Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex

Dây nhảy quang 1 sợi Multimode OM2 FPC-SX-OM2 3m, 5m, 10m, 15m... các loại SC, FC, LC, ST hãng Cablexa chất lượng tốt, giá rẻ phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG®
Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Đền tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái...
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex chính hãng...

Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex hãng Calbexa

Dây nhảy Multimode OM2 một trong 2 loại dây nhảy quang được sử dụng phổ biến nhất trên thị trường hiện nay. Loại dây này được đúc sẵn các đầu chuyển đổi để tương thích với những thiết bị chuyển đổi khác nhau, dây nhảy FPC-SX-OM2 hãng Cablexa này chuyên sử dụng với các hệ thống, thiết bị chuẩn Multimode.

Đặc điểm của dây nhảy quang FPC-SX-OM2 Simplex hãng Cablexa

Dây nhảy Multimode OM2 Simplex FPC-SX-OM2 có đường kính 2.0mm lớn hơn rất nhiều so với dây OM1, tuy nhiên ngoài ra chúng cũng mang những đặc điểm cơ bản của dây nhảy chuẩn Multimode, kèm theo 1 số điểm khác biệt rõ nét.

Dây nhảy quang Multimode Simplex OM2 này chỉ có một sợi và có màu cam đặc trưng như màu các loại khác, và đầy đủ các loại đầu nối SC, FC, LC, ST, MU. Hoạt động ở bước sóng 750nm, 850nm cùng với việc truyền tín hiệu bằng nhiều tia Laser, dây nhảy Multi cũng đạt tốc độ 10Gb trên các ứng dụng truyền tải thôn tin. Không chỉ có sẵn các loại 3m, 5m, 10m, 15m…dây nhảy quang Multimode Simplex FPC-SX-OM2 cũng có các kích thước theo chiều dài tùy chọn phù hợp với mục đích sử dụng.

Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex

Trên dây cũng được in nổi toàn bộ các thông tin cơ bản của sản phẩm bao gồm nhiều thành phần như loại dây, kiểu dây, đường kính dây, độ dài dây, đầu nối… cùng với logo của hãng gắn liền để khách hàng dễ dàng nhận biết phân biệt.

Thông số của dây nhảy quang FPC-SX-OM2 Multimode

Đặc điểm dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 hãng Cablexa

Hãng Cablexa
Tên sản phẩm Dây nhảy quang Multimode FPC-SX-OM2 Simplex
Mã sản phẩm FPC-SX-OM2
Loại đầu nối SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, E2000, SMA
Loại sợi Multimode
Kiểu sợi Simplex ( 1 sợi )
Bước sóng 750nm, 850nm
Độ uốn cong R=3cm
Lực căng lớn nhất 90N/cm
Đường kính dây 0.9mm
Màu sắc Màu cam
Tiêu chuẩn sợi G.652, G655
Chiều dài 3m, 5m, 10m...có thể đặt theo yêu cầu
Độ suy hao 0.2db
Chất liệu PVC, LSZH, Plenum, Armored

Ứng dụng của dây nhảy quang FPC-SX-OM2 Multimode OM2 Simplex

Dây được dùng làm cầu nối liên kết mạng quang

Kết nối giữa hộp ODF quang ( Hộp phối quang ) với các thiết bị truyền dẫn

Giải pháp được ứng dụng trong hệ thống CATV, hệ thống mạng LAN, FTTH (Fiber to the Home)

Mua dây nhảy quang Multimode OM2 hãng Cablexa ở đâu?

Trên thị trường đang có rất nhiều những đơn vị cung cấp dây nhảy quang khác nhau, tất nhiên khi tìm hiểu về sản phẩm này bạn sẽ không thể bỏ qua Uni System.

Chúng tôi chuyên nhập khẩu và phân phối các sản phẩm dây nhảy quang hãng Cablexa chất lượng tốt có giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Đa dạng về chủng loai, tốt về chất lượng đáp ứng nhu cầu sử dụng tron hầu hết các ứng dụng mạng, dây nhảy quang hãng Cablexa Multimode FPC-SX-OM2 đang ngày càng được ưa chuộng.

Vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các Hotline trên Website để được tư vấn, hỗ trợ và đặt hàng tốt nhất.


Uni System - Địa chỉ mua Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 6163333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0902 734998



Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Dây nhảy Multimode FPC-SX-OM2 Simplex chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...