Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m FPC-DX-OM3 Cablexa tốc độ 10Gb, đầu nối SC, FC, ST, LC hãng Cablexa【Giá rẻ】 ✅Hỗ trợ kỹ thuật ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 185,000 đ
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m FPC-DX-OM3 hãng Cablexa

Dây nhảy quang từ lâu đã trở thành một phần không thể thiếu trong các hệ thống mạng viễn thông hiện nay, với sự linh hoạt trong thiết kế cùng với các tính năng nổi bật dây nhảy quang đã và đang ngày càng được biết đến rộng rãi hơn.

Dây nhảy Multimode OM3 Duplex 3m FPC-DX-OM3 một trong số đó. Và hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết hơn về sản phẩm này trong phần nội dung bên dưới đây nhé.

Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m FPC-DX-OM3

Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex loại dây nhảy khác biệt hoàn toàn so với các loại dây OM2 thông thường. Dây nhảy OM3 Multimode được dùng để kết nối tới các thiết bị chuyển đổi quang với nhau và thường là từ hộp phối quang đến các thiết bị chuyển đổi quang điện – các bộ video converter quang.

Với sự khác biệt hơn hẳn về chất lượng đường truyền cũng như quy cách nhận biết dây nhảy quang OM3 hãng Cablexa đang khẳng định được tầm quan trọng của mình trên thị trường.

Dây nhảy cáp quang Multimode OM3 Duplex

Hình ảnh: Dây nhảy cáp quang Multimode OM3 Duplex

Dây nhảy OM3 Duplex hãng Cablexa là loại dây có đặc trưng là màu xanh dễ dàng nhận biết phân biệt với các loại dây nhảy quang khác trên thị trường.

Dây đươc thiết kế và sản xuất theo một quá trình kiểm tra nghiêm ngặt tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế như plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O đảm bảo sự ổn định cho đường truyền dẫn giữa các thiết bị.

Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex có đường kính 2.0mm lớn hơn rất nhiều so với dây OM1, OM2 tuy nhiên chúng cũng mang những đặc điểm cơ bản của dây nhảy chuẩn Multimode.

Dây nhảy quang hãng Cablexa bao gồm 1 cặp 2 sợi dây dẫn có màu xanh đặc trưng như màu các loại khác, và đầy đủ các loại đầu nối SC, FC, LC, ST, MU,…chiều dài có sẵn 3m, 5m, 10m, 15m hoặc đặt theo yêu cầu sử dụng.

Trên dây cũng được in nổi toàn bộ các thông tin cơ bản của sản phẩm bao gồm nhiều thành phần như loại dây, kiểu dây, đường kính dây, độ dài dây, đầu nối… cùng với logo của hãng gắn liền để khách hàng dễ dàng nhận biết phân biệt.

Dây nhảy OM3 FPC-DX-OM3 hoạt động ở bước sóng 750 – 850nm có tốc độ truyền tín hiệu cao gấp nhiều lần các loại Multimode OM2 và Singlemode OM2.

Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m FPC-DX-OM3

- Dây được dùng làm cầu nối liên kết mạng quang

- Kết nối giữa ODF quang ( Hộp phối quang ) với các thiết bị truyền dẫn

- Giải pháp được ứng dụng trong hệ thống CATV, hệ thống mạng LAN, FTTH (Fiber to the Home)

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m FPC-DX-OM3

Thuộc tính sản phẩm

Mô tả chi tiết thuộc tính dây nhảy quang Multimode OM2

Hãng sản xuất

Cablexa

Nhà phân phối

Unisystem

Tên sản phẩm

Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m

Mã sản phẩm

FPC-DX-OM3

Loại dây nhảy

Duplex (sợi đôi)

Đầu kết nối

SC, LC , FC , ST - UPC/APC

Màu sắc

Vỏ màu AQUA, xanh

Tốc độ

10Gb

Chiều dài

3m, 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Bước sóng hoạt động

750nm - 850nm

Độ suy giảm tín hiệu

0.2 dB

Độ uốn cong

R = 3cm

Lực căng lớn nhất

90 N/cm

Lực nghiền nát

550N/cm

Đường kính sợi

3.0mm

Độ dày

Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm

Vỏ

PVC (OFNR-rated)

Số lần kết nối

1000 lần

Độ bền kéo dãn

Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

Suy hao chèn

< 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

Suy hao phản xạ

PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Sự khác biệt của dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m FPC-DX-OM3

Cùng thuộc loại dây multimode, tuy nhiên dây Multimode OM2 và Multimode OM3 lại có những sự khác biệt rất rõ nét.

Màu sắc sự khác biệt dễ dàng nhận thấy và cũng là điểm các bạn nên chú ý để có thể phân biệt 2 loại dây này một cách tốt nhất nhé.

Dây Multimode OM2 có màu cam và với dây nhảy OM3 sẽ có màu AQUA hay có thể nói là màu xanh. Cả 2 dây đều sử dụng các loại đầu nối phổ biến như SC, LC , ST, FC nhưng về các thông số kỹ thuật lại có sự khác biệt.

Dây nhảy Multimode hoạt động ở bước sóng 750 – 850nm và truyền tín hiệu bằng nhiều tia laser có tốc độ có thể lên đến 10Gb, trong khi cùng ở bước sóng những dây nhảy quang OM3 có tốc độ tối thiểu đã là 10Gb và có thể lên tới 40Gb.

Mua dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex FPC-DX-OM3 hãng Cablexa ở đâu?

Trên thị trường đang có nhiều thương hiệu sản xuất và cung cấp dây nhảy quang khác nhau và nếu bạn đang tìm kiếm một giải pháp hoàn hảo đáp ứng nhu cầu sử dụng của mình vậy hãy trải nghiệm chất lượng có trên dòng sản phẩm dây nhảy quang hãng Cablexa.

Tại thị trường Việt Nam Unisystem đang là một đơn vị danh tiếng được quý khách hàng biết đến và tin tưởng chọn lựa. Chúng tôi chuyên nhập khẩu và phân phối các sản phẩm Switch Cisco , Juniper, thiết bị mạng Cablexa chính hãng có đầy đủ giấy tờ xác minh nguồn gốc và chất lượng.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ và báo giá tốt nhất.


Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


SIEUTHIMANG.VN - Báo giá phân phối Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 033 6163333 - Hotline: 0344 699886

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0921 456666 - Hotline: 0373 699886



BÀI VIẾT LIÊN QUAN Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m


Phân phối Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m chính hãng

Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm cũ (fake) kém chất lượng.

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m tận nơi
báo giá Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 3m chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666