Juniper EX4200-24T ✅24-port 10/100/1000BaseT 190W DC PS 【 chính hãng ®】✅Uy tín ✅Bảo hành 12 tháng ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Juniper EX4200-24T

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX4200
  • Part Number: EX4200-24T
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 ports
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Đền tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái...
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Juniper EX4200-24T tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX4200-24T được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX4200-24T chính hãng...

Juniper EX4200-24T 24-port 10/100/1000BaseT 190W DC PS

Dòng thiết bị chuyển mạch Ethernet Juniper EX4200-24T với khung gầm ảo công nghệ kết hợp tính khả dụng cao (HA) và độ tin cậy của lớp tàu sân bay hệ thống mô-đun với tính kinh tế và tính linh hoạt của các nền tảng có thể xếp chồng lên nhau, cung cấp một giải pháp hiệu suất cao, có thể mở rộng cho trung tâm dữ liệu, khuôn viên và môi trường văn phòng chi nhánh.

Bộ chuyển mạch Switch này cung cấp một bộ đầy đủ các khả năng chuyển đổi Lớp 2 và Lớp 3 như là một phần của cơ sở phần mềm, EX4200-24T đáp ứng nhiều ứng dụng hiệu năng cao, bao gồm triển khai truy cập chi nhánh, khuôn viên và trung tâm dữ liệu cũng như Gigabit Ethernet (GbE) triển khai tổng hợp.

Juniper EX4200-24T

Hình ảnh: Juniper EX4200 24 Port

Bộ chuyển mạch Switch Juniper EX4200-24T bao gồm các tính năng HA như dự phòng, nội bộ có thể hoán đổi nóng nguồn cung cấp năng lượng và khay quạt đa năng có thể thay thế tại hiện trường để đảm bảo tối đa thời gian hoạt động.

Juniper EX4200-24T Swith được thiết kế với 24 Ports 10/100/1000BASE-T (8 PoE ports) + 320 W AC PSU đáp ứng nhu cầu sử dụng và khả năng mở rộng khi có nhu cầu.

Đặc trưng của thiết bị chuyển mạch Switch EX4200-24T

• Nguồn cung cấp dự phòng: Juniper EX4200-24T các bộ chuyển mạch hỗ trợ dự phòng nội bộ, chia sẻ tải, có thể thay thế và có thể thay thế trường vật tư để duy trì hoạt động không bị gián đoạn.

• Nhóm Trunk dự phòng (RTG): Để tránh sự phức tạp của Giao thức Cây Spanning (STP) mà không phải hy sinh khả năng phục hồi mạng, EX4200-24T sử dụng trung kế dự phòng các nhóm để cung cấp dự phòng cổng cần thiết và đơn giản hóa cấu hình chuyển đổi.

• Tập hợp liên kết thành viên chéo: Liên kết thành viên chéo tập hợp cho phép kết nối liên kết dự phòng giữa các thiết bị trong một cấu hình Khung gầm ảo duy nhất, cung cấp một mức độ tin cậy và sẵn có bổ sung.

• Phần cứng lớp tàu sân bay: Juniper EX4200-24T tận dụng công cụ chuyển tiếp gói có mục đích ASIC, EX-PFE, mà tích hợp nhiều tài sản trí tuệ tương tự được sử dụng trong bộ định tuyến mạng Juniper Networks.

• Cầu nối không dừng (NSB) và định tuyến không dừng (NSR): NSB và NSR trên Switch Juniper EX4200 đảm bảo mặt phẳng điều khiển giao thức, trạng thái và bảng được đồng bộ hóa giữa Master và chế độ chờ để ngăn chặn giao thức hoặc các vấn đề hội tụ sau khi chuyển đổi dự phòng động cơ định tuyến.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX4200-24T chính hãng

Thuộc tính sản phẩm Mô tả thuốc
Hãng Juniper
Mã sản phẩm EX4200-24T
Cổng 24 Ports 10/100/1000BASE-T (8 PoE ports) + 320 W
Kích thước (W x H x D) Chiều rộng 17,5 in (44,5 cm) x Chiều cao 1 U x Độ sâu 18,8 in (47,8 cm)
Trọng lượng hệ thống 16,5 lb (7,5 kg)
Bảng nối đa năng Kết nối khung gầm ảo 128 Gbps để kết hợp tối đa 10 đơn vị như một thiết bị logic duy nhất
Tùy chọn mô-đun đường lên - Mô-đun GbE 4 cổng với quang học SFP có thể cắm
- Mô-đun 10GbE 2 cổng với quang học XFP có thể cắm
- Mô-đun GFP 2 GbE SFP + / 4 cổng 2 chế độ kép với quang học SFP + / SFP có thể cắm
- Mô-đun GbE SFP 2 cổng 2 chế độ 2 cổng với hỗ trợ quang học SFP + / SFP có thể cắm và hỗ trợ MACsec
Tùy chọn nguồn điện Nguồn điện: Tự động hóa; 100-120 V / 200-240 V; AC 320 W, 600 W và 930 W chia sẻ nguồn cung cấp năng lượng dự phòng nội bộ có thể chia sẻ được
• Nhập tối đa hiện tại: 50 amps
• Nguồn cung cấp DC: 190 W DC, dải điện áp đầu vào 36 V - 72 V, nguồn cấp dữ liệu đầu vào kép, nguồn cung cấp dự phòng nội bộ chia sẻ tải nóng có thể trao đổi kép
• Số lượng PSU tối thiểu cần thiết cho khung gầm được tải đầy đủ: 1 cho mỗi công tắc
DRAM 1 GB với ECC
Flash 1 GB
CPU PowerPC CPU 1 GHz
Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 24 cổng máy chủ + bốn 1/10 GbE
Bảo mật truy cập

• Giới hạn MAC (trên mỗi cổng và mỗi Vlan)
• Địa chỉ MAC được phép - có thể định cấu hình trên mỗi cổng
• Kiểm tra ARP động (DAI)
• Bảo vệ nguồn IP
• ARP proxy cục bộ
• Hỗ trợ ARP tĩnh
• DHCP rình mò
• Cổng thông tin Captive
• Cấu hình địa chỉ MAC liên tục
• Bảo vệ DDoS (Bảo vệ chống ngập đường dẫn CPU)

Tính sẵn sàng cao
• Định tuyến không dừng (NSR) - PIM, OSPF v2 và v3, RIP v2, RIPnG, BGP, BGPv6, ISIS, IGMP v1, v2, v3
• Nâng cấp phần mềm không ngừng (NSSU)
• Nguồn cung cấp dự phòng, có thể thay thế nóng
• Quạt dự phòng, có thể thay thế tại hiện trường, có thể thay thế nóng
• Chuyển đổi động cơ duyên dáng (GRES) cho chuyển tiếp không cần tấn công lớp 2 và giao thức lớp 3 khi chuyển đổi dự phòng RE
• Khởi động lại giao thức duyên dáng - OSPF, BGP
• Chuyển tiếp hitless lớp 2 khi chuyển đổi dự phòng RE
• Mô-đun đường lên chèn và xóa trực tuyến (OIR)
• Cầu không ngừng (NSB) - LACP

Chất lượng dịch vụ (QoS) • QoS lớp 2
• QoS lớp 3
• Nhập chính sách: 1 tỷ lệ 2 màu
• Hàng đợi phần cứng trên mỗi cổng: 8
• Phương pháp lập lịch trình (đi ra): Ưu tiên nghiêm ngặt (SP), Vòng tròn có trọng số thiếu định hình (SDWRR)
• Đánh dấu và đánh dấu ưu tiên 802.1p, DSCP / IP
• Tiêu chí phân loại lớp 2-4: Giao diện, địa chỉ MAC, Ethertype, 802.1p, Vlan, địa chỉ IP, Ưu tiên DSCP / IP, số cổng TCP / UDP, v.v.
• Khả năng tránh tắc nghẽn: Thả đuôi
Dịch vụ và quản lý • Hệ điều hành Junos
• Giao diện web
• Quản lý ngoài băng tần: Nối tiếp; Ethernet 10/100 / 1000BASE-T
• Cấu hình ASCII
• Cấu hình cứu hộ
• Phục hồi cấu hình
• Phục hồi hình ảnh
• Quản lý LCD
• Công cụ quản lý thành phần: Network and Security Manager (NSM)
• Giám sát hiệu suất từ xa
• SDK Junos
• Hỗ trợ dịch vụ chủ động thông qua Giải pháp hiểu biết nâng cao (AIS)
• SNMP: v1, v2c, v3
• RMON (RFC 2819) Nhóm 1, 2, 3, 9
• NTP
• DHCP server
• DHCP client và DHCP proxy
• Chuyển tiếp DHCP và người trợ giúp
• Hỗ trợ máy chủ DHCP cục bộ
• RADIUS
• Dịch vụ ngay để phát hiện lỗi tự động, quản lý vé rắc rối đơn giản và các hoạt động hợp lý
• TACACS +
• SSHv2
• Bản sao an toàn
• HTTP / HTTP
• Trình phân giải DNS
• Ghi nhật ký hệ thống
• Cảm biến nhiệt độ
• Sao lưu cấu hình qua FTP / sao chép an toàn
• Đặc tả phạm vi giao diện
• Hiệp hội hồ sơ cảng
Bảo hành 12 tháng

Nguồn điện sử dụng cho Switch Juniper EX4200-24T

- EX-PWR-320-AC: 320 W AC Power Supply Unit (PSU)

- EX-PWR-600-AC: 600 W AC Power Supply Unit (PSU)

- EX-PWR3-930-AC: 930 W PoE+ AC Power Supply Unit (PSU)

- EX-PWR-190-DC: 190 W DC Power Supply Unit (PSU)

Module SFP tương thích với Switch EX4200-24T chính hãng

EX-SFP-1FE-FX: SFP 100BASE-FX; LC connector; 1310nm; 2km reach on multimode fiber

EX-SFP-1FE-LX: SFP 100BASE-LX; LC connector; 1310nm; 10km reach on single-mode fiber

EX-SFP-1FE-LX40K: SFP 100BASE-LX; LC connector; 1310nm; 40km reach on single-mode fiber

EX-SFP-1FE-LH: SFP 100BASE-LX; LC connector; 1310nm; 80km reach on single-mode fiber

EX-SFP-FE20KT13R15: SFP 100BASE-BX; LC connector; TX 1310nm/ RX 1550nm; 20km reach on single-strand, single-mode fiber

EX-SFP-FE20KT15R13: SFP 100BASE-BX; LC connector; TX 1550nm/ RX 1310nm; 20km reach on single-strand, single-mode fiber

EX-XFP-10GE-SR: XFP 10GBASE-SR; LC connector; 850nm; 300m reach on 50 microns multimode fiber; 33m on 62.5 microns multimode fiber

EX-XFP-10GE-LR: XFP 10GBASE-LR; LC connector; 1310nm; 10km reach on single-mode fiber

EX-XFP-10GE-ER: XFP 10GBASE-ER; LC connector; 1550nm; 40km reach on single-mode fiber

EX-XFP-10GE-ZR: XFP 10GBASE-ZR; LC connector; 1550nm; 80km reach on single-mode fiber

EX-SFP-10GE-ER: SFP+ 10GBASE-ER 10-Gigabit Ethernet Optics, 1550 nm for 40 km transmission on SMF

EX-SFP-10GE-ZR: SFP+ 10GBASE-ZR; LC connector; 1550 nm; 80 km reach on single-mode fiber

Bạn đang có những thắc mắc về sản phẩm, bạn cần hỗ trợ cấu hình, khắc phục các sự cố trong qua trình triển khai lắp đặt hệ thống. Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số điện thoại trên Website để được báo giá tốt nhất.


Uni System - Địa chỉ mua Juniper EX4200-24T chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Juniper EX4200-24T chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 6163333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0902 734998



Juniper EX4200-24T và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX4200-24T được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Juniper EX4200-24T tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Juniper EX4200-24T chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa