mã Cisco Catalyst 1000 24 port, 48 port FE 10/100Mbps

Cisco C1000FE-24T-4G-L Cisco Catalyst 1000 24 cổng 10/100 Ethernet ports, 2 cổng 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
Cisco C1000FE-24P-4G-L Cisco Catalyst 1000 24 cổng 10/100 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 2 cổng 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
Cisco C1000FE-48T-4G-L Cisco Catalyst 1000 48 cổng 10/100 Ethernet ports, 2 port 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
Cisco C1000FE-48P-4G-L Cisco Catalyst 1000 48 cổng 10/100 Ethernet PoE+ and 370W PoE budget ports, 2 port 1G SFP and RJ-45 combo uplinks

Module quang SFP sử dụng cho Cisco Catalyst 1000 24 port, 48 port FE 10/100Mbps

GLC-TE Module quang Cisco 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD Module quang Cisco 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-EX-SMD Module quang Cisco 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
GLC-ZX-SMD Module quang Cisco 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Bảng giá Cisco Catalyst 1000 24 port, 48 port FE 10/100Mbps

Product Description List Price
(USD)
Giá List
VNĐ
C1000FE-24P-4G-L Catalyst 1000 24 PoE FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks 2,011 47,265,080
C1000FE-24T-4G-L Catalyst 1000 24 port FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks 863 20,269,690
C1000FE-48T-4G-L Catalyst 1000 48 port FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks 1,444 33,942,460
C1000FE-48P-4G-L Catalyst 1000 48 PoE FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks 3,406 80,037,005

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-24P-4G-L, 24 cổng 10/100 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 2 cổng 1G SFP and RJ-45 combo uplinks chính hãng hiện đang được phân phối bởi Sieuthimang.vn với mức giá thành tốt nhất. Hãy liên hệ với chúng tôi để bộ phận kinh doanh hỗ trợ tư vấn các giải pháp và đặt mua tốt nhất.


Cisco C1000FE-24P-4G-L được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối Cisco C1000FE-24P-4G-L chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Cisco C1000FE-24P-4G-L")

Phân phối Cisco C1000FE-24P-4G-L chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco C1000FE-24P-4G-L chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco C1000FE-24P-4G-L được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco C1000FE-24P-4G-L kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco C1000FE-24P-4G-L do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Datasheet catalogue Cisco C1000FE-24P-4G-L

Sản phẩm chính hãng

CO,CQ Cisco Việt Nam

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Cisco C1000FE-24P-4G-L tận nơi
báo giá Cisco C1000FE-24P-4G-L chính hãng
Mua Cisco C1000FE-24P-4G-L từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng có CQ bản gốc rõ ràng do Cisco Việt Nam cấp. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng