EX-SFP-1GE-SX ✅1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m ✅Chính hãng ✅Giá tốt ✅Uy tín ✅Sẵn hàng phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

EX-SFP-1GE-SX

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX-SFP-1GE-SX
  • Dòng sản phẩm: Module Juniper
  • Part Number: EX-SFP-1GE-SX
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua EX-SFP-1GE-SX tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm EX-SFP-1GE-SX được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về EX-SFP-1GE-SX chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-SX là thiết bị chuyên dụng dành cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ - LC Duplex).

Module EX-SFP-1GE-SXmodule quang Multimode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.

EX-SFP-1GE-SX Juniper

Hình ảnh: EX-SFP-1GE-SX Juniper

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-LX 850nm 550m MMF tương thích với phần lớn thiết bị chuyển mạch Switch Juniper đang hiện hành như:

Bộ chuyển mạch Switch Juniper EX2200, EX2300, EX3300, EX4200, EX4600...

Moule quang EX-SFP-1GE-SX được dùng làm Uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, hội nghị truyền hình hay IP tivi. EX-SFP-1GE-SX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), IP Camera Full HD (1080P).

Thuộc tính chính Module Juniper EX-SFP-1GE-SX

Thuộc tính Mô tả chi tiết thuộc tính
Hãng Juniper
Nhà phân phối

Unisystem

Mã sản phẩm EX-SFP-1GE-SX
Loại SFP+
Bước sóng 850nm
Cổng giao diện LC Duplex
Loại cáp

MMF

Tốc độ dữ liệu tối đa 1Gb/giây
Khoảng cách cáp tối đa 550m OM2 MMF
Linh kiện quang VCSEL 850nm
Độ nhạy thu <-17dBm
Năng lượng TX -8,2 ~ 0,5dBm
Hỗ trợ DOM
Kích thước 0,50 "x 0,50" x 2,25 "
Phạm vi nhiệt độ thương mại 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
Giao thức Tuân thủ SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004
Bảo hành 12 tháng

Module Juniper EX-SFP-1GE-SX uy tín, chính hãng

Siêu thị mạng đơn vị chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng với giá thành tốt nhất trên thị trường.

Bên cạnh các thiết bị chúng tôi cũng cung cấp bộ các phụ kiện đi kèm với sản phẩm, đáp ứng nhu cầu sử dụng của quý khách hàng.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được hỗ trợ tốt nhất nhé.

Bạn có thể tham khảo thêm về sản phẩm qua các bài viết liên quan

Đặc điểm, tính năng của Module Cisco SFP 1G là gì?

Đặc điểm của module Cisco SFP 10G

Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc

Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Bộ từ khóa được khách hàng tìm kiếm nhiều:

ex sfp 1ge sx, juniper ex sfp 1ge sx, Juniper ex-sfp-1ge-sx datasheet, ex sfp 1ge sx datasheet, ex-sfp-1ge-sx giá, ex-sfp-1ge-sx juniper, ex-sfp-1ge-sx specifications, module EX-SFP-1GE-SX


Sản phẩm EX-SFP-1GE-SX được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 033 6163333



BÀI VIẾT LIÊN QUAN EX-SFP-1GE-SX


Phân phối EX-SFP-1GE-SX chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua EX-SFP-1GE-SX từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng EX-SFP-1GE-SX tận nơi
báo giá EX-SFP-1GE-SX chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng


Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn