QSFP-40G-SR4-S=

Module QSFP-40G-SR4-S= 40GBASE-SR4 QSFP Trnscvr Module, MPO Conn, Enterprise-Class, khoảng cách 150 m phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

QSFP-40G-SR4-S=

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Dòng sản phẩm: Module quang 40G
  • Mã sản phẩm: QSFP-40G-SR4-S
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn

Hãy liên hệ để có báo giá tốt nhất (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua QSFP-40G-SR4-S= tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm QSFP-40G-SR4-S= được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về QSFP-40G-SR4-S= chính hãng...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm QSFP-40G-SR4-S= kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module Cisco QSFP-40G-SR4-S= 40GBASE-SR4 QSFP Trnscvr Module, MPO Conn, Enterprise-Class, khoảng cách 150m

Cisco QSFP-40G-SR4-S (S-Class) Module S-Class Cisco Cisco 40GBASE-SR4-S QSFP hỗ trợ độ dài liên kết tương ứng là 100 và 150 mét trên các sợi đa chế độ OM3 và OM4 / OM5 được tối ưu hóa bằng laser.Cisco QSFP-40G-SR4-S phù hợp với các thông số kỹ thuật quang IEEE 40GBASE-SR4 hỗ trợ các liên kết quang 40G băng thông cao trên cáp quang song song 12 sợi kết thúc bằng các đầu nối cái đa sợi MPO / MTP. Vì Cisco QSFP-40G-SR4-S không hỗ trợ kết nối đột phá 4x10G, hãy xem QSFP-40G-SR4 hoặc QSFP-40G-CSR4 cho các ứng dụng như vậy. Cisco QSFP-40G-SR4-S không hỗ trợ FCoE.

Module quang Cisco SFP 1G - Cisco 1000BASE Small Form-Factor Pluggable (SFP) Modules

MGBT1 Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver 100 m
MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver 500 m
MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver 40 km
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire 100 m
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM 1 km
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM 10 km
GLC-BX-D= 1000BASE-BX SFP, 1490NM 10 km
GLC-BX-U= 1000BASE-BX SFP, 1310NM 10 km
GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM 40 km
GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM 70km

Module quang Cisco SFP+ 10G Cisco 10GBASE Small Form-Factor Pluggable Plus (SFP+) Modules

SFP-10G-SR-S= 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class 400 m
SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module 400 m
SFP-10G-LRM= 10GBASE-LRM SFP Module 300 m
SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class 10 km
SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module 10 km
SFP-10G-BXD-I= SFP+ Bidirectional for 10km, downstream 10 km
SFP-10G-BXU-I= SFP+ Bidirectional for 10km, upstream 10 km
SFP-10G-BX40D-I= SFP+ Bidirectional for 40km, downstream 40 km
SFP-10G-BX40U-I= SFP+ Bidirectional for 40km, upstream 40 km
SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class 40 km
SFP-10G-ER= 10GBASE-ER SFP Module 40 km
SFP-10G-ZR-S= 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class 80 km
SFP-10G-ZR= Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF 80 km

Module quang Cisco QSFP+ 40G Cisco 40GBASE Quad Small Form-Factor Pluggable (QSFP+) Modules

QSFP-40G-SR-BD= QSFP40G BiDi Short-reach Transceiver 150 m
QSFP-40G-SR4-S= 40GBASE-SR4 QSFP Trnscvr Module, MPO Conn, Enterprise-Class 150 m
QSFP-40G-SR4= 40GBASE-SR4 QSFP Transceiver Module with MPO Connector 150 m
QSFP-40G-CSR4= QSFP 4x10GBASE-SR Transceiver Module, MPO, 300M 400 m
WSP-Q40GLR4L-RF QSFP 40G Ethernet - LR4 Lite, LC, 2KM REMANUFACTURED 2 km
QSFP-40G-LR4-S= QSFP 40GBASE-LR4 Trnscvr Mod, LC, 10km, Enterprise-Class 10 km
QSFP-40G-LR4= QSFP 40GBASE-LR4 OTN Transceiver, LC, 10KM 10 km
QSFP-40G-ER4= QSFP 40GBASE-ER4 Transceiver Module, LC, 40KM 40 km

Module quang Cisco 100G Cisco 100GBASE Quad Small Form-Factor Pluggable (QSFP+) Modules

QSFP-100G-SR4-S= 100GBASE SR4 QSFP Transceiver, MPO, 100m over OM4 MMF 100 m
QSFP-40/100-SRBD= 100G and 40GBASE SR-BiDi QSFP Transceiver, LC, 100m OM4 MMF 100 m
QSFP-100G-PSM4-S= 100GBASE PSM4 QSFP Transceiver, MPO, 500m over SMF 500 m
QSFP-100G-SM-SR= 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over SMF, 10-60C 2 km
QSFP-100G-CWDM4-S= 100GBASE CWDM4 QSFP Transceiver, LC, 2km over SMF 2 km
QSFP-100G-LR4-S= 100GBASE LR4 QSFP Transceiver, LC, 10km over SMF 10 km

Module Cisco QSFP-40G-SR4-S= 40GBASE-SR4 QSFP Trnscvr Module, MPO Conn, Enterprise-Class, khoảng cách 150 m hiện đang được ưa chuộng sử dụng rộng khắp trên thị trường. Qúy khách hàng quan tâm tới sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được hỗ trợ tốt nhất.


QSFP-40G-SR4-S= được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN GIÁ TỐT SỐ 1️⃣ VIỆT NAM
Siêu thị mạng phân phối QSFP-40G-SR4-S= chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn

Phân phối QSFP-40G-SR4-S= chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng QSFP-40G-SR4-S= chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-40G-SR4-S= được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm QSFP-40G-SR4-S= kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-40G-SR4-S= do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua QSFP-40G-SR4-S= từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng QSFP-40G-SR4-S= tận nơi
báo giá QSFP-40G-SR4-S= chính hãng
Datasheet catalogue QSFP-40G-SR4-S=