Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m

Phân phối Dây nhảy quang SC-SC Singlemode Simplex 3m hãng Cablexa【Giá tốt, sẵn hàng】✅ Uy tín ✅ Hỗ trợ kỹ thuật ✅ Liên hệ 0344 699 886. phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m

Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang
  • Mã sản phẩm: Dây nhảy quang SC-SC
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 80,000 đ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Dây nhảy quang SC-SC Singlemode Simplex 3m giá tốt hãng Cablexa

Dây nhảy quang một trong những loại dây dẫn tín hiệu quang không thể thiếu, đóng vai trò vô cùng quan trọng trong việc kết nối tín hiệu quang giữa các thiết bị chuyển đổi tín hiệu. Tuy nhiên, có rất nhiều loại dây nhảy quang khác nhau, việc tìm hiểu và biết về chúng thực không phải ai cũng biết.

Ở phần nội dung dưới đây chúng tôi xin giới thiệu tới quý khách hàng hình ảnh cũng như những đặc điểm có trên dây nhảy SC Singlemode, loại dây được sử dụng phổ biến nhất hiện nay.

Đặc điểm nổi bật của Dây nhảy quang SC-SC Singlemode Simplex

Là một loại đầu nối thông dụng nhất hiện nay, dây nhảy SC Singlemode này cũng được kế thừa những đặc trưng của dòng dây nhảy Single với màu vàng chanh dễ dàng nhận biết.

Vỏ dây có màu vàng và được làm từ chất liệu nhựa PVC rất dẻo rất khó đứt và cháy cho phép uốn cong cực tốt. Lõi truyền dẫn được làm bằng sợi thủy tinh như các sợi quang và có đường kính 50um. Dây nhảy Singlemode SC Simplex chỉ có 1 sợi đơn và có 2 đầu được bấm sẵn các loại đầu nối SC (đầu nối vuông to).

Dây nhảy quang SC-SC Singlemode 3m

Hình ảnh: Dây nhảy quang SC-SC Singlemode 3m

Dây nhảy quang SC Simplex hoạt động ở bước sóng 1310nm và 1550nm truyền tín hiệu theo một đường thẳng chứ không bằng nhiều tia Laser như dây Multimode. Dây có sẵn các loại 3m, 5m, 10m, 15m…hoặc nhiều hơn theo nhu cầu sử dụng của khách hàng.

Các loại Dây nhảy quang SC-SC Singlemode và cách phân biệt

Dây nhảy quang SC-SC Singlemode về cơ bản có thể phân thành 2 loại theo các chuẩn bao gồm UPC và APC với các loại Simplex ( sợi đơn ) và Duplex ( sợi đôi ).

Bạn có thể dễ dàng nhận biết dây nhảy quang SC chuẩn UPC bởi đầu nối quang của dây có màu xanh dương còn với APC có màu xanh lá cây.

Loại đầu nối SC/UPC điểm tiếp xúc quang bằng xứ và nhỏ hơn so với SC/APC do vậy dây nhảy SC/UPC thường dùng cho các kết nối mạn văn phòng và phổ biến hơn, chuẩn APC thì dùng nhiều cho các kết nối mạng GPON, mạng diện rộng kết nối các khu vực.

Ngoài ra bạn cũng cần chú ý một chút khi phân biệt và nhận biết các loại dây nhảy quang. Với dây SC đầu nối sẽ là dạng đầu vuông và kích thước lớn, đầu LC sẽ vuông và nhỏ hơn nhiều so với đầu nối SC, các loại FC sẽ tròn và ngắn còn ST sẽ tròn và dài hơn FC.

Thông số quan trọng của Dây nhảy quang SC-SC Singlemode

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết thuộc tính Dây nhảy quang SC-SC Singlemode
Hãng sản xuất Cablexa
Nhà phân phối Uni System
Tên sản phẩm Dây nhảy quang SC-SC Singlemode Simplex 3m
Loại dây nhảy Simplex (sợi đơn)
Đầu kết nối SC/UPC
Màu sắc Vỏ màu vàng
Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
Bước sóng hoạt động 1310, 1550 nm
Độ suy giảm tín hiệu 0.2 dB
Độ uốn cong R = 3cm
Lực căng lớn nhất 90 N/cm
Lực nghiền nát 550N/cm
Đường kính sợi 3.0mm
Độ dày Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ PVC (OFNR-rated)
Số lần kết nối 1000 lần
Độ bền kéo dãn Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
Suy hao chèn < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
Suy hao phản xạ PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Bảng giá dây nhảy quang hãng Cablexa

Mã sản phẩm Đơn giá
DÂY NHẢY QUANG FPC-DX-OS1 MULTIMODE DUPLEX 80.000
DÂY NHẢY MULTIMODE FPC-SX-OM2 SIMPLEX 80.000
Dây nhảy quang SC-SC Singlemode SIMPLEX 3M 80.000
DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE LC DUPLEX 3M 80.000
DÂY NHẢY QUANG MULTIMODE OM2 DUPLEX 3M 80.000
DÂY NHẢY QUANG MULTIMODE OM3 DUPLEX 3M 185.000

Có thể bạn nên biết:

Góc nhìn tổng quan về dây nhảy quang hãng Cablexa

Dây nhảy quang có những loại nào, sử dụng ra sao?

Ứng dụng và những lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang Cablexa

Dây nhảy quang Cablexa và những câu chuyện xoay quanh chất lượng

Tất cả những thông tin hữu ích về dây nhảy quang hãng Cablexa

Lưu ý khi sử dụng Dây nhảy quang SC-SC Singlemode

Bên cạnh việc xác định đúng mục đích sử dụng và lựa chọn chính xác loại dầy cần dùng bạn cũng cần lưu ý thêm một chút về số lần kết nối. Thông thường mỗi dây nhảy sẽ được thiết kế để có thể thực hiện kết nối, cắm rút trong khoảng 1.000 lần, tuy nhiên chúng tôi khuyên bạn nên hạn chế thực hiện việc cắm rút này. Bởi lẽ, khi cắm rút nhiều lần không đúng kỹ thuật có thể sẽ làm tăng độ suy hao tín hiệu hoặc gây bám bụi trên điểm tiếp xúc của đầu nối quang. Việc này sẽ làm ảnh hưởng tới sự ổn định khi truyền tải tín hiệu của dây Singlemode SC.

Mua dây nhảy quang hãng nào, ở đâu uy tín?

Trên thị trường đang có nhiều thương hiệu sản xuất và cung cấp dây nhảy quang khác nhau và nếu bạn đang tìm kiếm một giải pháp hoàn hảo đáp ứng nhu cầu sử dụng của mình vậy hãy trải nghiệm chất lượng có trên dòng sản phẩm dây nhảy quang hãng Cablexa. Tại thị trường Việt Nam Siêu Thị Mạng đang là một đơn vị danh tiếng được quý khách hàng biết đến và tin tưởng chọn lựa. Chúng tôi chuyên phân phối các sản phẩm Switch Cisco , Juniper, thiết bị mạng Cablexa chính hãng có đầy đủ giấy tờ xác minh nguồn gốc và chất lượng.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ và báo giá tốt nhất.

Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m datasheet specs


Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m")

Phân phối Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Datasheet catalogue Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m tận nơi
báo giá Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m chính hãng
Mua Dây nhảy quang Singlemode SC Simplex 3m từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng