Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex

UniSystem | phân phối dây nhảy quang Multimode OS1 Duplex FPC-DX-OS1 hãng Cablexa giá rẻ các loại 3m,5m,10m..theo yêu cầu ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG®
Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Đền tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái...
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex chính hãng...

Dây nhảy quang Multimode OS1 Duplex hãng Cablexa

Dây nhảy quang một loại dây chuyển đổi tín hiệu quang chuyên dụng được sử dụng để kết nối và tín hiệu quang tới các thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang điện như Converter hay Module. Được ưa chuộng và sử dụng rộng khắp trên thị trường chính là sản phẩm dây nhảy quang hãng Cablexa.

Dưới đây Uni System xin gửi tới quý khách hàng hình ảnh cũng như các thông tin hữu ích về dây nhảy Multimode OS1 Duplex FPC-DX-OS1.

Đặc điểm của dây nhảy Multimode OS1 FPC-DX-OS1

Dây nhảy quang Multimode OS1 FPC-DX-OS1 mang đặc trưng tương tự như các loại dây nhảy quang khác. Đây là một đoạn dây cáp màu cam truyền tín hiểu cáp quang theo chuẩn Multimode bước sóng 850nm được bấm sẵn 2 đầu là các loại đầu nối khác nhau sử dụng để truyền dẫn tín hiệu tới các thiết bị chuyển đổi đầu cuối.

Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode OS1 Duplex được có màu cam đặc trưng của các loại dây nhảy Multimode OM2 thông thường. Dây nhảy quang Multimode OS1 Duplex có sẵn các độ dài 3m, 5m, 10m, ...và có thể khác biệt theo yêu cầu của quý khách hàng tương tự như những loại dây nhảy khác.

Hình ảnh:

Vỏ dây nhảy Multimode OS1 FPC-DX-OS1 được làm từ chất liệu nhựa PVC có thêm chất phụ gia LSZH khó cháy rất mềm và dẻo dai có độ uốn cong tốt, dễ dàng thi công lắp đặt trong những không gian trật hẹp.

Dây nhảy Multimode Duplex cũng có đầy đủ các loại đầu nối SC, FC, LC, ST, MU,…Tuy nhiên, thay vì chỉ có một sợi như dây nhảy Single, loại dây này có 2 sợi gắn với nhau (Duplex).

Dây nhảy quang Multimode FPC-DX-OS1 Duplex

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode FPC-DX-OS1 Duplex

Mang đặc trưng của hãng, trên dây cũng được in nổi toàn bộ các thông tin cơ bản của sản phẩm bao gồm nhiều thành phần như loại dây, kiểu dây, đường kính dây, độ dài dây, đầu nối… cùng với logo của hãng gắn liền để khách hàng dễ dàng nhận biết phân biệt.

Thông số kỹ thuật cơ bản của dây nhảy quang FPC-DX-OS1 hãng Cablexa

Đặc điểm dây nhảy Multimode OS1 FPC-DX-OS1 hãng Cablexa

Hãng Cablexa
Tên sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OS1 Duplex
Mã sản phẩm FPC-DX-OS1
Loại đầu nối SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, E2000, SMA
Loại sợi Multimode
Kiểu sợi Duplex ( 2 sợi )
Bước sóng 750nm, 850nm
Độ uốn cong R=3cm
Lực căng lớn nhất 90N/cm
Đường kính dây 0.9mm
Màu sắc Màu da cam
Tiêu chuẩn sợi G.652, G655
Chiều dài 3m, 5m, 10m...có thể đặt theo yêu cầu
Độ suy hao 0.2db
Chất liệu PVC, LSZH, Plenum, Armored

Dây nhảy Multimode OS1 FPC-DX-OS1 dùng với thiết bị gì?

Đầu tiên chúng tôi xin nhấn mạnh dây nhảy quang FPC-DX-OS1 thuộc dòng Multimode nên chúng được kết nối và chỉ kết nối được với các thiết bị, dây cáp hệ thống mạng cùng sử dụng chuẩn này.

Và những thiết bị cần có dây nhảy này để hoạt động được như là : bộ chuyển đổi tín hiệu quang, tín hiệu video, ODF quang hay Module…

Tại sao nên sử dụng dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode OS1?

Trên thị trường đang tràn lan rất nhiều những thương hiệu dây nhảy quang khác nhau, tuy nhiên dây nhảy hãng Cablexa vẫn được ưa chuộng sử dụng rộng rãi hơn hết là bởi chất lượng và sự tín nhiệm của quý khách hàng.

Dây nhảy quang hãng Cablexa FPC-DX-OS1 được Uni System nhập khẩu và phân phối với đầy đủ các loại giấy tờ CO,CQ xác minh nguồn gốc và chất lượng. Không chỉ thế, sản phẩm này lại cũng có giá thành hợp lý so với mặt bằng chung.

Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn, hỗ trợ và đặt hàng tốt nhất.


Uni System - Địa chỉ mua Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 6163333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0921 456666


BÀI VIẾT LIÊN QUAN Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex



Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...