Juniper EX4200-24F-DC ✅24-port 1000BaseX SFP + 320W DC ✅Chính hãng ✅Sẵn hàng ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Juniper EX4200-24F-DC

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC
  • Số cổng SFP: 4 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng: 24 ports
  • Mã sản phẩm: EX4200-24F-DC
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX4200
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Juniper EX4200-24F-DC tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX4200-24F-DC chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Switch Juniper EX4200-24F-DC 24-port 1000BaseX SFP + 320W DC

Thiết mạng chuyển mạch mạng Switch Juniper EX4200-24F-DC được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 4200 Series. Bộ chuyển mạch Juniper EX4200-24F-DC cung cấp 24-port 10/100/1000BASE-X SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

Switch Juniper EX4200-24F-DC được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … EX4200-24F-DC mang những ưu điểm nổi trội của Switch Juniper EX4200 giúp tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Bộ chuyển mạch Juniper EX4200-24F-DC

Hình ảnh: Bộ chuyển mạch Juniper EX4200-24F-DC

Hệ điều hành của Switch EX4200-24F-DC là Juniper Junos với các tính năng Layer 3 cơ bản do vậy nó cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 320 IPv4 Unicast Direct Routes, 64 Maximum active VLANs, 4096 VLAN IDs available.

Switch mạng Juniper EX4200-24F-DC hiện đang là sự lựa chọn, giải pháp hoàn hảo được ưa chuộng bởi các doanh nghiệp.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX4200-24F-DC

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết thuộc tính sản phẩm
Hãng Juniper
Mã sản phẩm EX4200-24F-DC
Cổng tiêu chuẩn 24-port 1000BaseX SFP + 320W AC PS
Mở rộng Mô-đun đường lên 2 cổng 10GbE SFP + tùy chọn hoặc Mô-đun đường lên 4 cổng GbE SFP
Bộ nhớ (RAM) 1GB với ECC
Bộ nhớ flash 1GB
CPU CPU PowerPC 1GHz
Cấp nguồn qua Ethernet (PoE) Có 24 cổng POE +
Lớp được hỗ trợ 2 và 3
Mô hình động cơ chuyển đổi Lưu trữ và chuyển tiếp
Nguồn cung cấp Nguồn điện dự phòng, có thể thay thế nóng
Bao gồm cáp khung gầm ảo 50 cm

Bảng danh sách Switch Juniper EX4200 được ưa chuộng nhất

Mã sản phẩm Thông tin mô tả sản phẩm
EX4200-48T-TAA Ex 4200 Taa 48port 10/100/1000 8port Baset POE + 320w AC
EX4200-48T 48-port 10/100/1000G (8-ports PoE) 320W
EX4200-24F 24-port 1000BaseX SFP + 320W AC
EX4200-24F-TAA 24 cổng 1000BaseX SFP + 320W AC PS
EX4200-48T-DC 48-port 10/100/1000BaseT 190W DC PS
EX4200-24F-DC 24-port 10/100/1000BaseT 190W DC PS
EX4200-24PX 24-port 10/100/1000BaseT PoE-plus 930W
EX4200-48PX EX4200 48-port 1000BaseT PoE 930W DC PS
EX4200-48P-TAA 48-Port 1GB PoE TAA-Compliant Switch 1x EX-PWR-930-AC HSS
EX4200-24P-TAA 24-Port 1GB PoE TAA-Compliant Switch 1x EX-PWR-930-AC HSS
EX4200-24T EX4200 24 Cổng 10/100 / 1000BASE-T (8 cổng PoE) + 320 W AC PSU

Module SFP tương thích với Switch Juniper EX4200-24F-DC

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 1m

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 3m

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 5m

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 7m

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-LRM SFP+ 10 Gigabit Ethernet LRM Optics, 1310nm for 220m transmission on MMF

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m transmission on MMF

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multi-mode fiber

Module SFP Juniper EX-SFP-1FE-FX SFP 100Base-FX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 2km transmission on MMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH Fast Ethernet Optics, 1550nm for 80km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP FE 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000base-LH Fast Ethernet Optics, 1550nm for 80km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 40 km transmission on SMF

Mua Switch Juniper chính hãng ở đâu?

Bộ chuyển mạch Switch Ethernet Juniper chính hãng đang được phân phối bởi Unisytem với đầy đủ giấy tờ CO,CQ, có thời gian bảo hành 12 tháng. Khi sử dụng sản phẩm của chúng tôi quý khách hàng sẽ không phải lo lắng về chất lượng hay nguồn gốc của thiết bị bởi chúng tôi cam kết là sản phẩm chính hãng.

Tiếp theo chúng tôi cũng sở hữu đội ngũ kỹ sư sẵn sàng hỗ trợ quý khách hàng với các giải pháp mạng tối ưu nhất, cấu hình và khắc phục sự cố trong quá trình triển khai cũng như sau này.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số điện thoại trên Website để đặt hàng và nhận báo giá tốt nhất .

Juniper EX4200-24F-DC datasheet specs


Juniper EX4200-24F-DC được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN SỐ 1️⃣ VIỆT NAM

Siêu thị mạng phân phối Juniper EX4200-24F-DC chính hãng

Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 616 3333 baogia@sieuthimang.vn

Phân phối Juniper EX4200-24F-DC chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Juniper EX4200-24F-DC chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua Juniper EX4200-24F-DC từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Juniper EX4200-24F-DC tận nơi
báo giá Juniper EX4200-24F-DC chính hãng
Datasheet catalogue thiết bị mạng