Cisco N3K-C3524P-10GX Switch Layer 2 and layer 3 - 24 x 10G SFP+ active Ethernet ports ✅Chính hãng ✅Bảo hành 12 tháng ✅Sẵn hàng, giá tốt phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco N3K-C3524P-10GX

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco N3K-C3524P-10GX
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá List: 10,400 USD
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco N3K-C3524P-10GX tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco N3K-C3524P-10GX được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco N3K-C3524P-10GX chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco N3K-C3524P-10GX Nexus 3500 Series Switch Layer 2 and layer 3 - 24 x 10G SFP+

Cisco N3K-C3524P-10GX tiếp tục mở rộng sự lãnh đạo của Cisco Nexus 3000 Series bằng cách bao gồm công nghệ Cải tiến Algorithm của Cisco (hoặc Algo Boost) cải tiến. Công nghệ Algo Boost, được tích hợp vào mạch tích hợp ứng dụng chuyển mạch cụ thể (ASIC), cho phép nền tảng Cisco Nexus 3500 đạt được độ trễ chuyển đổi lớp 2 và 3 đặc biệt dưới 200 nano giây (ns). Ngoài ra, Algo Boost còn cung cấp một số cải tiến về độ trễ, chuyển tiếp và khả năng hiển thị hiệu suất.

Cisco N3K-C3524P-10GX

Hình ảnh: Cisco N3K-C3524P-10GX chính hãng

Thông số kỹ thuật Cisco N3K-C3524P-10GX

Mã sản phẩm

N3K-C3524P-10GX

Cấu hình

- 24 fixed SFP+ ports (1 or 10 Gbps); expandable to 48 ports

- Dual Màu đỏundant hot-swappable Nguồn hỗ trợ

- Four individual Màu đỏundant hot-swappable fans

- One 1-PPS timing port, with the RF1.0/2.3 QuickConnect connector type*

- One 10/100/1000-Mbps management port

- One RS-232 serial console port

- Two USB ports

- Locator LED

- Locator LED button

Hiệu suất

- 480-Gbps Chuyển đổi công suất

- Forwarding rate of 360 mpps

- Line-rate traffic throughput (both Layer 2 and 3) on all ports

- Configurable MTUs of up to 9216 bytes (jumbo frames)

Typical operating power

102W

Công suất tối đa

193W

Typical heat dissipation

348 BTUs per hr

Tản nhiệt tối đa

658 BTUs per hr

Cân nặng

17.4 lb (7.9 kg)

Kích thước (H x W x D)

1.72 x 17.3 x 18.38 in. (4.36 x 43.9 x 46.7 cm)

Các Module SFP tương thích của Cisco N3K-C3524P-10GX

Mô tả

SFP-H10GB-CU1M

10GBASE-CU SFP+ Cable 1 Meter

SFP-H10GB-ACU7M

Active Twinax cable assembly, 7m

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

SFP-10G-LR

10GBASE-LR SFP Module

SFP-10G-SR

10GBASE-SR SFP Module

Core Switch (Switch lõi Layer 3) có bao nhiêu loại?

Core Switch, thiết bị chuyển mạch tầng cao sở hữu những tính năng vượt trội so với Distribution Switch và Switch Access. Dưới đây là một số các mã sản phẩm phổ biến được ưa chuộng, xin mời quý khách hàng cùng tham khảo.

Mã sản phẩm Mô tả sản phẩm
Cisco C9300-24T-A 24 port data, Network Advantage
Cisco C9300-24P-E 24 port PoE+
Cisco C9300-24P-A 24 port PoE+
Cisco C9300-48T-A 48P data Network Advantage
Cisco C9300-48T-E 48P data Network Essentials
Cisco C9300-24T-E 24P data Network Essentials
Cisco C9407R 7 slot chassis
Cisco 9500-12Q-A 12 port 40G
Cisco C9500-32C-E 32-port 100G
Cisco C9500-16X-E 16-port 10G
Cisco C9500-48Y4C-E 48-port 25G
Cisco C9500-24Y4C-E 24-port 1/10/25G
Cisco N3K-C3048TP-1GE 48 x 10/100/1000 and 4 x 10GE ports
Cisco N3K-C3524P-10GX Nexus 3500 Series Switch Layer 2 and layer 3 - 24 x 10G SFP+
Cisco N3K-C3172PQ-10GE Switch Nexus 3172P Chassis, 48 x SFP+ and 6 QSFP+ ports
Cisco N5K-C5548UP-FA Nexus 5548UP Chassis, 32 10GbE Ports, Bundle 2 PS, 2 Fans
Cisco N5K-C5672UP-16G Nexus 5672UP 1RU, 24x10G SFP+, 24pxUP SFP+, 6x40G QSFP+

Báo giá Switch Cisco N3K-C3524P-10GX chính hãng

Trên thị trường đang có rất nhiều những đơn vị phân phối Switch Cisco khác nhau, tuy nhiên để lựa chọn đơn vị danh tiếng, uy tín cung cấp sản phẩm với giá thành cạnh tranh thật không phải là chuyện dễ dàng. Nếu bạn cũng đang có nhu cầu tìm kiếm như thế vậy hãy đến với chúng tôi Unisystem, đơn vị danh tiếng chuyên hoạt động trong các lĩnh vực nhập khẩu và phân phối Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Đến với chúng tôi, bên cạnh việc được sở hữu những sản phẩm chính hãng chất lượng cao bạn còn được hỗ trợ kỹ thuật cấu hình, khắc phục sự cố trong quá trình triển khai lắp đặt hệ thống. Còn đợi chờ gì nữa, hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website nhé!

Cisco N3K-C3524P-10GX datasheet specs


Cisco N3K-C3524P-10GX được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco N3K-C3524P-10GX


Phân phối Cisco N3K-C3524P-10GX chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco N3K-C3524P-10GX chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco N3K-C3524P-10GX được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco N3K-C3524P-10GX kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco N3K-C3524P-10GX do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Cisco N3K-C3524P-10GX từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco N3K-C3524P-10GX tận nơi
báo giá Cisco N3K-C3524P-10GX chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn