EX-SFP-1GE-SX ✅1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m ✅Chính hãng ✅Giá tốt ✅Uy tín ✅Sẵn hàng phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

EX-SFP-1GE-SX

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX-SFP-1GE-SX
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-SX
  • Dòng sản phẩm: Module Juniper
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua EX-SFP-1GE-SX tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm EX-SFP-1GE-SX được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về EX-SFP-1GE-SX chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm EX-SFP-1GE-SX kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-SX là thiết bị chuyên dụng dành cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ - LC Duplex). Module EX-SFP-1GE-SXmodule quang Multimode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.

EX-SFP-1GE-SX Juniper

Hình ảnh: EX-SFP-1GE-SX Juniper

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-LX 850nm 550m MMF tương thích với phần lớn thiết bị chuyển mạch Switch Juniper đang hiện hành như: Bộ chuyển mạch Switch Juniper EX2200, EX2300, EX3300, EX4200, EX4600... Moule quang EX-SFP-1GE-SX được dùng làm Uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, hội nghị truyền hình hay IP tivi. EX-SFP-1GE-SX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), IP Camera Full HD (1080P).

Thuộc tính chính Module Juniper EX-SFP-1GE-SX

Thuộc tính Mô tả chi tiết thuộc tính
Hãng Juniper
Nhà phân phối

Unisystem

Mã sản phẩm EX-SFP-1GE-SX
Loại SFP+
Bước sóng 850nm
Cổng giao diện LC Duplex
Loại cáp

MMF

Tốc độ dữ liệu tối đa 1Gb/giây
Khoảng cách cáp tối đa 550m OM2 MMF
Linh kiện quang VCSEL 850nm
Độ nhạy thu <-17dBm
Năng lượng TX -8,2 ~ 0,5dBm
Hỗ trợ DOM
Kích thước 0,50 "x 0,50" x 2,25 "
Phạm vi nhiệt độ thương mại 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
Giao thức Tuân thủ SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004
Bảo hành 12 tháng

Bảng các Module SFP 1G 2 sợi và 1 sợi đang được sử dụng phổ biến

NIM-4BRI-NT/TE= 4-port Network Interface Module - BRI
GLC-FE-100FX SFP 100BASE-FX, Singlemod
GLC-EX-SMD (GLC-EX-SMD=) Ge SFP LC Connector EX XCVR, Single Mode, LC Duplex
MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBT1 Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLX1 Cisco MGBLX1 1000Base-LX Mini-GBIC SFP Transceiver
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module
GLC-T Cisco 1000BASE-T tốc độ 10/100/1000 và Tự động MDI / MDIX RJ45
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module (Copper, 100m, RJ-45 connector)
C3850-NM-4-1G Cisco 3850 Series Network Module C3850-NM-4-1G 4 x 1GE Network Module
EX-SFP-1GE-SX 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver

Module Juniper EX-SFP-1GE-SX uy tín, chính hãng

Siêu thị mạng đơn vị chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng với giá thành tốt nhất trên thị trường.

Bên cạnh các thiết bị chúng tôi cũng cung cấp bộ các phụ kiện đi kèm với sản phẩm, đáp ứng nhu cầu sử dụng của quý khách hàng.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được hỗ trợ tốt nhất nhé.

Bạn có thể tham khảo thêm về sản phẩm qua các bài viết liên quan

Đặc điểm, tính năng của Module Cisco SFP 1G là gì?

Đặc điểm của module Cisco SFP 10G

Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc

Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Bộ từ khóa được khách hàng tìm kiếm nhiều:

ex sfp 1ge sx, juniper ex sfp 1ge sx, Juniper ex-sfp-1ge-sx datasheet, ex sfp 1ge sx datasheet, ex-sfp-1ge-sx giá, ex-sfp-1ge-sx juniper, ex-sfp-1ge-sx specifications, module EX-SFP-1GE-SX

EX-SFP-1GE-SX datasheet specs


EX-SFP-1GE-SX được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN SỐ 1️⃣ VIỆT NAM

Siêu thị mạng phân phối EX-SFP-1GE-SX chính hãng

Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 616 3333 baogia@sieuthimang.vn


Phân phối EX-SFP-1GE-SX chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng EX-SFP-1GE-SX chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm EX-SFP-1GE-SX được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm EX-SFP-1GE-SX kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm EX-SFP-1GE-SX do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua EX-SFP-1GE-SX từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng EX-SFP-1GE-SX tận nơi
báo giá EX-SFP-1GE-SX chính hãng
Datasheet catalogue thiết bị mạng