Juniper EX2300-48T-VC 48 Port 10/100/1000BASE-T Data, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+【 chính hãng ®】✅Sẵn hàng trong kho ✅Báo giá nhanh và tốt ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Juniper EX2300-48T-VC

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX2300-48T-VC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Juniper EX2300-48T-VC tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX2300-48T-VC được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX2300-48T-VC chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Juniper EX2300-48T-VC 48 Ports 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ Uplink Slot

Juniper EX2300-48T-VC bộ chuyển mạch thế hệ tiếp theo của dòng Switch EX2300-48T-VC. Thiết bị chuyển mạch này không chỉ được thừa hưởng những nét tinh hoa từ thiết kế của các bộ chuyển mạch cùng loại mà còn được cải tiến cực kỳ rõ nét và nổi bật với các tính năng hoàn hảo trong thiết kế.

Cùng Siêu thị mạng khám phá những điểm thu hút của thiết bị chuyển mạch điển hình của Cisco này nhé!

Ethernet Switch Juniper EX2300 48 Port

Hình ảnh: Ethernet Switch Juniper EX2300 48 Port

Đặc trưng của bộ chuyển mạch Switch Juniper EX2300-48T-VC

Các bộ chuyển mạch Ethernet cấu hình cố định EX2300-48T-VC cung cấp giá trị đặc biệt cho khách hàng doanh nghiệp bằng cách hỗ trợ các công nghệ chính sau:

- Juniper Networks Junos Fusion Enterprise cho phép cấu hình hơn 100 thiết bị chuyển mạch EX2300 dưới dạng thiết bị vệ tinh kết nối với thiết bị tổng hợp lõi EX9200.

- Công nghệ khung gầm ảo cho phép tối đa 4 bộ chuyển mạch Juniper Network EX2300 được kết nối với nhau để tạo thành một thiết bị logic duy nhất.

- Switch Juniper EX2300-48T-VC được thiết kế với 48 cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4x1GbE SFP / 10GbE SFP + linh hoạt cung cấp kết nối tốc độ cao cho các bộ chuyển mạch lớp tổng hợp hoặc các thiết bị ngược dòng khác.

- Hỗ trợ Ethernet hiệu quả năng lượng (EEE) được cung cấp trên các cổng 1GbE.

- Hoàn thành khả năng chuyển đổi Lớp 2 và Lớp 3 cơ bản.

- Hỗ trợ cho các giao thức L2 cũng như các giao thức L3 như RIP và định tuyến tĩnh được bao gồm trong giấy phép cơ sở.

- Giấy phép nâng cao tùy chọn có sẵn để hỗ trợ các giao thức L3 bổ sung như OSPF, Giao thức quản lý nhóm Internet (IGMP v1 / v2 / v3), Giao thức độc lập giao thức (PIM), Phát hiện chuyển tiếp hai chiều (BFD) và Giao thức dự phòng bộ định tuyến ảo (VRRP) .

- Hỗ trợ có sẵn để quản lý IPv6, bao gồm khám phá hàng xóm, telnet, SSH, DNS, nhật ký hệ thống và NTP.

Juniper EX2300-48T-VC những thông tin cơ bản

Đặc điểm của Switch Juniper EX2300-48T-VC Mô tả chi tiết các đặc điểm của sản phẩm
Hãng Juniper
Mã sản phẩm Juniper EX2300-48T-VC
DRAM 1GB với ECC
Flash 1GB
Dòng sản phẩm Juniper EX2300
CPU 1GHz
Khả năng khung gầm ảo

• Số lượng thành viên tối đa: 10

• Số lượng cổng khung gầm ảo: 4

• Dung lượng kết nối khung gầm ảo tối đa: 80 Gbps

• Hỗ trợ giao diện phụ thuộc trung bình tự động / giao diện phụ thuộc trung bình (MDI / MDIX)

• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

• Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

• Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps

• Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps

Mô hình sản phẩm Chuyển đổi Juniper EX2300-48T-VC
Loại sản phẩm Switch Ethernet EX2300
Tổng số cổng mạng 48 Port 10/100/1000BASE-T Data, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+
ổng / Cổng mở rộng 4 x Khe cắm mở rộng Gigabit Ethernet
Kích thước (W x H x D) Chiều rộng: 17,4 in (44,1 cm) x Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) x Độ sâu: 10 in (25,43 cm)
Phạm vi môi trường • Nhiệt độ hoạt động: 32 ° đến 113 ° F (0 ° đến 45 ° C)
• Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° đến 158 ° F (-40 ° đến 70 ° C)
• Độ cao hoạt động: lên tới 10.000 ft (3.048 m)
• Độ cao không hoạt động: lên tới 16.000 ft (4.877 m)
• Độ ẩm tương đối hoạt động: 10% đến 85% (không điều hòa)
Trọng lượng 10,0 lb (4,6 kg)
Bảo hành 12 tháng

Các sản phẩm nổi bật dòng Switch Juniper EX2300 Series

Mã sản phẩm nổi bật Thông tin chi tiết sản phẩm
EX2300-24P 24 port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+
EX2300-48T 48-port Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ Uplink Ports
EX2300-48P 48-port 10/100/1000BaseT PoE+ Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+
EX2300-24P-VC 24 Cổng PoE +, Khe cắm 4 SFP +
EX2300-48T-TAA 48 Cổng 10/100 / 1000BASE-T PoE +, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-48P-TAA 48-port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+
EX2300-24T EX2300 24T) EX2300 24 Cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-24T-TAA (EX2300 24T TAA) EX2300 TAA 24 Cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-48T-TAA (EX2300 48T TAA) EX2300 TAA 48 Cổng 10/100 / 1000BASE-T Dữ liệu, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-24T-VC 10/100/1000BASET + 4 x 1/10G SFP / SFP + Virtual Chassis
EX2300-48P-VC 48-Port PoE+ with VC License
EX2300-24T-DC 24 cổng 10/100 / 1000BaseT với DC PSU nội bộ, 4 x 1 / 10G SFP / SFP +
EX2300-48T (EX2300 48T) EX2300 48 Cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-48MP 48 Port Switch w/ 32 X 1GbE ports, 16 X 1GbE/2.5GbE Copper Ports, 6 x SFP+ Slots
EX2300-24P-TAA (EX2300 24P TAA) EX2300 TAA 24 Cổng 10/100 / 1000BASE-T PoE +, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-48T-VC (EX2300 48T VC) EX2300 48 Port 10/100/1000BASE-T Data, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+

Module SFP tương thích với Juniper EX2300-48T-VC

- EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP

- EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber

- EX-SFP-1GE-SX-ET: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber. extended temperature

- EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-LX40K: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber

- EX-SFPGE10KT13R14: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1490 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

- EX-SFPGE10KT13R15: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

- EX-SFPGE10KT14R13: SFP 1000BASE-BX; TX 1490 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

- EX-SFPGE10KT15R13: SFP 1000BASE-BX; TX 1550 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

Mua Switch Juniper Juniper EX2300-48T-VC chính hãng ở đâu?

Siêu thị mạng chuyên nhập khẩu và phân phối Switch Juniper chính hãng có đầy đủ giấy tờ pháp lý chứng minh nguồn gốc và chất lượng sản phẩm. Qua nhiều năm hoạt động chúng tôi đã được đông đảo quý khách hàng tin tưởng chọn lựa làm đối tác bền vững trên chặng đường các công trình dự án lớn nhỏ trong và ngoài nước.

Chúng tôi tin rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng với những sản phẩm Switch Juniper chính hãng. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ báo giá và đặt hàng nhanh nhất.

Juniper EX2300-48T-VC datasheet specs


Juniper EX2300-48T-VC được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Phân phối Juniper EX2300-48T-VC chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Juniper EX2300-48T-VC chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX2300-48T-VC được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper EX2300-48T-VC kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX2300-48T-VC do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Juniper EX2300-48T-VC từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Juniper EX2300-48T-VC tận nơi
báo giá Juniper EX2300-48T-VC chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn