QSFP-40G-SR4=

Module QSFP-40G-SR4= 40GBASE-SR4 QSFP Transceiver Module with MPO Connector, khoảng cách 150 m phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

QSFP-40G-SR4=

QSFP-40G-SR4= chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Dòng sản phẩm: Module quang 40G
  • Mã sản phẩm: QSFP-40G-SR4
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ - List Price: 3,145 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua QSFP-40G-SR4= tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm QSFP-40G-SR4= được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về QSFP-40G-SR4= chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm QSFP-40G-SR4= kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module Cisco QSFP-40G-SR4= 40GBASE-SR4 QSFP Transceiver Module with MPO Connector, khoảng cách 150 m

Cisco QSFP-40G-SR4 Module Cisco 40GBASE-SR4 QSFP hỗ trợ độ dài liên kết tương ứng là 100 mét và 150 mét trên các sợi đa chế độ OM3 và OM4 / OM5 được tối ưu hóa bằng laser. Nó chủ yếu cho phép các liên kết quang 40G băng thông cao trên sợi quang song song 12 sợi kết thúc bằng các đầu nối cái đa sợi MPO / MTP. Nó cũng có thể được sử dụng ở chế độ đột phá 4x10G để có khả năng tương tác với các giao diện 10GBASE-SR và SFP-10 / 25G-CSR-S (ở chế độ 10G) lên đến 100 và 150 mét trên sợi OM3 và OM4 / OM5, tương ứng. Hoạt động ở chế độ 4x10G không cần lo lắng được kích hoạt nhờ việc tối ưu hóa các đặc tính quang học của Cisco QSFP-40G-SR4 để ngăn chặn quá tải bộ thu hoặc kích hoạt ngưỡng cảnh báo không cần thiết trên 10GBASE-SR và SFP-10 / 25G-CSR Bộ thu -S (ở chế độ 10G), đồng thời hoàn toàn tương thích với tất cả các giao diện 40GBASE-SR4 tiêu chuẩn.

Kết nối 4x10G đạt được bằng cách sử dụng cáp đứt song song 12 sợi song song với 2 sợi bên ngoài, kết nối Module 40GBASE-SR4 với bốn giao diện quang 10GBASE-SR. Cisco QSFP-40G-SR4 được tối ưu hóa để đảm bảo khả năng tương tác với bất kỳ IEEE 40GBASE-SR4 nào và ở chế độ 4x10G với 10GBASE-SR và SFP-10 / 25G-CSR (ở chế độ 10G).

Thông số kỹ thuật Module 40G QSFP-40G-SR4

QSFP-40G-SR4= Specification

Description Cisco 40GBASE-SR4 QSFP Module for MMF
Dimensions 13.5 x 18.4 x 72.4 mm
QSFP Port cabling specifications
Wavelength (nm) 850
Cable Type MMF
Core Size (microns) 50.0 50.0 50.0
Modal Bandwidth (MHz-km) 500 (OM2) 2000 (OM3) 4700 (OM4)
Cable Distance 30m 100m 150m
Power Consumption (W) 1.5
Pull Tab Color Beige
Optical characteristics
Type 40GBASE-SR4, 4 lanes, 850 nm MMF
Transmit Power (dBm) Max:-1.0 per lane Min:-7.6 per lane
Receive Power (dBm) Max:-2.4 per lane Min:-9.5 per lane
Transmit and Receive Wavelength (nm) 840 to 860
Environmental conditions
Commercial temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)
Storage temperature -40 to 85°C (-40 to 185°F)
Regulatory and standards compliance
Standards - GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable - GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies - GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors - IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4) - IEEE 802.3ae (-CSR4) - QSFP+ MSA SFF-8436 - SFP+ MSA SFF-8431 and -8461 - RoHS 6
Safety - Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant - QSFP copper cables are ELV Compliant

Module Cisco QSFP-40G-SR4= 40GBASE-SR4 QSFP Transceiver Module with MPO Connector, khoảng cách 150 m hiện đang được ưa chuộng sử dụng rộng khắp trên thị trường. Qúy khách hàng quan tâm tới sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được hỗ trợ tốt nhất.


QSFP-40G-SR4= được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối QSFP-40G-SR4= chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "QSFP-40G-SR4=")

Phân phối QSFP-40G-SR4= chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng QSFP-40G-SR4= chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-40G-SR4= được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm QSFP-40G-SR4= kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-40G-SR4= do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Datasheet catalogue QSFP-40G-SR4=

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng QSFP-40G-SR4= tận nơi
báo giá QSFP-40G-SR4= chính hãng
Mua QSFP-40G-SR4= từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng