Juniper EX4200-24F-DC ✅24-port 1000BaseX SFP + 320W DC ✅Chính hãng ✅Sẵn hàng ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Juniper EX4200-24F-DC

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX4200
  • Part Number: EX4200-24F-DC
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 ports
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX4200-24F-DC chính hãng...

Switch Juniper EX4200-24F-DC 24-port 1000BaseX SFP + 320W DC

Thiết mạng chuyển mạch mạng Switch Juniper EX4200-24F-DC được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 4200 Series. Bộ chuyển mạch Juniper EX4200-24F-DC cung cấp 24-port 10/100/1000BASE-X SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

Switch Juniper EX4200-24F-DC được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … EX4200-24F-DC mang những ưu điểm nổi trội của Switch Juniper EX4200 giúp tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Bộ chuyển mạch Juniper EX4200-24F-DC

Hình ảnh: Bộ chuyển mạch Juniper EX4200-24F-DC

Hệ điều hành của Switch EX4200-24F-DC là Juniper Junos với các tính năng Layer 3 cơ bản do vậy nó cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 320 IPv4 Unicast Direct Routes, 64 Maximum active VLANs, 4096 VLAN IDs available.

Switch mạng Juniper EX4200-24F-DC hiện đang là sự lựa chọn, giải pháp hoàn hảo được ưa chuộng bởi các doanh nghiệp.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX4200-24F-DC

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết thuộc tính sản phẩm
Hãng Juniper
Mã sản phẩm EX4200-24F-DC
Cổng tiêu chuẩn 24-port 1000BaseX SFP + 320W AC PS
Mở rộng Mô-đun đường lên 2 cổng 10GbE SFP + tùy chọn hoặc Mô-đun đường lên 4 cổng GbE SFP
Bộ nhớ (RAM) 1GB với ECC
Bộ nhớ flash 1GB
CPU CPU PowerPC 1GHz
Cấp nguồn qua Ethernet (PoE) Có 24 cổng POE +
Lớp được hỗ trợ 2 và 3
Mô hình động cơ chuyển đổi Lưu trữ và chuyển tiếp
Nguồn cung cấp Nguồn điện dự phòng, có thể thay thế nóng
Bao gồm cáp khung gầm ảo 50 cm

Module SFP tương thích với Switch Juniper EX4200-24F-DC

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 1m

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 3m

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 5m

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 7m

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-LRM SFP+ 10 Gigabit Ethernet LRM Optics, 1310nm for 220m transmission on MMF

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m transmission on MMF

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multi-mode fiber

Module SFP Juniper EX-SFP-1FE-FX SFP 100Base-FX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 2km transmission on MMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH Fast Ethernet Optics, 1550nm for 80km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP FE 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000base-LH Fast Ethernet Optics, 1550nm for 80km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 40 km transmission on SMF

Mua Switch Juniper chính hãng ở đâu?

Bộ chuyển mạch Switch Ethernet Juniper chính hãng đang được phân phối bởi Unisytem với đầy đủ giấy tờ CO,CQ, có thời gian bảo hành 12 tháng. Khi sử dụng sản phẩm của chúng tôi quý khách hàng sẽ không phải lo lắng về chất lượng hay nguồn gốc của thiết bị bởi chúng tôi cam kết là sản phẩm chính hãng.

Tiếp theo chúng tôi cũng sở hữu đội ngũ kỹ sư sẵn sàng hỗ trợ quý khách hàng với các giải pháp mạng tối ưu nhất, cấu hình và khắc phục sự cố trong quá trình triển khai cũng như sau này.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số điện thoại trên Website để đặt hàng và nhận báo giá tốt nhất .


Uni System - Địa chỉ mua Juniper EX4200-24F-DC chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Juniper EX4200-24F-DC chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998



Juniper EX4200-24F-DC và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Juniper EX4200-24F-DC tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Juniper EX4200-24F-DC chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa