Juniper EX2300-48T

EX2300-48T 48-port 10/100/1000BaseT 4 SFP/SFP+ 【 chính hãng ®】 ✅Uy tín số 1️⃣ ✅Sẵn hàng, giá tốt ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG®
Juniper EX2300-48T

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX2300
  • Part Number: EX2300-48T
  • Số cổng: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 ports
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Đền tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái...
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Juniper EX2300-48T tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX2300-48T được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX2300-48T chính hãng...

Juniper EX2300-48T 48-port 10/100/1000BaseT 4 SFP/SFP+

Bộ chuyển mạch Switch Juniper EX2300-48T thuộc phần khúc sản phẩm Switch EX2300 Series hãng Juniper được thiết kế với 24 Port tốc độ 10/100/1000Base-T, sở hữu kích thước 1U nhỏ gọn. Bộ chuyển mạch Ethernet EX2300-48T hỗ trợ công nghệ khung gầm ảo của Juniper , cho phép tối đa bốn nền tảng được kết nối và quản lý như một thiết bị logic duy nhất.

Các thiết bị chuyển mạch cũng có thể đóng vai trò là thiết bị vệ tinh trong triển khai Junos Fusion Enterprise, cho phép số lượng lớn các thiết bị chuyển mạch truy cập được sáp nhập vào một nền tảng quản lý logic tạo ra sự tiện lợi cho vận hành và quản lý thiết bị.

Switch Ethernet EX2300 Series

Hình ảnh: Switch Ethernet EX2300 Series

Juniper EX2300-48T hiện đang được coi là giải pháp hoàn hảo cho việc triển khai lớp truy cập trong các nhánh vi mô, môi trường bán lẻ và nhóm làm việc và truy cập mạng hội tụ trong các mạng lớn hơn.

Để hiểu hơn về dòng sản phẩm này, xin mời quý khách hàng hãy cùng chúng tôi tìm hiểu trong nội dung bài viết dưới đây.

Juniper EX2300-48T giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp

Khẳng định sự vượt trội với việc sở hữu những tính năng ứng dụng công nghệ, giải pháp thế hệ mới bộ chuyển mạch EX2300-48T được đánh giá rất cao so với phần còn lại. Một trong những yếu tố không thể bỏ qua khi tìm hiểu về sản phẩm này chính là bộ tính năng kế thừa từ phân khúc dòng Juniper EX2300 Series như dưới đây.

- Juniper Networks Junos Fusion Enterprise cho phép cấu hình hơn 100 thiết bị chuyển mạch EX2300 48T dưới dạng thiết bị vệ tinh kết nối với thiết bị tổng hợp lõi EX9200.

- Công nghệ khung gầm ảo cho phép tối đa 4 thiết bị Switch EX2300 được kết nối với nhau để tạo thành một thiết bị logic duy nhất.

- Liên kết lên 4x1GbE SFP / 10GbE SFP + linh hoạt cung cấp kết nối tốc độ cao cho các bộ chuyển mạch lớp tổng hợp hoặc các thiết bị ngược dòng khác.

- Lên đến 48 cổng 10/100 / 1000BASE-T có sẵn có hoặc không có PoE / PoE +.

- Hỗ trợ Ethernet hiệu quả năng lượng (EEE) được cung cấp trên các cổng 1GbE.

- Hoàn thành khả năng chuyển đổi Lớp 2 và Lớp 3 cơ bản.

Juniper EX2300-48T những đặc điểm nổi bật

Đặc điểm của Switch EX2300-48T Mô tả chi tiết các đặc điểm của sản phẩm
Hãng Juniper
Mã sản phẩm EX2300-48T
DRAM 1GB với ECC
Flash 1GB
Dòng sản phẩm Juniper EX2300
CPU 1GHz
Khả năng khung gầm ảo

• Số lượng thành viên tối đa: 10

• Số lượng cổng khung gầm ảo: 4

• Dung lượng kết nối khung gầm ảo tối đa: 80 Gbps

• Hỗ trợ giao diện phụ thuộc trung bình tự động / giao diện phụ thuộc trung bình (MDI / MDIX)

• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

• Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

• Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps

• Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps

Mô hình sản phẩm Chuyển đổi Juniper EX2300-48T
Loại sản phẩm Switch Ethernet EX2300
Tổng số cổng mạng 48-port 10/100/1000BaseT
ổng / Cổng mở rộng 4 x Khe cắm mở rộng Gigabit Ethernet
Kích thước (W x H x D) Chiều rộng: 17,4 in (44,1 cm) x Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) x Độ sâu: 10 in (25,43 cm)
Phạm vi môi trường • Nhiệt độ hoạt động: 32 ° đến 113 ° F (0 ° đến 45 ° C)
• Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° đến 158 ° F (-40 ° đến 70 ° C)
• Độ cao hoạt động: lên tới 10.000 ft (3.048 m)
• Độ cao không hoạt động: lên tới 16.000 ft (4.877 m)
• Độ ẩm tương đối hoạt động: 10% đến 85% (không điều hòa)
Trọng lượng 10,0 lb (4,6 kg)
Bảo hành 12 tháng

Juniper EX2300-48T những module tương thích

Mã module Mô tả chi tiết module tương thích
- EX-SFP-1GE-T SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP
EX-SFP-1GE-SX SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber
EX-SFP-1GE-SX-ET SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber. extended temperature
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-1GE-LH SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE10KT13R14 SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1490 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber
EX-SFPGE10KT13R15 SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber
EX-SFPGE10KT14R13 SFP 1000BASE-BX; TX 1490 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber
EX-SFPGE10KT15R13 SFP 1000BASE-BX; TX 1550 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber
EX-SFPGE40KT13R15 SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 40 km transmission on single-strand, single-mode fiber
EX-SFPGE40KT15R13 SFP 1000BASE-BX; TX 1550 nm/RX 1310 nm for 40 km transmission on single-strand, single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1470 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1470 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1490 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1490 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1510 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1510 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1530 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1530 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1550 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1550 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1570 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1570 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1590 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1590 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1610 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1610 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multimode fiber
EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBASE-SR; LC connector; 850 nm; 300m reach on 50 microns multimode fiber; 33m on 62.5 microns multimode fiber
EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBASE-LR; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

Switch Juniper chính hãng, giá tốt tại Hà Nội

Unisystem đơn vị danh tiếng chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco, thiết bị mạng Juniper chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Chúng tôi với sự uy tín đã tạo dựng được trên thị trường tin tưởng rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng.

Đến với chúng tôi bạn sẽ được tư vấn giải pháp, hỗ trợ kỹ thuật, cấu hình và triển khai thiết bị trên hệ thống cũng như cùng bạn khắc phục các sự cố trong quá trình triển khai. Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số điện thoại trên Website để được tư vấn tốt nhất.

Switch Juniper EX2300 48 Port cùng phân khúc: EX2300-48T-VC, EX2300-48P

Từ khóa tìm kiếm thông tin sản phẩm: 

ex2300 48t, EX2300-48T pdf, Juniper EX series EX2300-48T, juniper ex2300 48t, juniper ex2300 48t datasheet, Juniper EX2300-48T giá, Juniper Switch ex2300-48t


Uni System - Địa chỉ mua Juniper EX2300-48T chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Juniper EX2300-48T chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 6163333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0902 734998


Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Juniper EX2300-48T và các câu hỏi thường gặp?

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX2300-48T được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Juniper EX2300-48T tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Juniper EX2300-48T chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa


##parent-placeholder-da39a3ee5e6b4b0d3255bfef95601890afd80709##