Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m

Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC, LC-LC Multimode OM3 Duplex tốc độ 10Gb hãng Cablexa【Giá rẻ】✅ Hỗ trợ kỹ thuật ✅ Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m

Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang
  • Mã sản phẩm: FPC-DX-OM3
  • Bộ tính năng: SC-SC, SC-LC, LC-LC
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC Multimode OM3 Duplex hãng Cablexa

Dây nhảy quang SC-SC OM3 Duplex, Dây nhảy quang SC-LC OM3 Duplex, Dây nhảy quang SC-FC OM3 Duplex, Dây nhảy quang LC-LC OM3 Duplex, Dây nhảy quang LC-FC OM3 Duplex, Dây nhảy quang FC-FC OM3 Duplex

Dây nhảy quang từ lâu đã trở thành một phần không thể thiếu trong các hệ thống mạng viễn thông hiện nay, với sự linh hoạt trong thiết kế cùng với các tính năng nổi bật dây nhảy quang đã và đang ngày càng được biết đến rộng rãi hơn. Dây nhảy Multimode OM3 Duplex 3m FPC-DX-OM3 một trong số đó. Và hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết hơn về sản phẩm này trong phần nội dung bên dưới đây nhé.

Đặc điểm của Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC Multimode OM3 Duplex 3m FPC-DX-OM3

Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex loại dây nhảy khác biệt hoàn toàn so với các loại dây OM2 thông thường. Dây nhảy OM3 Multimode được dùng để kết nối tới các thiết bị chuyển đổi quang với nhau và thường là từ hộp phối quang đến các thiết bị chuyển đổi quang điện – các bộ video converter quang. Với sự khác biệt hơn hẳn về chất lượng đường truyền cũng như quy cách nhận biết dây nhảy quang OM3 hãng Cablexa đang khẳng định được tầm quan trọng của mình trên thị trường.

Dây nhảy cáp quang Multimode OM3 Duplex

Hình ảnh: Dây nhảy cáp quang Multimode OM3 Duplex

Dây nhảy OM3 Duplex hãng Cablexa là loại dây có đặc trưng là màu xanh dễ dàng nhận biết phân biệt với các loại dây nhảy quang khác trên thị trường.

Dây đươc thiết kế và sản xuất theo một quá trình kiểm tra nghiêm ngặt tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế như plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O đảm bảo sự ổn định cho đường truyền dẫn giữa các thiết bị.

Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex có đường kính 2.0mm lớn hơn rất nhiều so với dây OM1, OM2 tuy nhiên chúng cũng mang những đặc điểm cơ bản của dây nhảy chuẩn Multimode.

Dây nhảy quang hãng Cablexa bao gồm 1 cặp 2 sợi dây dẫn có màu xanh đặc trưng như màu các loại khác, và đầy đủ các loại đầu nối SC, FC, LC, ST, MU,…chiều dài có sẵn 3m, 5m, 10m, 15m hoặc đặt theo yêu cầu sử dụng.

Trên dây cũng được in nổi toàn bộ các thông tin cơ bản của sản phẩm bao gồm nhiều thành phần như loại dây, kiểu dây, đường kính dây, độ dài dây, đầu nối… cùng với logo của hãng gắn liền để khách hàng dễ dàng nhận biết phân biệt.

Dây nhảy OM3 FPC-DX-OM3 hoạt động ở bước sóng 750 – 850nm có tốc độ truyền tín hiệu cao gấp nhiều lần các loại Multimode OM2 và Singlemode OM2.

Ứng dụng của Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC Multimode OM3 Duplex 3m FPC-DX-OM3

- Dây được dùng làm cầu nối liên kết mạng quang

- Kết nối giữa ODF quang ( Hộp phối quang ) với các thiết bị truyền dẫn

- Giải pháp được ứng dụng trong hệ thống CATV, hệ thống mạng LAN, FTTH (Fiber to the Home)

Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC Multimode OM3 Duplex 3m FPC-DX-OM3

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết thuộc tính dây nhảy quang Multimode OM2
Hãng sản xuất Cablexa
Nhà phân phối Uni System
Tên sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m
Mã sản phẩm FPC-DX-OM3
Loại dây nhảy Duplex (sợi đôi)
Đầu kết nối SC, LC , FC , ST - UPC/APC
Màu sắc Vỏ màu AQUA, xanh
Tốc độ 10Gb
Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
Bước sóng hoạt động 750nm - 850nm
Độ suy giảm tín hiệu 0.2 dB
Độ uốn cong R = 3cm
Lực căng lớn nhất 90 N/cm
Lực nghiền nát 550N/cm
Đường kính sợi 3.0mm
Độ dày Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ PVC (OFNR-rated)
Số lần kết nối 1000 lần
Độ bền kéo dãn Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
Suy hao chèn < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
Suy hao phản xạ PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Bảng giá dây nhảy quang hãng Cablexa

Mã sản phẩm Đơn giá
DÂY NHẢY QUANG FPC-DX-OS1 MULTIMODE DUPLEX 80.000
DÂY NHẢY MULTIMODE FPC-SX-OM2 SIMPLEX 80.000
DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE SC SIMPLEX 3M 80.000
DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE LC DUPLEX 3M 80.000
DÂY NHẢY QUANG MULTIMODE OM2 DUPLEX 3M 80.000
DÂY NHẢY QUANG MULTIMODE OM3 DUPLEX 3M 185.000

Có thể bạn nên biết:

Góc nhìn tổng quan về dây nhảy quang hãng Cablexa

Dây nhảy quang có những loại nào, sử dụng ra sao?

Ứng dụng và những lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang Cablexa

Dây nhảy quang Cablexa và những câu chuyện xoay quanh chất lượng

Tất cả những thông tin hữu ích về dây nhảy quang hãng Cablexa

Sự khác biệt của Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC Multimode OM3 Duplex 3m FPC-DX-OM3

Cùng thuộc loại dây multimode, tuy nhiên dây Multimode OM2 và Multimode OM3 lại có những sự khác biệt rất rõ nét.

Màu sắc sự khác biệt dễ dàng nhận thấy và cũng là điểm các bạn nên chú ý để có thể phân biệt 2 loại dây này một cách tốt nhất nhé.

Dây Multimode OM2 có màu cam và với dây nhảy OM3 sẽ có màu AQUA hay có thể nói là màu xanh. Cả 2 dây đều sử dụng các loại đầu nối phổ biến như SC, LC , ST, FC nhưng về các thông số kỹ thuật lại có sự khác biệt.

Dây nhảy Multimode hoạt động ở bước sóng 750 – 850nm và truyền tín hiệu bằng nhiều tia laser có tốc độ có thể lên đến 10Gb, trong khi cùng ở bước sóng những dây nhảy quang OM3 có tốc độ tối thiểu đã là 10Gb và có thể lên tới 40Gb.

Mua Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC Multimode OM3 Duplex FPC-DX-OM3 hãng Cablexa ở đâu?

Trên thị trường đang có nhiều thương hiệu sản xuất và cung cấp dây nhảy quang khác nhau và nếu bạn đang tìm kiếm một giải pháp hoàn hảo đáp ứng nhu cầu sử dụng của mình vậy hãy trải nghiệm chất lượng có trên dòng sản phẩm dây nhảy quang hãng Cablexa.

Tại thị trường Việt Nam Siêu Thị Mạng đang là một đơn vị danh tiếng được quý khách hàng biết đến và tin tưởng chọn lựa. Chúng tôi chuyên phân phối các sản phẩm Switch Cisco , Juniper, thiết bị mạng Cablexa chính hãng có đầy đủ giấy tờ xác minh nguồn gốc và chất lượng.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ và báo giá tốt nhất.

Dây nhảy quang SC-SC OM3 Duplex, Dây nhảy quang SC-LC OM3 Duplex, Dây nhảy quang SC-FC OM3 Duplex, Dây nhảy quang LC-LC OM3 Duplex, Dây nhảy quang LC-FC OM3 Duplex, Dây nhảy quang FC-FC OM3 Duplex

Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m datasheet specs


Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m")

Phân phối Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Datasheet catalogue Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m tận nơi
báo giá Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m chính hãng
Mua Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng