Dây nhảy quang 1 sợi Multimode OM2 FPC-SX-OM2 3m, 5m, 10m, 15m... các loại SC, FC, LC, ST hãng Cablexa chất lượng tốt, giá rẻ phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex hãng Calbexa

Dây nhảy Multimode OM2 một trong 2 loại dây nhảy quang được sử dụng phổ biến nhất trên thị trường hiện nay. Loại dây này được đúc sẵn các đầu chuyển đổi để tương thích với những thiết bị chuyển đổi khác nhau, dây nhảy FPC-SX-OM2 hãng Cablexa này chuyên sử dụng với các hệ thống, thiết bị chuẩn Multimode.

Đặc điểm của dây nhảy quang FPC-SX-OM2 Simplex hãng Cablexa

Dây nhảy Multimode OM2 Simplex FPC-SX-OM2 có đường kính 2.0mm lớn hơn rất nhiều so với dây OM1, tuy nhiên ngoài ra chúng cũng mang những đặc điểm cơ bản của dây nhảy chuẩn Multimode, kèm theo 1 số điểm khác biệt rõ nét.

Dây nhảy quang Multimode Simplex OM2 này chỉ có một sợi và có màu cam đặc trưng như màu các loại khác, và đầy đủ các loại đầu nối SC, FC, LC, ST, MU. Hoạt động ở bước sóng 750nm, 850nm cùng với việc truyền tín hiệu bằng nhiều tia Laser, dây nhảy Multi cũng đạt tốc độ 10Gb trên các ứng dụng truyền tải thôn tin. Không chỉ có sẵn các loại 3m, 5m, 10m, 15m…dây nhảy quang Multimode Simplex FPC-SX-OM2 cũng có các kích thước theo chiều dài tùy chọn phù hợp với mục đích sử dụng.

Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex

Trên dây cũng được in nổi toàn bộ các thông tin cơ bản của sản phẩm bao gồm nhiều thành phần như loại dây, kiểu dây, đường kính dây, độ dài dây, đầu nối… cùng với logo của hãng gắn liền để khách hàng dễ dàng nhận biết phân biệt.

Thông số của dây nhảy quang FPC-SX-OM2 Multimode

Đặc điểm dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 hãng Cablexa

Hãng Cablexa
Tên sản phẩm Dây nhảy quang Multimode FPC-SX-OM2 Simplex
Mã sản phẩm FPC-SX-OM2
Loại đầu nối SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, E2000, SMA
Loại sợi Multimode
Kiểu sợi Simplex ( 1 sợi )
Bước sóng 750nm, 850nm
Độ uốn cong R=3cm
Lực căng lớn nhất 90N/cm
Đường kính dây 0.9mm
Màu sắc Màu cam
Tiêu chuẩn sợi G.652, G655
Chiều dài 3m, 5m, 10m...có thể đặt theo yêu cầu
Độ suy hao 0.2db
Chất liệu PVC, LSZH, Plenum, Armored

Ứng dụng của dây nhảy quang FPC-SX-OM2 Multimode OM2 Simplex

Dây được dùng làm cầu nối liên kết mạng quang

Kết nối giữa hộp ODF quang ( Hộp phối quang ) với các thiết bị truyền dẫn

Giải pháp được ứng dụng trong hệ thống CATV, hệ thống mạng LAN, FTTH (Fiber to the Home)

Mua dây nhảy quang Multimode OM2 hãng Cablexa ở đâu?

Trên thị trường đang có rất nhiều những đơn vị cung cấp dây nhảy quang khác nhau, tất nhiên khi tìm hiểu về sản phẩm này bạn sẽ không thể bỏ qua Siêu thị mạng.

Chúng tôi chuyên nhập khẩu và phân phối các sản phẩm dây nhảy quang hãng Cablexa chất lượng tốt có giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Đa dạng về chủng loai, tốt về chất lượng đáp ứng nhu cầu sử dụng tron hầu hết các ứng dụng mạng, dây nhảy quang hãng Cablexa Multimode FPC-SX-OM2 đang ngày càng được ưa chuộng.

Vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các Hotline trên Website để được tư vấn, hỗ trợ và đặt hàng tốt nhất.


Sản phẩm Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 033 6163333



BÀI VIẾT LIÊN QUAN Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex


Phân phối Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex tận nơi
báo giá Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex chính hãng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn