Cisco C9300-48T-E

Switch Cisco C9300-48T-E Catalyst 9300 48 port data only, Network Essentials 【Bảo hành 12 tháng】✅Uy tín ✅Cam kết giá tốt ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco C9300-48T-E

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Số cổng Ethernet: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: None ports
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 9300 series
  • Mã sản phẩm: C9300-48T-E
  • Bộ tính năng: Network Essentials
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ - List Price: 8,385 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hãy liên hệ để có báo giá tốt nhất (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Cisco C9300-48T-E tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco C9300-48T-E được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco C9300-48T-E chính hãng...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco C9300-48T-E kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

C9300-48T-E Cisco Switch Catalyst 9300 48 port data only, Network Essentials

Cisco C9300-48T-E sản phẩm Switch thế hệ mới hoạt động trên nền tảng Switch chuyển mạch doanh nghiệp với khả năng xếp chồng của Cisco, được xây dựng với nhiều tính năng nổi bật được thiết kế phục vụ cho loT, di động và đám mấy với tính bảo mật cao. Mang những tính năn nổi bật của dòng sản phẩm Switch Cisco C9300-48T-E có thể truy cập phần mềm được xác định SD-Acess, với tốc độ 480Gpbs là giải pháp băng thông xếp chồng mật độ cao nhất với kiến trúc linh hoạt.

Bộ chuyển đổi Cisco 48T-E chính hãng

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi Cisco 48T-E chính hãng

Thống số kỹ thuật Switch Cisco C9300-48T-E

Mã sản phẩm C9300-48T-E
Mô tả sản phẩm Catalyst 9300 48-port data only, Network Essentials
Tổng số cổng 10/100/1000 hoặc Multigigabit 48
Default AC Nguồn hỗ trợ 350WAC
Chức năng nguồn PoE --
Kích thước (H x W x D) 1.73 x 17.5 x 17.5 Inches
Cân nặng 16.33 Pounds

Cisco Catalyst 9300 hỗ trợ những dòng module nào?

Network Module Numbers and Descriptions Cisco Catalyst 9300 Series
Network module Description
C9300-NM-4G Catalyst 9300 Series 4x 1G Network Module
C9300-NM-4M Catalyst 9300 Series 4x Multigigabit Network Module
C9300-NM-8X Catalyst 9300 Series 8x 10G Network Module
C9300-NM-2Q Catalyst 9300 Series 2x 40G Network Module
C9300-NM-2Y Catalyst 9300 Series 2x 25G Network Module

Core Switch (Switch lõi Layer 3) có bao nhiêu loại?

Core Switch, thiết bị chuyển mạch tầng cao sở hữu những tính năng vượt trội so với Distribution Switch và Switch Access. Dưới đây là một số các mã sản phẩm phổ biến được ưa chuộng, xin mời quý khách hàng cùng tham khảo.

Mã sản phẩm Mô tả sản phẩm
Cisco C9300-24T-A 24 port data, Network Advantage
Cisco C9300-24P-E 24 port PoE+
Cisco C9300-24P-A 24 port PoE+
Cisco C9300-48T-A 48P data Network Advantage
Cisco C9300-48T-E 48P data Network Essentials
Cisco C9300-24T-E 24P data Network Essentials
Cisco C9407R 7 slot chassis
Cisco 9500-12Q-A 12 port 40G
Cisco C9500-32C-E 32-port 100G
Cisco C9500-16X-E 16-port 10G
Cisco C9500-48Y4C-E 48-port 25G
Cisco C9500-24Y4C-E 24-port 1/10/25G
Cisco N3K-C3048TP-1GE 48 x 10/100/1000 and 4 x 10GE ports
Cisco N3K-C3524P-10GX Nexus 3500 Series Switch Layer 2 and layer 3 - 24 x 10G SFP+
Cisco N3K-C3172PQ-10GE Switch Nexus 3172P Chassis, 48 x SFP+ and 6 QSFP+ ports
Cisco N5K-C5548UP-FA Nexus 5548UP Chassis, 32 10GbE Ports, Bundle 2 PS, 2 Fans
Cisco N5K-C5672UP-16G Nexus 5672UP 1RU, 24x10G SFP+, 24pxUP SFP+, 6x40G QSFP+

Bảng Bom Switch Cisco Catalyst C9300-48T-E

C9300-48T-E Catalyst 9300 48-port, Network Advantage
CON-SNTP-C93004PE SNTC-24X7X4 Catalyst 9300 48-port PoE+, Network Adva
C9300-NW-E-48 C9300 Network Advantage, 48-port license
S9300UK9-1612 Cisco Catalyst 9300 XE 16.12 UNIVERSAL
PWR-C1-350WAC-P 350W AC 80+ platinum Config 1 Power Supply
PWR-C1-350WAC-P 350W AC 80+ platinum Config 1 SecondaryPower Supply
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
C9300-SSD-NONE No SSD Card Selected
STACK-T1-50CM 50CM Type 1 Stacking Cable
CAB-SPWR-30CM Catalyst Stack Power Cable 30 CM
C9300-DNA-A-48 C9300 DNA Advantage, 48-Port Term Licenses
C9300-DNA-A-48-3Y C9300 DNA Essentials, 48-port - 3 Year Term Advantage
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
NETWORK-PNP-LIC Network Plug-n-Play Connect for zero-touch device deployment
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

Báo giá Switch Cisco C9300-48T-E chính hãng

Trên thị trường đang có rất nhiều những đơn vị phân phối thiết bị mạng Cisco, điều đó ít nhiều làm cho giá thành sản phẩm có sự khác biệt nhất định. Tuy nhiên, khi tới với Siêu thị mạng bạn sẽ được hỗ trợ với mức giá tốt nhất. Bởi chúng tôi, một là đơn vị chuyên phân phối trực tiếp các sản phẩm Switch Cisco chính hãng với đầy đủ giấy tờ CO,CQ xác minh nguồn gốc và chất lượng. Nên chúng tôi cam kết có thể hỗ trợ báo giá thiết bị mạng Cisco tốt nhất so với thị trường.

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua Hotline 033 616 3333 để nhận báo giá nhanh và tốt nhất.


Cisco C9300-48T-E được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN GIÁ TỐT SỐ 1️⃣ VIỆT NAM
Siêu thị mạng phân phối Cisco C9300-48T-E chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn

Phân phối Cisco C9300-48T-E chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco C9300-48T-E chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco C9300-48T-E được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco C9300-48T-E kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco C9300-48T-E do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua Cisco C9300-48T-E từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco C9300-48T-E tận nơi
báo giá Cisco C9300-48T-E chính hãng
Datasheet catalogue Cisco C9300-48T-E