Juniper EX2300-24T-VC 24 Ports 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ ✅Phân phối chính hãng 【Sẵn hàng, giá tốt】✅Uy tín ✅Vận chuyển tận nơi ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Juniper EX2300-24T-VC

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX2300
  • Part Number: EX2300-24T-VC
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 ports
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Juniper EX2300-24T-VC tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX2300-24T-VC được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX2300-24T-VC chính hãng...

Juniper EX2300-24T-VC 24 Ports 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ chính hãng

Trong thời buổi công nghệ phát triển như hiện nay cũng như các doanh nghiệp lớn hơn, các công ty có quy mô vừa và nhỏ, hộ kinh doanh phải đương đầu với những thách thức “khó nhằn” trong kiểm soát và quản lý hệ thống mạng. Do vậy, Switch Juniper EX2300-24T-VC như một giải pháp không thể hoàn hảo hơn đã trở thành mối quan tâm của rất nhiều doanh nghiệp nhằm cải thiện hệ thống mạng với hiệu suất tốt hơn. Hãy cùng Unisystem tìm hiểu thêm về dòng sản phẩm tuyệt diệu này nhé!

Switch Juniper EX2300-24T-VC

Hình ảnh: Switch Juniper EX2300-24T-VC

Đặc điểm nổi bật của Switch Juniper EX2300-24T-VC

Mang những nét tương đồng với các bộ chuyển mạch còn lại, bộ chuyển mạch EX2300-24T-VC cũng sở hữu những điểm mạnh trong thiết kế và bộ tính năng hoàn hảo ứng dụng các giải pháp thế hệ mới. Một số những bộ tính năng không thể bỏ qua như bên dưới đây.

- Các bộ chuyển mạch Ethernet cấu hình cố định EX2300-24T-VC cung cấp giá trị đặc biệt cho khách hàng doanh nghiệp bằng cách hỗ trợ các công nghệ chính sau:

- Juniper Networks Junos Fusion Enterprise cho phép cấu hình hơn 100 thiết bị chuyển mạch Juniper EX2300 Series dưới dạng thiết bị vệ tinh kết nối với thiết bị tổng hợp lõi EX9200.

- Công nghệ khung gầm ảo cho phép tối đa 4 Switch EX2300 được kết nối với nhau để tạo thành một thiết bị logic duy nhất.

- Switch Juniper EX2300-24T-VC được thiết kế với 24 cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4x1GbE SFP / 10GbE SFP + linh hoạt cung cấp kết nối tốc độ cao cho các bộ chuyển mạch lớp tổng hợp hoặc các thiết bị ngược dòng khác.

- Hỗ trợ Ethernet hiệu quả năng lượng (EEE) được cung cấp trên các cổng 1GbE.

- Hoàn thành khả năng chuyển đổi Lớp 2 và Lớp 3 cơ bản.

- Quản lý đơn giản hóa sử dụng Juniper Networks Junos Space Network Director và J-Web GUI.

- Các cổng đường lên có thể được cấu hình dưới dạng giao diện Khung gầm ảo và được kết nối qua giao diện quang học 10GbE tiêu chuẩn (yêu cầu giấy phép tùy chọn).

- Cung cấp điện cố định và cổng đường lên đảm bảo đơn giản hoạt động.

- Tiêu thụ điện năng thấp, quạt âm thanh thấp và dấu chân nhỏ sâu 10 inch cho phép triển khai linh hoạt, thân thiện với môi trường.

- Hỗ trợ cho các giao thức L2 cũng như các giao thức L3 như RIP và định tuyến tĩnh được bao gồm trong giấy phép cơ sở.

- Giấy phép nâng cao tùy chọn có sẵn để hỗ trợ các giao thức L3 bổ sung như OSPF, Giao thức quản lý nhóm Internet (IGMP v1 / v2 / v3), Giao thức độc lập giao thức (PIM), Phát hiện chuyển tiếp hai chiều (BFD) và Giao thức dự phòng bộ định tuyến ảo (VRRP) .

- Hỗ trợ có sẵn để quản lý IPv6, bao gồm khám phá hàng xóm, telnet, SSH, DNS, nhật ký hệ thống và NTP.

- Thiết bị tích hợp với Juniper Networks Unified Access Control để cung cấp kiểm soát truy cập và kiểm soát truy cập cho mỗi người dùng.

Juniper EX2300-24T-VC những thông tin cơ bản

Đặc điểm của Switch EX2300-24T-VC Mô tả chi tiết các đặc điểm của sản phẩm
Hãng Juniper
Mã sản phẩm EX2300-24T-VC
DRAM 1GB với ECC
Flash 1GB
Dòng sản phẩm Juniper EX2300
CPU 1GHz
Khả năng khung gầm ảo

• Số lượng thành viên tối đa: 10

• Số lượng cổng khung gầm ảo: 4

• Dung lượng kết nối khung gầm ảo tối đa: 80 Gbps

• Hỗ trợ giao diện phụ thuộc trung bình tự động / giao diện phụ thuộc trung bình (MDI / MDIX)

• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

• Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

• Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps

• Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps

Mô hình sản phẩm Chuyển đổi Juniper EX2300-24T-VC
Loại sản phẩm Switch Ethernet EX2300
Tổng số cổng mạng 28 (24 cổng máy chủ + 4 cổng đường lên 10 GbE / GbE
ổng / Cổng mở rộng 4 x Khe cắm mở rộng Gigabit Ethernet
Kích thước (W x H x D) Chiều rộng: 17,4 in (44,1 cm) x Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) x Độ sâu: 10 in (25,43 cm)
Phạm vi môi trường • Nhiệt độ hoạt động: 32 ° đến 113 ° F (0 ° đến 45 ° C)
• Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° đến 158 ° F (-40 ° đến 70 ° C)
• Độ cao hoạt động: lên tới 10.000 ft (3.048 m)
• Độ cao không hoạt động: lên tới 16.000 ft (4.877 m)
• Độ ẩm tương đối hoạt động: 10% đến 85% (không điều hòa)
Trọng lượng 10,0 lb (4,6 kg)
Bảo hành 12 tháng

Module SFP tương thích với Switch EX2300-24T-VC

- EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP

- EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber

- EX-SFP-1GE-SX-ET: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber. extended temperature

- EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-LX40K: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber

- EX-SFPGE10KT13R14: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1490 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

- EX-SFPGE10KT13R15: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

- EX-SFPGE10KT14R13: SFP 1000BASE-BX; TX 1490 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

- EX-SFPGE10KT15R13: SFP 1000BASE-BX; TX 1550 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

Mua Switch Juniper EX2300-24T-VC chính hãng ở đâu?

Unisystem chuyên nhập khẩu và phân phối Switch Juniper chính hãng có đầy đủ giấy tờ pháp lý chứng minh nguồn gốc và chất lượng sản phẩm. Qua nhiều năm hoạt động chúng tôi đã được đông đảo quý khách hàng tin tưởng chọn lựa làm đối tác bền vững trên chặng đường các công trình dự án lớn nhỏ trong và ngoài nước.

Chúng tôi tin rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng với những sản phẩm Switch Juniper chính hãng. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ báo giá và đặt hàng nhanh nhất.


Uni System - Địa chỉ mua Juniper EX2300-24T-VC chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Juniper EX2300-24T-VC chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998



Juniper EX2300-24T-VC và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Juniper EX2300-24T-VC tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Juniper EX2300-24T-VC chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa